Lakini kesho baby wako atakutumia maua eti ehh..Mm binafsi,nq imman yangu cwez na wala sijawah kusherehekea shrehe hizo zakipuz
Wewe ni wa kupuuzwa tu.Wewe kilaza kweli.
Hapo ndio umejibu maswali yangu kwa hoja?
Wewe ni kilaza huna hoja zenye mashikoWewe ni wa kupuuzwa tu.
Si sherekei ata hiyo mkuuMbona siku ya Maulid huiiti ya kikafiri?
Mambo ya kitoto usipoyafanya utotoni basi utayafanya ukubwani,Wewe ni kilaza huna hoja zenye mashiko
Unamdis Saint Valentino huku ukisahau kuwa hata Muhammad hakuhusu.
Ya tope?![]()
Nchi za kiislamu tuwaachie mambo yao
Wewe kijana wa mudy usiye na hoja nijibu.Mambo ya kitoto usipoyafanya utotoni basi utayafanya ukubwani,
Nadhani katika makuzi yako kuna stage fulani uliiruka utotoni ndio maana unaitumia hiyo stage sasa hivi ukubwani mwako,
Hujui wala unachokiuliza wala hujui unadiscuss nini? umebaki kuruka ruka tu kama Kangaroo!
Jitafakari wewe miaka inasonga mbele wala haitorudia nyuma,kukaa unazunguka jf kila siku na kuweka vikashfa vyako kwenye imani za wenzio hakuta kupa unafuu wowote katika maisha yako,
Ur mind is like a fresh garden,u can decide to grow weed or flowers.
Hakiha ulichokiandika mkuu kibamantiki, wengi humu hawajui chochote kuhusu hiyo siku, wanafuata tu upepoJiulize kwanza hii Valantine day ni nini? Asili yake imetoka wapi? Pengine hata wewe unasherehekea kwa kufuata mkumbo tu bila kujua unasherehekea kitu gani..!!
Invisible come on please