Omari Nundu: Stand up and be counted! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omari Nundu: Stand up and be counted!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by George Smiley, Nov 5, 2011.

  1. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    I've had enough na kutazamana machoni

    Yes ni mchapakazi and all lakini as time goes by I'm getting tired of this guy.

    Whats so difficult kuwajibisha lile jeshi la wazugaji lilojazana pale Airport Dar?

    DEPARTURES:

    Vinyesi vinavyonuka nje ya airport, na vyoo vilivyokuwa blocked

    1.Airport haina proper lighting

    2 Aiport haina ventilation

    3. Wafanya kazi wananuka vikwapa

    4. Escalators zisizofanya kazi

    5. Usumbufu wa toka kwa immigration pale juu ambako kuna maofisa 11 kwenye ku can mizigo na kuchekiwa tena passport

    6.Wireless internet isiyofanya kazi

    7.Duty Free Shops ambazo ni sub standard

    ARRIVALS:

    1. Foleni ya wanaojaza visa forms (kwa nini msiwape watu wa mashirika ya ndege zikajazwa kabla ndege haijaland)?

    2. Poor Ventilation (air condition zisizofanya kazi)

    3. Conveyor belts zisizofanya kazi na kama zikifanya kazi ziko slow

    4. Customs officials ambao wako bize kupekua mabegi ya abiria ambao hawana cha ku declare

    5. Customs officials ambao hawataki kutumia scanners za mabegi na masanduku ya abiria yanapotolewa kwenye ndege

    7. Jeshi la wapuuzi pale mlangoni kabla hujatoka wanaojifanya USALAMA WA TAIFA/IMMIGRATION/ANTI DRUGS/PCCB/ ambao kazi wanayofanya pale ni kuwasumbua na kuwauliza maswali abiria na kutazama passports zao bila sababu za msingi

    Considering Dar Airport ni funguo kwa mgeni anayekuja Tanzania ni vyema tukahudumiwa kama customers na sio wanyama ndio maana tunalipa airport Tax na mengineyo.

    I think its about time hawa wapuuzi wa TAA hapa chini wawajibishwe:




    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"]Management Team[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]S/N[/TD]
    [TD]Name[/TD]
    [TD]Position[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1 [/TD]
    [TD]Engineer S.S. Suleiman [/TD]
    [TD]Acting Director General[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]2[/TD]
    [TD]Mr. L.K.M. Mwigune[/TD]
    [TD]Director of Human Resources and Administrator[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]3[/TD]
    [TD]Mr. Thomas Haule[/TD]
    [TD]Acting Director of Regional Airports[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]4[/TD]
    [TD]Mr. Mosses S. Malaki[/TD]
    [TD]Director of Julius Nyerere International Airpiort[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]5[/TD]
    [TD]Engineer White R. Majula[/TD]
    [TD]Acting Director of Engineering and Technical Services[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]6[/TD]
    [TD]Mr. Daniel E. C. D. Msuya[/TD]
    [TD]Chief Internal Auditor[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]7[/TD]
    [TD]Mr. Mtengela Hanga[/TD]
    [TD]Head of Procurement Management Unit.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]8[/TD]
    [TD]Mr. Raphael W. Bokango[/TD]
    [TD]Advisor of Director General[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]9[/TD]
    [TD]Mr. Ramadhan A. Maleta[/TD]
    [TD]Legal Secretary[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]10[/TD]
    [TD]Mr. Mshamu Njimbwi[/TD]
    [TD]Chief Fire Officer[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]11[/TD]
    [TD]Mohamed Millanga[/TD]
    [TD]Chief Compliance Officer

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"]Managerial Advisory Board (MAB)[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]S/N[/TD]
    [TD]Name[/TD]
    [TD]Position[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1 [/TD]
    [TD]Engineer Lambart Ndiwaita [/TD]
    [TD]Chairman [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]2[/TD]
    [TD]Madam Jane Lymo[/TD]
    [TD]Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]3[/TD]
    [TD]Mr. Mumtazhusein Roshan Aloo[/TD]
    [TD]Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]4[/TD]
    [TD]Prof. Lucian A. Msambichaka[/TD]
    [TD]Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]5[/TD]
    [TD]Dr. Mohamed S. Mhita[/TD]
    [TD]Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]6[/TD]
    [TD]Capt. Kenan Makinda[/TD]
    [TD]Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]7[/TD]
    [TD]Engineer Edwino T. H. Mujwahuzi[/TD]
    [TD]Member[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    Managerial Advisory Board (MAB)


    N
    undu nakushauri uende Nairobi ukatazame wenzako wanavyofanyakazi pale JKIA na below ndio mipango yao ya kuitanua

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,759
    Likes Received: 4,120
    Trophy Points: 280
    Mna kazi nao.... si kidogo..
     
  3. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    na hapo bado hatujaenda bandarini
    tutaendelea kupiga makelele weeeee mpaka wachoke

    I wish ningekuwa na e-mail yake huyu mheshmiwa
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Duh hiyo namba 3 kwenye departure!!

    Kuna kazi ya kuagiza na deodorants pia


    Mimi kinachoniudhi zaidi ni kulazimisha watu kufanyiwa check-in baada ya kuingia ndani bila ya kuwawekea walau mizani ya kupima mizigo yao
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,126
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Vianzishwe viwanja binafsi kushindana na JNIA
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Nchi imelogwa hii!
    Hata personal hygiene inabidi mkurugenzi aingilie kati!
    Hilo la ventilation ni la muda mrefu!
    Usisahau mende,usiombe uwe na delay ya usiku! Inabidi ujichunge manake hukawii saa unashuka mende anafanya ziara begani ama anatokea kwenye handbag!
    Flamingo restaurant ni chafu ajabu! Sakafu, kuta, mende,it is simply disgusting!
    Kule terminal 1 kuna ile mama ntilie,wakati unatoka kushoto hapo aibu tupu! Wanauza soda na maandazi!
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa wapuuzi huwa wananikera yaani hakuna intelligence yeyote wanafanya zaidi zaidi wamekaa kirushwa rushwa tu!!!!!
     
  8. m

    mharakati JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,274
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    interesting piece, kama tunashindwa hivi vidogo, je maendeleo kwa ujumla yaani miundo mbinu ya kutosha, kazi kwa vijana, mazingira huru ya ushindani kibiashara, elimu nzuri, huduma za afya, maji safi, uzuiaji wa mifumoko ya bei, na mazuri mengine si yanaonekana kama fizikia ya unajimu
     
  9. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mie sijui kwanini hatuna management zenye watu wachapakazi na wabunifu kama Nehemia Mchechu wa NHC! Wengi wa CEO wetu ni "business as usual!" Tatizo ni kubebana kwenye hizo posts. Lazima tubadilike sana
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nehemia Mchechu kweli anafanya kazi ni kwa kipindi kifupi tu toka ameteuliwa. hivi haiwezekani akapewa na jukumu la ku-handle airport??awe kama ana-oversee na kutoa maelekezo/ushauri tu???
     
  11. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tunahitaji maamuzi magumu
     
  12. S

    Stable guy Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......Ndugu zangu Hapa hakuna cha NUNDU wala Mkia tatizo Sekali haina uwajibikaji kuanzia juu watu hawafanyikazi NIkucheka cheka tu
    nanii umesikia anawajibisha mwingine? labda magufuli .....na hata huko rais na hata pinda wana mwonea wivu TZ
    imeoza sehem kibao ..Pale mtu anachukua passport yako anakuuliza huwaunasafiri sana wewe ....eti vipi...kwanini begi lako zito? ni upuuzi mkubwa sana basi tu wa TZ tuna mengi ya kubadilisha sana LAKINI SAA IPO YAJA ..................
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Kweli tatizo ni kubebana kusiko na msingi!!Katika hiyo Management Team nashangaa kumuona Mr Haule(3)kwamba naye yuko wakati kakiwanja kadodgo kama Arusha aiport/airstrip palimshinda!!jamaa alikula hela za kutosha,malalamiko yalipozidi,kumbe wakaenda kumpa ulaji zaidi!!OMG
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,725
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ukisoma cv zao na ukaambiwa idadi ya viwanja vya ndege wametembelea duniani kuona wenzao wanavyofanya kazi unabakia unajiuliza Tanzania tulirogwa na nani!!! Jibu ni moja tu, teua DG mpya mchapakazi. Timua hawa jamaa. Hawana ubunifu wowote wa kuondoka hapo walipokwama. Wakiulizwa kisingizio itakua ni pesa ya kutosha kuendesha viwanja.
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    imekuwaje tena?

    mmeanza kugeukana wenyewe kwa wenyewe?

    au ule msemo wa protecting our own mmeamua kuutupa nje ya dirisha?
     
  16. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kandambili walishatuambia
    Uzalendo umetushinda
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,355
    Likes Received: 16,769
    Trophy Points: 280
    Kweli tupu Airport yetu inakera na huduma ni mbovu.

    Nundu wacha mambo ya kitanga yakhe, majukumu hayo.
     
  18. J

    Jizalendo Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Avatar, umenena vema. Huyu Nundu aachane na kuhangaika kutafuta jinsi ya kujenga Miundombinu ya Uchukuzi aanze rasmi kazi ya kuwaogesha hao wanaonuka vikwapa na wasiopiga miswaki hapo kiwanjani Dar es Salaam. Ninakubaliana nawe asilimia mia kuwa hiyo ndio kazi ya Waziri wa JamiiForum.
     
  19. Omari R Nundu

    Omari R Nundu Verified User

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninawashukuru nyote kwa michango yenu, vyovyote iwavyo - yenye chuki, yenye upendo, yenye kupeana nguvu na matumaini na hata ile inayolenga kunivunja nguvu na kunikatisha tamaa, yote ninaipokea na kuwashukura.

    Bila Shaka nimewafungulia uwanja.

    Omari Rashid Nundu
     
  20. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mheshimiwa hapa hakuna aliye na wivi au chuki lakini mpaka watu wanaingia humu ujue kuwa watu wako desperate kwani hakuna nayesikiliza kilio chao

    Tunajua kuwa pesa au bajeti yenu ni ndogo na binafsi nimesoma strategic plan yenu yapo iko ambitious lakini la kusikitisha ni kuwa kuna mambo madogo madogo ambayo to be honest ni aibu hata wewe kushughulikia kama hayo ya utendani ya watendaji wako na TAA kwenye main airports zetu

    Whats so hard kuwa na proper coordination kati ya Immigration, TRA na wafanyakazi wa airport?

    How hard is it ku replace zile escalators au proper ventilation au kuwepo kwa usafi au kuwaambia wale immigration waache ku abuse wageni ambao pia ni wateja wenu?

    how hard is it kupata private contractors wakufanya usafi mle?

    Yes hatuna pesa ya kufanya makubwa lakini kidogo tulichonacho tukitunze kitutunze

    no one is asking for much mheshimiwa
     
Loading...