Ooooh mwanamke chura..chura my foot

Ooooh mwanamke chura..chura my foot

Wapenda chura wengi, hawaridhiki, njiani kote anagekageka kushindanisha chura, huku akitokwa na udende[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
ndomaana wenye chura wengi hajaolewa, ni sawa na [emoji208] [emoji208] [emoji208] [emoji208] tu mbugani ni kwaajili ya kufurahisha watariiii wote wakaopenda kwenda mbugani,

Kuoa mwenye Chura kubwa ni sawa na kumfuga [emoji208], kwako panageuka zoo.....
Kuna mmoja huyo kaacha mkewe akaoa mwenye chura aisee kaolea mji mzima ,mpaka demu huwa haendi na mmewe sehemu za starehe maana kachafua vibaya
 
Mtu ana watt wawili mnato utoke wapi


Breki pumb.u pale


Chura ina raha yake hata ukikaa nyumbani w/end mkeo anakuandalia chai kavaa kanga unafarijika akipita mbele yako
Umenena mkuu.
 
Chura anapendeza machoni ila flat ndio kila kitu ndan ya sita kwa sita.
 
"Dera bila chura sawa na kanzu tu."

Sio mimi Mama Sabrina, mwenyewe nmeikuta sehemu tu..! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwahyo babaako alikuwa anapiga breki pumb.u kwa mama ako kisa kawazaa wengi?
Acheni kashfa na matusi kwa wanawake ambao ni sawa na mama zenu waliozaa watoto kumi na bado wanaishi na baba zenu.
Ukifikilia hivi hutat.omba wanawake..! Maana kila utakayemgusa utamwaza mama yako..! [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Mtu ana watt wawili mnato utoke wapi


Breki pumb.u pale


Chura ina raha yake hata ukikaa nyumbani w/end mkeo anakuandalia chai kavaa kanga unafarijika akipita mbele yako


najuaga wewe ni mtu mzima mWenye expeRience za mapenzi !kwahyo km ana watoto wawili hakuna mnato eh ? pole sana jaman !maana nahis umemsema mkeo kimafwumbow
 
Ule ukuni zamaradi wa nini bana? Ruge alilia kuona jinsi ataanza kulisha familia ya watu 4 badala ya wa3 si nasikia wanamwita mission town................ na kweli ile sura ya kupauka kabisa. sijui kwanini na yeye Zama hakusubiri lotion ikamkaa usoni akachangamka kidogo ndio ifuate ndoa ............................. hayo ni maoni yangu tuu flat screen hapana akivaa dela unaweza kutofautisha mbele na nyuma?
 
Ha
flat screen usumbufu wa kutongozwa haupo ndio maana tunawaweka ndani,siwezi kuoa mwanamke halafu marafiki zangu na majirani waanze kutokwa na udenda,chura ni mchepuko kwa ajiri ya kuzima tamaa,na ndio maana wenye chura wote wanaishi kwa kutegemea wanaume au waume za watu,na wao wanajijua kuwa sio watu wa kuolewa but kutuburudisha na kutusahaulisha mawazo na kero za wake zetu flat screen...nadhani kwa huu mchanganuo utakuwa umeelewa maana...
hahahaaaaa duuuu
 
Ukifikilia hivi hutat.omba wanawake..! Maana kila utakayemgusa utamwaza mama yako..! [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Nilikuwa namjibu huyo aliyekuwa anazungumzia wanawake waliozaa.
 
Kwahyo babaako alikuwa anapiga breki pumb.u kwa mama ako kisa kawazaa wengi?
Acheni kashfa na matusi kwa wanawake ambao ni sawa na mama zenu waliozaa watoto kumi na bado wanaishi na baba zenu.
Una bwawa nn?!
 
Nilikuwa namjibu huyo aliyekuwa anazungumzia wanawake waliozaa.
Ahaa poa mkuu..! Off course heshima ni muhimu.. Si wanawake tu.. Hata kwa mother nature pia..! [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
Back
Top Bottom