Ebanaee hilo hata mimi hunitatiza.Zamaradi kakauka macho yamemtoka kama teja
ruge kuna kitu alililia sio ule mstimu
Kwanini nitwange kinu wakati Chura zipo?Unapenda chura?
hahahahahahahahahahahah!!If u're having sex wit woman who already has children, then u're a Motherf**cker.......
Una mapesa mengi ?nikufate?***** we Mama Sabrina nifuate inbox
Jomoniii tunawasitiri sie na vidudu vyenuKwanini nitwange kinu wakati Chura zipo?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hapana huwa mnajifanya kutupondea wakati na sie tupo juuKwahiyo sisi wenye chura imekula kwetu?
Cc. Mama sabrina
Hata choo cha shimo ni chooouzuri wa nyumba choo....
Kwani mapesa mengi yanaanzia kiasi gani?Una mapesa mengi ?nikufate?
Hapa tumeelewa wazee wa kimombo tuhahahahahahahahahahahah!!
sijui nimekuelewa mwenyewe!!!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mengii tu ya bila mawazo yaanKwani mapesa mengi yanaanzia kiasi gani?
Mmmm ila tahadhari tu hata nikikupa sh ngapi uwezi kutatua shida zako zote kikubwa akili ndio inamtoa mtu kimaisha hela bila akili ni kama uume usio na uwezo wa ku erectMengii tu ya bila mawazo yaan
Kama yapo nije fasta nimechoka umaskini
Si wanassema sie mpaka tuwezeshwe au,,wa kuniwezesha si wewe sasa huoni jack MengiMmmm ila tahadhari tu hata nikikupa sh ngapi uwezi kutatua shida zako zote kikubwa akili ndio inamtoa mtu kimaisha hela bila akili ni kama uume usio na uwezo wa ku erect
Ehhehehe shauri lakoKuna mke wa ustadhi jirani yangu Ana Chura balaa namtamani sana pia tumezoeana ila naogpa kusomewa albadir
[emoji23][emoji23][emoji23] safiAmen sister, umeongea point sana.
Mimi huwa sivutiwi sana na chura