Ooh my kumbe leo ni 19.09


Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
Asante baba wa mbinguni kwa kuifikisha hii siku tena .ni exactly tarehe kama ya leo jembe maganga mkweli alizaliwa shukrani kwa mama na baba mzazi walionileta duniani , much respect kwa all jf members kwa michango na mawazo yenu ... Leo ni tarehe yangu ya kuzaliwa tufurahi sote na wapenda wote ...
God bless me god bless jf
aluta continua...............................
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Hongera sana kwa kukumbuka na kuwashukuru wazazi wako walio kulea kwa siku yako ya kuzaliwa leo . Kila la kheri mungu akuzidishie maisha marefu
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
hongera sana kwa kukumbuka na kuwashukuru wazazi wako walio kulea kwa siku yako ya kuzaliwa leo . Kila la kheri mungu akuzidishie maisha marefu
one love mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,522