One night stand

Mie juzi tu hapa,nimezama sehemu tena kwa stage alikuwepo Stamina,tukatoka nje kuzungumza polisi 3 wakaja et kunizingua.Niliwaambia neno moja tu wakaondoka na pikipiki zao.Demu kanielewa mara usafiri tukafika geto akadata mlivyo pendeza,et "ila mume wng yupo mbali,yani Mtwara" huh me sikumwelewa kwakwel.Akaachia mzigo na NILIVAA kama kawa sikumwamini kwa uzr na figure ya hatar kama ile.Duuu kuuuuula! kumbe fmu ndo anajianda kwa period.Shuka daaaa full blood
 
duh siez lala kwa mwanamke hata kama nna nye.ge kiasi gani...yaliyonikuta nikitekeleza fantasy yangu ya 'threesome' ndo yalonipa sheria hii. never again.

nani kaifufua sredi hii!!!?????
 
Hii one night stand ina raha zake ati,usiambiwe !!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
One night stand jambo la kawaida sana siku hizi.Kuopoa dame klabu is as easy as falling of a log. One night stands are no longer exceptions but the rule. Vipi weye!
 
NN sikujua kama wewe ni mmoja kati ya seasoned playaz!
Looood have mercy!
 
Whatever to you groupie icon. You thought I was gonna punk out huh? Hahahaha...mama didn't raise no punk in me. I can dish it out too...Now don't chicken out....battle me if you got testicular fortitude
Ha ha ha ha ha ha!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…