Ombi: Ikulu ipuuze waraka wa Kakobe

Ombi: Ikulu ipuuze waraka wa Kakobe

Kweli wewe ni uneducated. Hivi Kikwete ni nani kwetu!? Hujui kuwa ni rais wetu sote? Sasa kweli maamuzi yake anayo yafanya huoni kama yana muathiri kila mwananchi?

Kama ungefanikiwa ku-attend vipindi vichache vya civics ya kidato cha pili usinge andika hizo pumba hapo. Ila sikulaumu, cha msingi urudi shule ukaondoe ujinga mkuu.

Kweli Tanzania bado tuna kazi kubwa ya kuondokana na wajinga kams HAMY-D
 
Nimejaribu sana kukusoma na kufuatilia kile unachoandika!Nina kipaji,japo kidogo cha kusoma Saikolojia ya mtu hata kama simuoni, ila maandishi yake tu yatanionesha huyu mtu yukoje.HAMMY-D, nadhani shule uliyopita (kama ulipita) itakuwa na matatizo makubwa ambayo kimsingi yanasababishwa na serikali yako.Sijui umefika level gani ila Understanding Capacity yako ina walakini.Ndicho ninachokiona kwenye maandishi yako.

Nikirudi kwenye hoja, Kakobe kasema kwamba kuna Ujumbe katumwa na Mungu, kuhusu kuwa kweli au la, hilo ni MUNGU na Kakobe ndio wanaolijua.Nikuulize wewe leo, ukitumwa na baba yako kwa mtu mwingine, je, unapeleka ujumbe unaoufikiria wewe au ule uliotumwa?Je, ni jukumu lako kuchukua hatua zilizopo kwenye huo waraka au ni jukumu la aliyepelekewa ujumbe?Aliyepelekewa ujumbe ni J.K. Na ni ujumbe ambao umebeba sura ya Kiroho, Je, wewe nawe ni kiongozi wa Kiroho?Waache Masheikh na Maaskofu wengine ndo wamshauri JK kuhusu hilo, na pia, mpaka sasa ni Option, aidha kupuuza au kulitilia maanani.

Pia unasema Wapentekoste walituma majina yao tofauti na sheria inavyotaka, ila hujasema wamekiuka kifungu gani cha sheria.Unaendelea kusema kuwa hawakwenda kama kundi, lakini unasahau hapo umewataja kama PCT, je, PCT ni mtu binafsi au ni Kundi?

Hakuna popote ambapo viongozi wa PCT walikiri kuwa wamekosea na kuomba radhi, kama unasema walifanya hivyo, leta vielelezo hapa jukwaani. walichosema ni kwamba, hawawezi kuifunua Aibu ya baba yao, kwani sivyo ilivyo katika maandiko matakatifu.Dispatch zinakiri kupokelewa kwa Majina hayo on time, pangekuwa na kasoro ni suala la kufanya mawasiliano na PCT kama moja ya makundi ya Watanzania ili warekebishe na kusonga mbele, kama si NIA OVU ya J.K na watu wake wa karibu dhidi ya Wapentekoste ni nini?Walijua kabisa kuwaruhusu hawa watu ni sawa na kujipalia makaa vichwani mwao kwani wasingeweza kuhujumu huu mchakato wa katiba.

Kwa hiyo ndugu yangu, acha kujifanya huna kichwa na kuamua kutumia Ma------ kufikiria.Umekurupuka!!!Kama ni thread inayokuingizia Buku 7 hapo lumumba, we shukuru Mungu kwamba wote hapo ni VILAZA kwa hiyo hawatashtukia kuwa ulichoandika ni UPUUZI!
 
Kakobe amemwambia kuwa CCM inakufa , sasa akipuuza kuomba rehema za Mola si yatatimia hayo? Sasa unataka nini kupuuzwa ?

Muulize baba yako juu ya huyo huyo Kakobe na siasa za Bongo maana ww bado kinda.Alishawahi kusema "kama Mhe.Mrema asipokuwa Rais,basi Mungu anayemhubiri sio Mungu wa kweli". Je,historia inasema Mrema alishawahi kuwa Rais wa inji hii?!

Kwa nini tusiamini kuwa Kakobe ni TAPELI na mwizi wa fedha za waumini kwa kupitia utumishi wa Mungu fake? Hajasikika siku nyingi,na tayari analijua hilo,leo anataka kulikuza jina lake kwa Utapeli tena wa wazi?! Kama PCT hawakufuata utaratibu wa kuwakilisha katika Bunge la katiba,nini sasa kinachomuwasha Kakobe?!

Lakini pia,kwani katiba ni kwa ajili ya nani na hao waliopo Bungeni sasa hivi,wanamuwakilisha nani?!Kakobe,mvuto umekuisha,sadaka hazitoshi sasa unataka hadi hizo laki 3 kwa siku.Kwanza kanisa lako halilipi hata kodi pamoja na pesa zoote unazokusanya hapo.Is that not a business ur doing??!!
 
HAMY-D Ukisema kakurupuka hatukuelewi, soma vizuri waraka, amesema kaambiwa na Mungu kwa hiyo kazi yake ni kuwakilisha ujumbe tu sasa hapa aliyekurupuka ni kakobe au Mungu
 
Last edited by a moderator:
HAMY-D watu wenye akili kweli wanaacha watumishi wa Mungu kushiriki kwenye Katiba Mpya, eti wanachagua waganga wa kienyeji na wachawi??
Kweli hiyo ni dharau kwa Mungu aliye hai, kama huamini onyo la Mchg Zakaria Kakobe subiri majibu ya ,Mungu!!
 
if that is the case unataka kutuaminisha kuwa hata issue ya Ushoga alioshindwa kuitolea ufafanuzi mzuri na kuonyesha msimamo wa Tanzania. kama alivyosema kuwa mambo ni taratibu na hapa alikuwa akimaanisha kuwa kuna siku Tanzania tutakuwa Mashoga, huo nao ndio unataka tuunge Mkono kuwa Rais kaema na sisi tumfuate? utakuwa shoga wewe na wao sio mimi, the same to this issue Ikulu most of the time inaangalia maslahi yake na sio ya Watanzania
Unaposema Ikulu ujue kabisa una maanisha jumba la Watanzania. Hivyo usidhani pale ni kwa Kikwete, lah hasha. Kila Mtanzania ana haki ya kuonyesha na kueleza hisia zake juu ya mambo ya kitaifa, ikiwemo hili.

Kuhusu idadi ya Wapentekosti: hata wangekuwa million 40, ila kama hawakufuata maelekezo na matakwa ya sheria isinge leta tofauti yoyote. Majibu yangekuwa ni hayo hayo waliyo jibiwa.

Kwa maana hiyo basi, namba na idadi yao isiwape uhalali wa wao kupuuza maelekezo ya sheria. Ingawa personally I doubt hata kama wapentekosti wanafika millioni moja.
 
Mkuu HAMY-D hebu nikumbushe kidogo hapo ndugu yangu kondo hivi ile orodha ya warina-asali nani aliipeleka ikulu? na majina ya wavuvi yalifikaje ikulu? hivi ni kweli kwamba wavuvi wa ziwa nyasa, ziwa tanganyika, na wale wa mwanza, na wale wa rukwa, na wa kilombero, na wa mtwara, na wa tanga, na wazanzibar hawa woooote walikaa wakachaguana hadi kumpata mwakilishi wa hili kundi maalum na taratibu zoooote za kisheria sikafuatwa hadi kupatikana mwakilishi wa kundi hili maalum? au sheria zinachagua makundi ya kuzitumia kwa ufasaha?

au wewe HAMY-D kwa akili yako unadhani kujua saaaaana kupanga maneno ndo kuficha kiiiiila ukweli?
 
Last edited by a moderator:
Kwani Mchg Zakaria Kakobe anaomba kazi Ikulu ??
Yeye kaleta ujumbe wa Mungu nyinyi endelea kupuuza na kudharau!!
Kwa Mungu mwanadamu ni kama maua, yanachanua asubuhi jioni hunyauka!!
 
Wewe ni msemaji wa Ikulu??? Umejitokeza juitetea Ikulu kama nani sasa!!!

Ufafanuzi wao juu ya suala la kuachwa Maaskofu wa PCT kwenye Bunge la Katiba umejaa hadaa na dharau.

Wamezoea kusimamia mambo kimzaha mzaha Wewe una Akili Timamu,Majina yaliwasili Ikulu mapema na kila kitu kilikuwa sawa.

Nini kiliwafanya Ikulu isichukue wawakilishi kutoka kundi hili la Wapentekoste lenye watu Milioni 11?

Iache Ikulu ilibebe furushi lao wenyewe.

Lakini siamesha sema hao PCT na serikali wameshaelewana na maaskofu wakakiri kwamba wao ndo walikosea au anatudanganya? maana naona kama vile lugha gongana
 


Completely... Hapo nakuunga mkono 100%

Siasa na DINI ni vitu viwili mbalimbali --- SERIKALI YA NCHI HII HAINA DINI... kwahiyo walichofanya ni kwa BENEFIT ya NCHI na sio DINI...

Hahahah....

Ngoja nicheke tu maana kuna mambo yanachekesha
 
No offence, but to me Kakobe is a cone man. Namuona tapeli kama walivyo matapeli wengine.

Kwanza heshima yangu kwake niliipoteza tangu alivyo kimbia ile ishu ya TANESCO. Yani nilikuwa napita nakuta walaghaika wake wakikesha eti kuomba umeme usipite. Yani kuna watu wajinga hapa duniani.

Hivi sasa kote kumewekwa nguzo na mradi wa TANESCO umesonga mbele huku Kakobe akiambulia aibu na kukimbiwa na waumini wake.

alisema umeme hautapita sio nguzo hazitapita na ndivyo ilivyo
 
CCM tulieni dawa iwaingie vizuri...
 
Unaposema Ikulu ujue kabisa una maanisha jumba la Watanzania. Hivyo usidhani pale ni kwa Kikwete, lah hasha. Kila Mtanzania ana haki ya kuonyesha na kueleza hisia zake juu ya mambo ya kitaifa, ikiwemo hili.

Kuhusu idadi ya Wapentekosti: hata wangekuwa million 40, ila kama hawakufuata maelekezo na matakwa ya sheria isinge leta tofauti yoyote. Majibu yangekuwa ni hayo hayo waliyo jibiwa.

Kwa maana hiyo basi, namba na idadi yao isiwape uhalali wa wao kupuuza maelekezo ya sheria. Ingawa personally I doubt hata kama wapentekosti wanafika millioni moja.

mkuu! Leo kwa mara ya kwanza umekuja na agenda tofauti na ile agenda yako ya kila siku kumshmbulia Dr slaa, kweli leo mvua itanyesha au utakuwa umetumwa siyo kutoka kwa Dr mpaka kuanza kuitetea ikulu kwa ujinga waliofanya, jaribu kujitafakari vizur wa Tanzania wa leo siyo wajinga: Mungu ibariki Tanzania tutashinda hujuma zote
 
Nafikiri unatafuta balaa,yatakayokupata sisi hatumo.Kumbuka vijana waliyomkebehi Elisha(lakini naweza kuwa nongea na mtu ambaye hata Biblia hasomi au haijui).Nyakati hizi watumishi wa MUNGU wana nguvu sana,MUNGU amemwaga nguvu nyingi kwa Watumishi hawa.Je utajir wa Kakobe unaufahamu?ulishawahi kusali pale?utanijibu kuwa uliambiwa kuawa Kakobe ni tajiri,niliambiwa niliambiwa ndilo jibu la Wengi.Waulize wanao Sali pale.Kizazi hiki cha uzinzi kinapashwa kujua Amani iliyopo Dunian hata Tanzania ni kwasababu ya Watumishi wa MUNGU kama Kakobe.
 
Unaposema Ikulu ujue kabisa una maanisha jumba la Watanzania. Hivyo usidhani pale ni kwa Kikwete, lah hasha. Kila Mtanzania ana haki ya kuonyesha na kueleza hisia zake juu ya mambo ya kitaifa, ikiwemo hili.

Kuhusu idadi ya Wapentekosti: hata wangekuwa million 40, ila kama hawakufuata maelekezo na matakwa ya sheria isinge leta tofauti yoyote. Majibu yangekuwa ni hayo hayo waliyo jibiwa.

Kwa maana hiyo basi, namba na idadi yao isiwape uhalali wa wao kupuuza maelekezo ya sheria. Ingawa personally I doubt hata kama wapentekosti wanafika millioni moja.

Hivi ukikosea kufuata maelekezo ndiyo unanyimwa haki yako kabisa!!?? Kwa nini hawakupewa maelekezo ili walekebishe pale walipokosea?? Hivi hii ingetokea kwa wakatoriki au waislamu, Ikulu ingechukua uamuzi huhu?? Kwa vile inaelekea unajua sana kilichotokea .......... ingekuwa vizuri kama ungetuambia nafasi yao amepewa nani!!?
 
Hammy -d.....una matatizo sana wewe...

Unajibu au kutaka ikulu ipuuze ili iweje? je unajua mchango wa makanisa kwa aman ya nchi hii? unaelewa kuwa kura alipigiwa na hao PCT?

Acha upuuzi bwana mdogo wewe
 
Mbona wameshaupuuza muda mrefu huo waraka maana kama wanaweza kupuuza wananchi watashindwa na huo waraka.
 
HAMY-D mwakilishi wake ni kinginge hivyo kwa mtazamo wangu HAMY D ni Giza haliwezi kuchangamana na nuru haya ndio mashetani ambayo watumishi wa Mungu wanapambana nayo:
NINAMSHUKURU MUNGU KWAKUWA MAMBO HAYA ALIWAFICHE WENYE AKILI NA KUWAFUNULIA WATOTO WADOGO
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom