Operation Sangara: Chadema yajipanga Upya

Operation Sangara: Chadema yajipanga Upya

Baada ya uzinduzi uliofanyika Mbagala Zakhem, Operesheni Sangara ilizunguka katika kata mbalimbali za jimbo la Ukonga. Baada ya jimbo la Ukonga Operesheni hiyo sasa inakwenda katika jimbo la Ubungo. Siku ya kwanza katika jimbo tarehe 16 Januari itahusisha za: Goba(Hamad na wenzake), Kibamba(Ndesamburo na wenzake), Makuburi(Benson na wenzake), Mbezi(Zitto na wenzake) na Kimara(Mbowe na wenzake). Mtakaokuwepo viwanja hivyo mtujulishe yatayojitokeza. Nikipata ratiba ya tarehe 17 nitawaletea pia. Lakini siwaoni Dr Slaa na Mnyika katika ratiba hii. Wako wapi hawa?

PM
 
Baada ya uzinduzi uliofanyika Mbagala Zakhem, Operesheni Sangara ilizunguka katika kata mbalimbali za jimbo la Ukonga. Baada ya jimbo la Ukonga Operesheni hiyo sasa inakwenda katika jimbo la Ubungo. Siku ya kwanza katika jimbo tarehe 16 Januari itahusisha za: Goba(Hamad na wenzake), Kibamba(Ndesamburo na wenzake), Makuburi(Benson na wenzake), Mbezi(Zitto na wenzake) na Kimara(Mbowe na wenzake). Mtakaokuwepo viwanja hivyo mtujulishe yatayojitokeza. Nikipata ratiba ya tarehe 17 nitawaletea pia. Lakini siwaoni Dr Slaa na Mnyika katika ratiba hii. Wako wapi hawa?

PM
 
Slaa yuko ktk LAC- ni mwenyekiti na wabunge wengine wanazunguka wilayani na kamati yake kuzuia ufisadi usitokee kama wabunge wetu; naona amefika mwanza; na arusha sijui wataelekea wapi tena

Sangara watakamatwa tu sio daga kama wengi wanavyotaka hii operation isifanikiwe;

Mwaka huu mtaona Sangara wakikamatwa; ingawa shehe yahya hakuyasema haya
 
Kwa Dar operesheni hii inafanyika kwa taabu kidogo, mahudhurio ni hafifu, yote yayosemwa na viongozi hawa tayari tunayajua. Lakini waendelee tu wasikate tamaa.
 
Kwa Dar operesheni hii inafanyika kwa taabu kidogo, mahudhurio ni hafifu, yote yayosemwa na viongozi hawa tayari tunayajua. Lakini waendelee tu wasikate tamaa.


Mimi sijui lakini kama hizi ndizo strategy cha chama hiki tukuka kabisa... basi Tanzania we have a long way to go!
 
Huku Dar labda wangesema operesheni Papa maana Sangara hakai maji bahari!
 
Huku Dar labda wangesema operesheni Papa maana Sangara hakai maji bahari!

Na ndio maana wakaanzia huko kanda ya ziwa.Ama watu wa kanda ya ziwa si watanzania?
Issue hii ni ya Taifa so dont worry,Dar pia wanakula Sangara...Ama?
 
Nimesoma katika gazeti la leo la UHURU kichwa cha habari Operesheni Sangara kupingwa nchi nzima, Tamko hilo limetolewa na Baraza la Habari la Kiislam Tanzania (BAHAKITA) kupitia kwa mtu aitwaye Mwaipopo ( naamini siyo msemaji wa BAHAKITA, kama nimekosea nisahihishwe), katika mkutano na Waandishi wa Habari. Katika kufanikisha hilo kila Muumini ametakiwa achange shilingi 500 na kiasi cha shilingi milioni 100 zinatarajiwa kuchangwa. Zoezi hilo linatarajia kuanza Mkoani Mwanza.

My Take: Sidhani kama hawa wanawawakilisha Waislam wa Kweli, bali ni kikundi Fulani kinachojipendekeza kwa lengo la Kuganga Njaa na Serikali inabidi iwe makini sana na Vikundi kama hivi vyenye lengo la kuligawa Taifa katika Makundi ya Kidini!

Nitalishangaa sana Jeshi la Polisi kama litatoa Kibali kwa kikundi hiki kueneza Chuki Miongoni mwa jamii inayoishi pamoja bila kujali Mising ya Kidini!

Na Kama Serikali itakaa kimya tutaiuliza kama Imekituma Kikundi hiki.
 
1. Waislamu wanachangishana kumwondoa Sangara(Kikundi kidogo, BAKWATA wamekanusha kuwa hawahusiki)

2. CCM wanataka kumwondoa Sangara(Makamba amesema anaanzisha operesheni Nyavu, Wassira Operesheni Ndoano)

3. CUF wanasema Operesheni Sangara ni Mkakati wa CCM kuitumia CHADEMA kuiua CUF(Nao wameanzisha mkakati ondoa Sangara chini ya JUSSA)

4. TLP wanasema Sangara inachukua wanachama wake(Mrema naye ameanza kuiponda CHADEMA na Sangara)

5. NCCR wanasema Sangara inawahujumu(wamalia na Zitto)

Hivi huyu Sangara ni yupi haswa? Mbona ana muudhi kila mtu?

Kwanini kila mtu ni adui ya CHADEMA? Hivi CHADEMA ni chama cha siasa au kikundi cha magaidi? Kama sio magaidi, kwanini wanashambuliwa hivi kila kona?

Kwanini haishambuliwi SAU, CHAUSTA au vyama vingine kila siku ni CHADEMA, CHADEMA?

Asha
 
1. Waislamu wanachangishana kumwondoa Sangara(Kikundi kidogo, BAKWATA wamekanusha kuwa hawahusiki)

2. CCM wanataka kumwondoa Sangara(Makamba amesema anaanzisha operesheni Nyavu, Wassira Operesheni Ndoano)

3. CUF wanasema Operesheni Sangara ni Mkakati wa CCM kuitumia CHADEMA kuiua CUF(Nao wameanzisha mkakati ondoa Sangara chini ya JUSSA)

4. TLP wanasema Sangara inachukua wanachama wake(Mrema naye ameanza kuiponda CHADEMA na Sangara)

5. NCCR wanasema Sangara inawahujumu(wamalia na Zitto)

Hivi huyu Sangara ni yupi haswa? Mbona ana muudhi kila mtu?

Kwanini kila mtu ni adui ya CHADEMA? Hivi CHADEMA ni chama cha siasa au kikundi cha magaidi? Kama sio magaidi, kwanini wanashambuliwa hivi kila kona?

Kwanini haishambuliwi SAU, CHAUSTA au vyama vingine kila siku ni CHADEMA, CHADEMA?

Asha

Asha, ukiona mambo yanakuwa hivyo, jua kuna madhara yameanza kuonekana kwa huyo sangara kuachiwa. Natamani waendelee hivyo hivyo. Maana, wanaweza kutuletea mwana mapinduzi wa kweli wa kuitoa nchi hii kwenye lundo la umasikini hadi kwenye neema. Usiogope Sangara kuchukiwa.
 
CHADEMA yahofia machafuko nchini


Sasa "helkopta' kutua kila kijiji mpaka kwa Nyerere,

Ushirikiano na vyama vya upinzani wazikwa rasmi

Na Said Mwishehe

CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimetangaza kuanza kwa ziara ya nchi nzima ya uongozi wa juu wa chama hicho kwa ajili ya kukutana na Watanzania wote, kutekeleza mkakati wake maalumu unaoitwa Operesheni Sangara, ambao unalenga kulikomboa Taifa lisikumbwe na machafuko.

Akizungumza jana Dar es Salaam, Mwenyekiti wa CHADEMA Bw. Freeman Mbowe, alisema lengo la operesheni hiyo ni kuwafahamisha wananchi kuhusu wajibu wao wa kulikomboa Taifa kwa kuwa kuna dalili mbaya kwa nchi zilizoanza kuonekana.

"CHADEMA imeamua kuanzia kesho (leo), tunazindua operesheni maalumu ambayo viongozi wa ngazi zote wa chama, watazunguka nchi nzima kuwaunganisha Watanzania wote katika harakati za kuikomboa nchi kwa mara ya pili, baada ya ile ya kwanza iliyofanywa na Baba wa Taifa, hayati Mwalimu Julius Nyerere, alipukuwa na TANU," alisema Bw. Mbowe.

Kiongozi huyo aliyeanzisha kampeni za juu kwa juu kwa kutumia helkopta, alisema wataanza mkoani Mara ambapo watafanya kazi ya kuwaunganisha wananchi bila kujali itikadi zao za dini, kabila wala vyama vya siasa kwa wiki mbili na baada ya hapo, watakwenda Mwanza na mikoa mingine ya Kanda ya Ziwa.

"Viongozi wote wa chama, kesho (leo) tutakuwa Mara kwa ajili ya kuzindua rasmi operesheni yetu, tunaomba Watanzania watuunge mkono kwa kuwa nia yetu ni njema. Tuaamini tutafanikiwa ingawa tutaifanya kazi hiyo bila fedha," alisema Bw. Mbowe.

Alisema sababu za operesheni hiyo zimetokana na kuonekana kwa mambo mengi ambayo yalikuwa hayatokei kwa Taifa. Alitoa mfano wa tukio la wananchi kupiga mawe msafara wa Rais Jakaya Kikwete, kuwa linaonesha inchi inaendeshwa bila kufuata utawala wa sheria.

"CHADEMA sasa tumesimama imara kuhakikisha Taifa linakwenda mahali ambapo wananchi hawataishi maisha ya shida kama waliyonayo sasa, tutaungana na Watanzania wote na kutafakari kwa kina nini kifanyike ili kujikomboa katika wimbi la umasikini," alisema.

Aliongeza kuwa nchi imegawanyika katika makundi mawili ya matajiri na masikini. Wale matajiri wanaoishi maisha mazuri na kusomesha watoto nje, lakini kundi kubwa la watu masikini wanakosa pa kukimbilia na kuishia kusomesha watoto wao katika sekondari za kata ambazo hazina walimu wala vifa vya kufundishia.

Wakiwa mkoani Mara watakwenda kijiji cha Butiama kuona na Mama Maria Nyerere kumueleza nia yao ambayo inalenga kuunga mkono mapambano ambayo awali yalikuwa yakifanywa na Hayati Mwalimu Nyerere.

Aliaomba Watanzania wenye kuhitaji mabadiliko ya kweli, kutoa misada ya aina yoyote ambayo wanahisi inaweza kuwasaidia katika operesheni yao, iwe unga au maji na kusisitiza kuwa katika operesheni hiyo, watalala kwa wananchi na hawatalipana posho kwa kuwa hawana kitu.
Pia watapanga chama upya katika mitaa na kuwa na mabalozi kila kijiji.

Akizungumzia ushirikiano uliokuwepo kati yao na vyama vingine vitatu ambao walikubaliana, Bw. Mbowe alisema kwa sasa wameamua kujitoa kutokana na kuona vyama wanavyoshirikiana navyo, baadhi havina nia njema dhidi yao.
Kumbe CHADEMA walishavunja ushirikiano wa vyama kabla hata ya Mbeya Vijijini. Hii si kauli ya Mbowe hapa? Ndio maana Dr Slaa akatangaza ushirikiano ulifia Tarime nini?

Asha
 
Nasikia CHADEMA mmetua Dom,

I do believe on this move, safi sana na endelea kutuma SMS neno CHADEMA kwenda 15510. Kama nimekosea nirekebisheni. Wananchi wanahitaji kuelimishwa ila wabadilike FIKRA.
 
WanaJF;

Chocheeni uhasama kwa watu against mabaya yote yafanywayo na CCM na govt yake. Tumieni mifano ya sehemu husika.

Mwiko: usizungumzie ufisad ya RA na timu yake kwa wananchi wa kawaida hasa kule alikopita na kumwaga pesa mana bado wengi hawajui impact yake.

Makongamano ya ndani na watu wa rika mbalimbali ni muhimu ili kujau shida na matamanio ya watu.

Nitafikiria tena, nikipata nitaweka hapa,

Asanteni

Utungwe wimbo maaluma mfupi wa kuamsha hisia na kukaa vichani mwa watu.
 
Chadema wanapata wapi pesa za kukodisha Helicopter for the whole Sangara Project?

Why other Opposition Parties fail?

Huu nao ni ufisadi tu. Leo sheria ya mapesa ya vyama inasainiwa, ndipo tutajua ukweli. Chadema ????? Hapana, labda sema wengine. Ukicheza wanaku - Chacha Wangwe.
 
Mwenyekiti wa CHADEMA na Rais wa Madagascar hawana tofauti, wote ma-DJ. Nchi gani ya kuongozwa na DJ ????
 
Natumaini tena sasa UKAWA waje na staili dizain hii.

swissme
 
Back
Top Bottom