Panya Anayemsema Nape ni Nani?

Panya Anayemsema Nape ni Nani?

Nape aliandika hayo 2015 kabla ya uchaguzi wa kumpata mgombea urais kupitia CCM,
Na alikua akimzungumzia ma mvi kipindi hicho alikua akipita makanisani na misikitini akigawa Fedha.
Na kweli mwisho wasiku ma mvi hakuamini kilicho tokea. Panya alitolewa kwenye mtungi kwa ustadi mkubwa.Kwasasa panya uyo yupo Chadema na mtungi uposalama.
 
Hapa ameongea kifasihi. Hakuna panya CCM.kwa hiyo panya ni mtu. Ina mmana kuna mtu auwawe ili CCM ibaki sakama
.Sasa Nape utuambie upo mpango wa kumuua nani ili wewe na wenzako mbaki salama ? Tusiyapuuzie haya.Ni makubwa.
 
ccm NI UKOO WA PANYA KILA MTU MWIZII
 
AMEMAANISHA PANYA ULIYEMFIKIRIA WEWE

VINGNEVYO NI PANYA WALE WANAOLIWA KULE MAPORINI
 
Mke/demu wako wako ajishughulishe na nini kama wewe umehamia kwenye umbea na mipasho? Halafu mkiachwa mnawalalamikia Wanawake kumbe makosa ni yenu mmefanana nao, na wao wanataka Mwanaume na siyo Mwanaume Mwanamke!
Kwani wewe umeshaolewa?
 
Nape ni mnafiki. Kwa nini azungumze kwa mafumbo anamwogopa nani?
 
Kwa nini hampendi Nape aiseme Chadema? Panya anayemsema kaingia kwenye mtungi ni Chadema. I hope you are happy now....🙂 Mmejaa unafiki tupu.
 
Kwa nini hampendi Nape aiseme Chadema? Panya anayemsema kaingia kwenye mtungi ni Chadema. I hope you are happy now....🙂 Mmejaa unafiki tupu.
Kumbeee!
 
Nape ni mnafiki. Kwa nini azungumze kwa mafumbo anamwogopa nani?
Nawashangaa na kuwahurumia watu wanaoweka akili zao na kutafsiri vijimaneno vya Nape anavyoweka mitandaoni..

Nasikitika zaidi kuona asilimia kubwa ya hao watu ni wale ambao miezi kadhaa iliyopita walimuita vuvuzela, debe tupu..

Wamesahau kwamba huyo bwana alitetea kila aina ya mambo ambayo wao waliona ni mabaya kama kuzima bunge live..

Nape sio mtu wa kumtilia maanani, atawaacha vinywa wazi.
 
Hahaha nape siku hizi amekuwa muhenga kwa kutoa NB Zenye ujumbe mubashara! Siasa za taifa letu bhana
 
Hiyo kauli ilitoka kipindi kile cha mnyukano na kukata majina ya walioweka nia kugombea urais kupitia ccm..
Labda kama ameirudia tena kwa muktadha uliopo ssasa ndani ya mtungi wao..
 
Alichoandika Nape na kihusisha na kuama chama kwa Nyalandu lakini huyo Panya sio Nyalandu.
Nilivyomwelewa mimi ana maanisha: Kama haukubaliani na mambo au mtu ndani ya chama na kuhamua chama Kama njia ya kutatua tatizo ni kukiua chama au kuvunja mtungi kama anavyomaanisha.

Ushauri wake, Nyalandu angebaki ndani ya chama na kushungulikia tatizo/matatizo ndani ya chama au kumuua huyo Panya Kama nilivyomwelewa bila kuhama chama.

Hii inanipa picha kuna mambo yanasukwa ki chini chini. Nimeona kuna watu wamempongeza Magufuli kwa miaka miwili madarakani na mafanikio. Siku za nyuma walikuwa wanaonekana kutofurahia uongozi wake lakini gafla wanaanza kumpongeza. Hii inawezekana ni kuficha mbinu zao
 
Nape vita ndani ya CCM hutaiweza. Cha msingi una maamuzi mawili. Moja kaa kimya ukingoja uamuzi wa mahakana (wewe ni mtuhumiwa) ama achana nao nenda kwingine ukaendeleze mapambano, hata wazo la kufufua CCJ yako si wazo baya kwa hali uliyonayo sasa.
 
Nape anajuta kupoteza Ajira yake kwa kupigania Media dhidi ya Makonda kwa kuwa Leo Hii Nape na Makonda wakiitisha Press conference kwa pamoja wengi wataenda kwa Makonda
Nani aende kwa Bashite? Acha fix mkuu
 
Back
Top Bottom