kimarabucha
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 791
- 621
Pohamba acha uongo mwambie aitishe uone
Why not yule aliyeenda likizo?
Mkuu we subiria tu Spika atakaposoma barua toka chamani ya kuwa nauye hatunaye tena ndani ya CCM alikwishatimuliwa!!
Nape akiiiacha CCM atakula wapi?Nape atulie sasa nafikiri siku akiondolewa pale Lumumba ndiyo mtamuonea huruma..
Nape aache kujifanya jasiri ilihali ni muoga, yaani nape ni mtoto wa mama sana harakati za siasa hataziweza, sana sana atajimaliza kisiasa, atulie kama Katibu wake, zama zimebadilika huu utawala siyo boss Nape....
Wakati ukiwa waziri ulipitisha sheria kandamizi kwa vyombo vya habari ndiyo mzimu wenyewe unaokuandama, boss Nape.....
Mkuu tatizo ni kwamba fukara Nape anataka kumuiga bilionea Nyalandu!!!!sipenmd mwanaume awe mwoga jaman sijui huwa nafeel vipi !
Mkuu tatizo ni kwamba fukara Nape anataka kumuiga bilionea Nyalandu!!!
Huyo panya tukimtaja kwa jina lazima NISSAN nyeupe ikunyakue,,,,,,![]()
Hili ni swali fikirishi. Huyu panya aliyeingia kwenye mtungi ni nani? Naiona hatari ambayo Nape anaitafuta ingawa lengo lake ni zuri kuuponya mtungi (ccm)
Halafu hawa wakina Nape na yule aliyeambiwa anawashwa ndio wamekulia ndani ya ccm wakati wengine wakiwa Sengerema wanafundisha Chemistryahhaha usicheze na siasa ndg yangu !@nape ana akili sana !weka akiba ya maneno !ohooo !wenzako washacheza makarata yao zamaniiiiiiiii we kaa kukodolea atakavyofulia hapa
Nape anaweza siasa za mipasho lakini ana uwezo Fulani hivi wa kufurahisha. Ni kweli hawezi siasa za Tundu Lissu.Nape atulie sasa nafikiri siku akiondolewa pale Lumumba ndiyo mtamuonea huruma..
Nape aache kujifanya jasiri ilihali ni muoga, yaani nape ni mtoto wa mama sana harakati za siasa hataziweza, sana sana atajimaliza kisiasa, atulie kama Katibu wake, zama zimebadilika huu utawala siyo boss Nape....
Wakati ukiwa waziri ulipitisha sheria kandamizi kwa vyombo vya habari ndiyo mzimu wenyewe unaokuandama, boss Nape.....
Hata Lowassa kuna watu wanasubiri eti atafulia, mkuu huyu Nyalandu siyo kama Ngeleja aliyekuwa anagombana na walinzi wa ATM za bongo!!! Huyu anaweza akauziwa Chadema kanda ya kati kama Mo alivyouziwa Simba SC. Chezea Singida weye!!ahhaha usicheze na siasa ndg yangu !@nape ana akili sana !weka akiba ya maneno !ohooo !wenzako washacheza makarata yao zamaniiiiiiiii we kaa kukodolea atakavyofulia hapa
Hata mimi nimesikia akisema hii ni ya zamani akiwa bado waziri [emoji40] [emoji85]Old tweet
Ngoja nimuite aje ajibu,![]()
Hili ni swali fikirishi. Huyu panya aliyeingia kwenye mtungi ni nani? Naiona hatari ambayo Nape anaitafuta ingawa lengo lake ni zuri kuuponya mtungi (ccm)