Wile GAMBA
JF-Expert Member
- Sep 13, 2011
- 1,809
- 595
Loh! mkuu umepate hii picha????? inamaana ungeweza kumfanyia chochote bila yeye kujua!Maisha ya kulala sebuleni sio mchezo jamani. LAZIMA UBONGO UDUMAE!
![]()
Loh! mkuu umepate hii picha????? inamaana ungeweza kumfanyia chochote bila yeye kujua!Maisha ya kulala sebuleni sio mchezo jamani. LAZIMA UBONGO UDUMAE!
![]()
kazi gani atafanya huyo... angalia hata anavyojiconduct kwa binti anayeweza kuwa mtoto wake
jamaa kala nusu century, lakini soma anachoandika
hilarious
Katika hasara alizopata mzee malecela ni kuzaa hiki toto..yaaani lina akili za kipimbi sijawahi kuona...
Hapana, Ni baby sister wake. Na alimpa lift ndo wakaongea hadi kuhusu kupungua kitambi na kutosikiliza ya wadaku. Sasa unaweka mtandaoni mambo yoote na hadi fiancee sijui anamaliza shule June, na sijui kitambi bado inchi mbili? Wataacha kukujadili?
kanifurahisha Tu anajiona handsome. Nadhani my paw is beautiful for this matter!
the fiancee and sintah thing confused me a bit...nikajua sintah ndio huyo fiancee msomi...
ila huyu mzee nadhani ana matatizo ya kisaikolojia na binafsi huwa namchukulia hivyo...
Naamini kama mama wangekuwa wanajua, toto kama hili unalibania pale kati wakati linatoka!!
the fiancee and sintah thing confused me a bit...nikajua sintah ndio huyo fiancee msomi...
ila huyu mzee nadhani ana matatizo ya kisaikolojia na binafsi huwa namchukulia hivyo...
nikisomaga ishu zake humu, naona alitengana na mke, huwa nasema huyo mke alimvumilia aisee, mie nisingeweza hata kuishi nae mwezi 1, na huyu mchumba wa sasa ndio huwa namhurumia kabisaa, nikijiuliza kampendea nini nachoka kabisa, kweli we ukiona chongo wenzio wanaona kengeza.
Jamani, fiancee mtoto mbichiii, mrembo haswa. Sintah mzee mwenzio Tu wanapeana lift.
afadhali we Ni understanding. Imagine he was your son! He is a retard and he needs our support.
Super Malecela WJ BlogFebruary 25, 2014 at 9:14 AM
MY SUPER SISTER BABY SINTAH JLO WA BONGO, THANKS SANA KWA THE LIFT I AM FINE BAADA YA SAFARI YA WEST AFRICA NA DODOMA NOW I AM BACK AT MY OFFICE KAMA KAWAIDA DOING WHAT I KNOW BEST BROKER AU UDALALI YES, NA MENGINEYO LIKE BLOGGING I THANK MY GOD KWA USHAURI
Maisha ya kulala sebuleni sio mchezo jamani. LAZIMA UBONGO UDUMAE!
![]()
nikisomaga ishu zake humu, naona alitengana na mke, huwa nasema huyo mke alimvumilia aisee, mie nisingeweza hata kuishi nae mwezi 1, na huyu mchumba wa sasa ndio huwa namhurumia kabisaa, nikijiuliza kampendea nini nachoka kabisa, kweli we ukiona chongo wenzio wanaona kengeza.
Kampendea ulicho penda kwa bro.