Ibambasi
JF-Expert Member
- Jul 25, 2007
- 9,301
- 4,707
Kuambiwa Ni Nyalandu imekuuma Kamanda?Why not yule aliyeenda likizo?
Kuambiwa Ni Nyalandu imekuuma Kamanda?Why not yule aliyeenda likizo?
Anawashwa washwa anko Magu andaa kikunio 😀😀😛Naona jamaa kaamua kuwa mwanafalsafa.
[emoji3] [emoji3] [emoji3]
mwambie huyo, mwambie.Nape atulie sasa nafikiri siku akiondolewa pale Lumumba ndiyo mtamuonea huruma..
Nape aache kujifanya jasiri ilihali ni muoga, yaani nape ni mtoto wa mama sana harakati za siasa hataziweza, sana sana atajimaliza kisiasa, atulie kama Katibu wake, zama zimebadilika huu utawala siyo boss Nape....
Wakati ukiwa waziri ulipitisha sheria kandamizi kwa vyombo vya habari ndiyo mzimu wenyewe unaokuandama, boss Nape.....
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Anawashwa washwa anko Magu andaa kikunio 😀😀😛
Mke/demu wako wako ajishughulishe na nini kama wewe umehamia kwenye umbea na mipasho? Halafu mkiachwa mnawalalamikia Wanawake kumbe makosa ni yenu mmefanana nao, na wao wanataka Mwanaume na siyo Mwanaume Mwanamke!
Hmmmm!! Panya = Bashite![]()
Hili ni swali fikirishi. Huyu panya aliyeingia kwenye mtungi ni nani? Naiona hatari ambayo Nape anaitafuta ingawa lengo lake ni zuri kuuponya mtungi (ccm)
Halafu hawa wakina Nape na yule aliyeambiwa anawashwa ndio wamekulia ndani ya ccm wakati wengine wakiwa Sengerema wanafundisha Chemistry
Jamaa anaenda ku-recharge power kwani ndo anajua inamlinda....Kumbe yeye ni panya kwa mujibu wa Nape na Tanzania ni Mtungi..Kweli mkuu. Why not him?? Yupo likizo!! Kaenda kutibiwa India!! Hiki ndo kipindi cha kuacha mambo binafsi tukijenge chama pamoja na kuinyoosha ile iliopinda injiiiii
....hivi alikuwa Mirembe hospital kabla ya,kwenda Sengetema au baada?Halafu hawa wakina Nape na yule aliyeambiwa anawashwa ndio wamekulia ndani ya ccm wakati wengine wakiwa Sengerema wanafundisha Chemistry