Panya Anayemsema Nape ni Nani?

Panya Anayemsema Nape ni Nani?

Haya mafumbo na misemo yenu ni vema ikaishia hukohuko uswahilini, ni ushauri tu nawapeni!!
Usitake kujifanya mzungu bwana kama hutaki Misemo umeombwa kuchangia hapa?kuna harufu ya kutaka kujipendekeza kwa panya hapo kwama wewe sio wa uswahilini tuachie lugha yetu poor puppet
 
cc0443d76e37224598691c84a782af60.jpg

Hili ni swali fikirishi. Huyu panya aliyeingia kwenye mtungi ni nani? Naiona hatari ambayo Nape anaitafuta ingawa lengo lake ni zuri kuuponya mtungi (ccm)
Ni nani kakwambia kuwa mtungi ni sisiem. Je na mimi nikielewa kwa ni Tanganika utakua na hoja ya kunisawishi kuwahama ktk uelewa wangu?
 
Nape anaweza siasa za mipasho lakini ana uwezo Fulani hivi wa kufurahisha. Ni kweli hawezi siasa za Tundu Lissu.
Hii kauli aliitoa wakati wa mchakato wa kutafuta mgombea urais kwa tiketi ya CCM 2015. Kauli hii ilimlenga Lowassa. Nadhani wenye kumbukumbu hii kauli si ya leo.
 
Weka sumu kwenye maji. Atafia humo humo. Na utabaki na mtungi wako salma.
 
Mke/demu wako wako ajishughulishe na nini kama wewe umehamia kwenye umbea na mipasho? Halafu mkiachwa mnawalalamikia Wanawake kumbe makosa ni yenu mmefanana nao, na wao wanataka Mwanaume na siyo Mwanaume Mwanamke!

Bora huyo aliyefanana na wanawake kwa mipasho kuliko wewe uliendika kipunga punga swain
 
Mke/demu wako wako ajishughulishe na nini kama wewe umehamia kwenye umbea na mipasho? Halafu mkiachwa mnawalalamikia Wanawake kumbe makosa ni yenu mmefanana nao, na wao wanataka Mwanaume na siyo Mwanaume Mwanamke!
Kwahio hapo mke ni nani na mme ni nani
 
ana mwambia kingwangala akamate majangiri taratibu silivyo chama kitaumbuka,,,,mbona ipo open sana wakuuuu
 
Back
Top Bottom