Pakistan yapiga marufuku Valentine Day

Pakistan yapiga marufuku Valentine Day

Wewe nadhani ni punguani haupo sawa,umekaa unauliza viswali vyako vya kipuuzi puuzi halafu ulivyo na uelewa mdogo na kichwa kisichoweza kutunza kumbukumbu umekuja kujijibu wewe mwenyewe kwenye post #77
Jaribu kua na akili iliyokomaa na si akili ya kitoto,comment zako zote ni zile zile za siku zote tu unazunguka nazo kwenye kila thread! Yaani huna jipya wewe mawazo mgando.
Hujajibu swali kijana wa mudy
 
Wewe kiukweli cnc umezijua hizi ckukuu za valentines zimekusaidia nini? Kama Co kuchepuka? Does t mean huwa watu hampendani mpk valentines or wat?
Waisilamu wengine bhana wanaongea kama wamekatwa vichwa kwani wewe sikukuu ya maulid ilishawahi kukusaidia nini
.w

Waislamu muwe mnatumia akili kwenye kuandika na kuongea
 
Wewe nadhani ni punguani haupo sawa,umekaa unauliza viswali vyako vya kipuuzi puuzi halafu ulivyo na uelewa mdogo na kichwa kisichoweza kutunza kumbukumbu umekuja kujijibu wewe mwenyewe kwenye post #77
Jaribu kua na akili iliyokomaa na si akili ya kitoto,comment zako zote ni zile zile za siku zote tu unazunguka nazo kwenye kila thread! Yaani huna jipya wewe mawazo mgando.
Wewe mfia dini mwenye dini ya lucifer aka allah mbona unatakana sana na matusi yenyewe ya kike kike sana hivyo ndo yule mbakaji mud alivyowafundisha
 
Waisilamu wengine bhana wanaongea kama wamekatwa vichwa kwani wewe sikukuu ya maulid ilishawahi kukusaidia nini
.w

Waislamu muwe mnatumia akili kwenye kuandika na kuongea
How did u know that I am a Muslim? Unajidanganya kwa facts za kipumbavu haya sasa nambie wewe valentines day ktk bible imetajwa wapi? Maana msitake kuzusha vitu ambavyo kwenye bible wala quraan havipo. Washa ushabiki weka facts
 
Wewe mfia dini mwenye dini ya lucifer aka allah mbona unatakana sana na matusi yenyewe ya kike kike sana hivyo ndo yule mbakaji mud alivyowafundisha
Wewe mpuuzi jibu hiyo hoja comment #84 acha kukata mauno hovyo tu hapa.
 
How did u know that I am a Muslim? Unajidanganya kwa facts za kipumbavu haya sasa nambie wewe valentines day ktk bible imetajwa wapi? Maana msitake kuzusha vitu ambavyo kwenye bible wala quraan havipo. Washa ushabiki weka facts
Unaukana uisilamu wa mwarabu mud kwa sababu nimekushika pabaya
 
Wajinga sana hao watu

Na suti wasivae kwakuwa ni utamaduni wa magharibi.
Unashoboka km nguruwe anaetaka kuchinjwa lait ungeijua maana halis ya hiyo cku unayojifanya unampenda sana mzinz mwenzio wala usinge poteza visent vyako
 
Unashoboka km nguruwe anaetaka kuchinjwa lait ungeijua maana halis ya hiyo cku unayojifanya unampenda sana mzinz mwenzio wala usinge poteza visent vyako
Kuna mzinzi zaidi ya Mudy aliyemkwapua mjane Bi khadija wa miaka 40 na wale wengine 12?

Eti sio utamaduni, waache na kuvaa official suti kwakuwa sio utamaduni wao.

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Unashoboka km nguruwe anaetaka kuchinjwa lait ungeijua maana halis ya hiyo cku unayojifanya unampenda sana mzinz mwenzio wala usinge poteza visent vyako
Mzinzi ni mud aliyebaka katoto ka miaka nane
 
Izo nchi za kiislam wanafanyaga wananchi wake kama watumwa wanapangiwa cha kufanya na wasichotakiwa kufanya
 
Hata huku kwetu Chattle wapige marufuku tu maana vyuma vinaelekea kukatika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom