Ona hii ya waziri wa fedha Zimbabwe

Ona hii ya waziri wa fedha Zimbabwe

Duh, Uzi mtamu sn Huu.

Ulitakiwa kuuweka jukwaa LA siasa.
Nadhan kule ungetrend sana
 
Huyu jamaa kwenye picha anamfanana yule muhasibu wetu wa takukuru ya bongo aliekua anatafutwa
 
Binafsi ningepata fursa ningefanya zaidi ya huyu. Hakuna binadamu asiependa pesa tusiumeume maneno, wengi kbs tungepata fursa tungefanya hivihivi.
 
Ni nchi gani nyingine iliwahi kupekua
nyumbani kwa waziri wake wa fedha
wakakikosa hiki walichokikuta kwa waziri
wa zimbabwe? Kama hakuna simshangai huyu.
 
Huyu ashukur mungu yuko Zimbabwe angekuwa Tanzania angeishi kama shetani... Maana Ngosha hana masihara
.
Waliomzunguka Ngosha ndio wanapiga hivi hivi maana wanafurahishwa na nchi kutofuata sheria za manunuzi na kujiondoa katika kuendesha serikali ki uazi. Yule ndugu ya rais mhidhinishaji pesa kwa huu mwanya ni rahisi kupiga kama hizo za mzimbabwe
 
Huyu ashukur mungu yuko Zimbabwe angekuwa Tanzania angeishi kama shetani... Maana Ngosha hana masihara


Labda kama asingekuwa mwana ccm hapo angepoteza kinga. CCM wanalindwa na wanakinga ya maisha dhidi ya uharifu wa sheria. Kinga hiyo inakoma tu pale wanapohama kutoka ccm kwenda chama kingine. Naye asingefanya hilo kosa.
 
Na yule wa Cameroon ndio Yupo, unless sema picha na habari ni tofauti
 
Kwa thamani ya pesa ya zimbabwe usikute alikua na milion 3 tu
 
kwa uchumi ulivyo chini huko, unakuta hata 1ml. ya tz haifiki.
we unaambiwa kuna hadi noti ya tril. 1!
 
Back
Top Bottom