Orgy inayoendelea Butiama

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,555
0
when will it stop?

Nyerere alikuwa hataki hizi publicities wanazompa leo na nashangaa akina Makongoro nao wameingizwa vipi kwenye hi trap

Ahh lakini wanasiasa tulionao ndio hao hao walioandaliwa na mwalimu so we are back sto square 1


Btw 70% ya waTanzania ni under 30 na watoto waliozaliwa 1992 leo wanaweza kupiga kura and all they are left with hi haya ma dinosaurs ambayo hayataki kupisha damu mpya na wengine wanataka kurudi
 

Kivumah

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,429
2,000
Unafiki, ni kwa sababu Mwezi huu wa Octoba ni mwezi wa Unafiki kwa Mwalimu. Na hii ni Dhambi ambayo itaendelea kuwepo miaka mingi ijayo.
Ikifika mwezi Octoba, Serikali ndio inakumbuka kwamba kuna mtu aliwahi kuishi anaitwa Mwl Nyerere, wanaandaa maua mazuri wanaenda kuweka Juu ya Kaburi lake pale Butiama, na wanapigwa picha Dunia nzima ione. Unafiki.
Mungu Ibariki Tanzania
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
206,652
2,000
when will it stop?

Nyerere alikuwa hataki hizi publicities wanazompa leo na nashangaa akina Makongoro nao wameingizwa vipi kwenye hi trap

Ahh lakini wanasiasa tulionao ndio hao hao walioandaliwa na mwalimu so we are back sto square 1


Btw 70% ya waTanzania ni under 30 na watoto waliozaliwa 1992 leo wanaweza kupiga kura and all they are left with hi haya ma dinosaurs ambayo hayataki kupisha damu mpya na wengine wanataka kurudi

wape pole hawa masikini wa roho.........
 

Laurel421

Member
Jun 28, 2011
24
0
kichwani mwangu
us.jpg
 

Njopa

Senior Member
Nov 18, 2010
192
225
when will it stop?

Nyerere alikuwa hataki hizi publicities wanazompa leo na nashangaa akina Makongoro nao wameingizwa vipi kwenye hi trap

Ahh lakini wanasiasa tulionao ndio hao hao walioandaliwa na mwalimu so we are back sto square 1


Btw 70% ya waTanzania ni under 30 na watoto waliozaliwa 1992 leo wanaweza kupiga kura and all they are left with hi haya ma dinosaurs ambayo hayataki kupisha damu mpya na wengine wanataka kurudi

Makongoro anaganga njaa tu, mama maria anatumia busara tu japo ni za kijima
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,850
2,000
SR, ungemshauri boss wako asiende Butiama kipindi hiki. Mbona ulimuacha akaenda na mabalozi?? Yale yale..
 

ngwendu

JF-Expert Member
Jun 7, 2010
1,965
0
when will it stop?

Nyerere alikuwa hataki hizi publicities wanazompa leo na nashangaa akina Makongoro nao wameingizwa vipi kwenye hi trap

Ahh lakini wanasiasa tulionao ndio hao hao walioandaliwa na mwalimu so we are back sto square 1


Btw 70% ya waTanzania ni under 30 na watoto waliozaliwa 1992 leo wanaweza kupiga kura and all they are left with hi haya ma dinosaurs ambayo hayataki kupisha damu mpya na wengine wanataka kurudi
Pumba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom