Ooooh mwanamke chura..chura my foot

Ooooh mwanamke chura..chura my foot

flat screen usumbufu wa kutongozwa haupo ndio maana tunawaweka ndani,siwezi kuoa mwanamke halafu marafiki zangu na majirani waanze kutokwa na udenda,chura ni mchepuko kwa ajiri ya kuzima tamaa,na ndio maana wenye chura wote wanaishi kwa kutegemea wanaume au waume za watu,na wao wanajijua kuwa sio watu wa kuolewa but kutuburudisha na kutusahaulisha mawazo na kero za wake zetu flat screen...nadhani kwa huu mchanganuo utakuwa umeelewa maana...
Machura mengi machafu yanasweti vibaya.
 
hahaha na kweli aisee !tutakua pamoja !demi kaletewa kuku haina shingo wacha acharuke hahahahaha uwii mie sn ham naye jaman

cc demi nikapata kazi ya kumtuliza !
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Itabidi nimtafute apate kuku yenye shingo apunguze hasira [emoji41], mwambie demi aache ukorofi wa huku
 
Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Hasa huo mnato nikinasa Nani ataninasua si hadi tutafumaniwa sasa. Ebu kuwa serious Mama Sabrina
 
Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Kwanza huo mnato ni inchi ngapi isijisifu mnato afu kwa Mwingine ni pacific..
 
Mwanamke kama hana chura apite mbali na mim coz hata Salam hatopata
 
Flat screen naona mnajifariji.
Ruge alikua under influence of alcohol, angekua sober kisha akalia hapo ningeelewa. Lake zoners hua hatulilii mbunye.

Labda nikusaidie ujue, wanaume tunaweza kufake love au kilio ili tuendelee kukuweka kwenye waiting list hata kama mtu anajua hakuoi, ila anapenda akuhold tu uwepo uwepo.

Hivyo kufanya hayo hakumaanishi tunapenda au unapendwa ila hua hatupendi ku realese mali zetu hata kama hatuzitumii.
Kwani kila mtu anapenda kitu hicho kimoja?
 
ha ha ha... huo mnato unaanzaje mpaka kuvutiwa nao? sisi wengine tunapenda mizigo...mizigo ni balaa hata wanawake wenyewe wanakubali.. mwanamke hta kwa nyuma unajua ni mwanamke... jamaa kulia si kigezo mi nishalia kwa wanawake zaidi ya 60 na kila mmoja nlimwambia kuachana na yeye ni kama samaki kutolewa ndani ya maji nitakufa. mpaka leo nadunda. hizo ni mbwembwe tu huwa nalia hasa ikiwa nahitaji bado niwe nagongea siku nikikwama. unajua sisi wanaume huwa hatuachi moja kwa moja..kuna majira ya ukame..mtu unaweza tafuta kisima cha zamani ukanywa maji kiu yako ikapoa... so huyo jamaa kulia ni kuwa anamtengeneza mwanamke kisaikolojia kuwa kuna siku anaweza enda kugongea asinyimwe...............angekuwa anampenda angemwoa.
 
Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "


Umeshajichanganya tayari......nani kakuambia tembo hafugwi....mbona wahindi wanafuga tembo na kuwaabudu kama Mungu wao? Zamaradi hana chura hata robo ila inaelekea ana pepo la kupendwa au tu anajuwa ule mchezo kitandani. Mwanamke mjuaji ule mchezo kamwe hakosi bwana, hata awe na kijitako cha kichina LAZIMA ataliliwa tu hata kwa machozi ya ndoo mbili ili mradi ujumbe ufike. Mademu dizaini ya Masogange, Amber Lulu, Wema, Hamisa, si wa kuolewa na hawana hivyo vigezo....wao ni wa kuchezewa tu na kuachwa solemba na ndiyo maana unaona watu wanawaangalia tu hawana time nao.
 
Kuna manzi mmoja kitaa FLAT alikuwa anajitapa kuwa wanaume wengi pale mtaani aliotembea nao wanavibamia,watu size tukasema isiwe tabu ngoja tikajaribu ..Dah! Manzi alikuwa anakibubu kikubwa kiwango cha changalawe. Zingatia hili kabla ya kuwaita wanaume vibamia jichunguze wewe unaweza kuta una extreme and infinity size ambayo haipo kwenye viwango vya umoja wa Mataifa..... Nitarudi
UlijuAjee...?? Wana
Mashmo... Ad wenye mihogo tunaelea
 
Back
Top Bottom