Uzi ufungwe, hii post imejibu swali loteAkifanya mwanamke kwa mwanaume anataka jokola. Akifanya mwanaume kwa mwanamke anataka chibwalabwasi. Akifanya mwanaume kwa mwanaume aidha anataka kusongwa ugali au kusonga ugali yaani shogaze. .
Naaam na mitego yake kidude kile.CHIBWALABWASI
Kukukaza maana yake nini?Hapo maana yake anayekufanyia hivyo anawish kukukaza
Na reaction baada ya tendo hilo itaashiria kama mlango wa kula kimasikhara umefungwa au uko wazi.ni kutaka kula tunda kimasikhara sana.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hapo maana yake anayekufanyia hivyo anawish kukukaza
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Anataka kukumega kisela