Nimekumis rafiki yangu sijui kwanini hatuonani jamani [emoji26]
Kwamba kuna siku atatoka njia kuu na kujaribu kubadilisha mtandao?kwakweli mie mwanaume anayeimba daily makalio makalio namuogopa ! 100%huwa sio wazuri wanafanya usodoma mno !hapana aisee
Ahahahaaaaaa simngenipigia tuu jamani, acha nikubali kuikosa hii next time tutakuwa pamojahhahah ! naingia kwa machale best had naumwa ! nimebanwa na kutingwa juu! nakumiss pia juzi nilikua na demi !tukakukumbuka ungekuwepo !heeheh sipati pic
Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Mashimo ni maungo binafsi ya mtuKuna manzi mmoja kitaa FLAT alikuwa anajitapa kuwa wanaume wengi pale mtaani aliotembea nao wanavibamia,watu size tukasema isiwe tabu ngoja tikajaribu ..Dah! Manzi alikuwa anakibubu kikubwa kiwango cha changalawe. Zingatia hili kabla ya kuwaita wanaume vibamia jichunguze wewe unaweza kuta una extreme and infinity size ambayo haipo kwenye viwango vya umoja wa Mataifa..... Nitarudi
Ndiziiiii?Nashangaa hata mie wakati ukila parachichi,ndizi za kupika vyakula lain lain tu huku chin k inakuwa ntaaa
Ushasema wanakula ndizi mbona tena wagunaNdiziiiii?
Kwetu Bukoba kabla wa show huwa akina dada huwa wanakula ndizi (matoke) ili kitu iwe majimaji kuweza ku~accelerate katerero manaake huku fanya vyote usipompigisha mwanamke katerero utavuliwa nyota zote na vyeo ulivyonavyo.
Sasa najaribu kuwaza ndizi na ntaa wapi na wapi jamani. Naomba kupewa somo
Ahahahaaaaaa simngenipigia tuu jamani, acha nikubali kuikosa hii next time tutakuwa pamoja
Kwamba kuna siku atatoka njia kuu na kujaribu kubadilisha mtandao?
Uzuri sasa hivi hata voda wana pindua pindua kama hupendi Kujaza Ujazwe basi Unapindua kiroho saaaaafi.
Yeah ni ndizi kwa ajili ya kufanya itoe maji na sio kuifanya iwe mnato thats my pointUshasema wanakula ndizi mbona tena waguna
Hapana ukila vyakula vya maji maji uke unakuwa sio mkavu unakua na maji maji ,,sio maji yale ya kurushaa hhaa sisi hatuko ukanda huoYeah ni ndizi kwa ajili ya kufanya itoe maji na sio kuifanya iwe mnato thats my point
Kwetu bila kurusha maji show inakuwa batili na mwanaume unaonekana boyaaHapana ukila vyakula vya maji maji uke unakuwa sio mkavu unakua na maji maji ,,sio maji yale ya kurushaa hhaa sisi hatuko ukanda huo
Naomba tafsiri ya hiyo CoDe 'mstimu'Zamaradi kakauka macho yamemtoka kama teja
ruge kuna kitu alililia sio ule mstimu
Nimekumiss pia love, nabanwa na masomo mpnz wangu ndo maana napoteaJamaani
Nimekumiss ujue