OYEEE! MzunguMndali nimerudi!!! Niliwamisije!!


Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Dah!
Baada ya kuswekwa lupango kwa wiki kadhaa,hatimaye MzunguMndali nimerudi ndani ya nyumba!!!
Kwa kweli niliwamiss sana akina Madame B Nicas Mtei cacico Filipo Mungi nitonye Arushaone na wengine.
Dah,kuota ndoto sometimes ni soo!
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,470
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,470 2,000
Karibu sana...
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
mhmjmhmhh!!!!!!?????!
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Aaaaahhhhhhhhhhh :rapture:
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Karibu dogo, kwa sasa ukiguswa na unyasi utakuwa unastuka
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Karibu sana, usiteleze tena!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Kupotea njia ndio kuijua! I hope umejifunza kuwa ndoto hubaki kitandani na siyo uende nayo mpaka kwenye keyboard. NIMEMALIZA.
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Karibu sana MzunguMndali, umekamilika sasa nawe ni mjela jela mwenzangu............ mi nshaswekwa lupango mara nyingi sana mpaka nikakimbilia uhamishoni
Lakini mkuu Mungi,hadi huku uhamishoni BAN zimeanza kutembea,sasa sijui utajificha wapi?
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Kupotea njia ndio kuijua! I hope umejifunza kuwa ndoto hubaki kitandani na siyo uende nayo mpaka kwenye keyboard. NIMEMALIZA.
unajua huwaga uko serious hata pasipohitajika
unanichanganya sana
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
ngoja niongee na wajeda wa JF wakutwange tena BAN nyingine...
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Karibu sana MzunguMndali, umekamilika sasa nawe ni mjela jela mwenzangu............ mi nshaswekwa lupango mara nyingi sana mpaka nikakimbilia uhamishoni
Mkuu Mungi,ahsante sana.
Nimeng'atwa na chawa gerezani mpaka basi!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,496
Members 493,716
Posts 30,791,700
Top