ODM:.... Get set.... Goooo!

ODM:.... Get set.... Goooo!

Mi mwenyewe yusufu hapa. pia kuna kujana mmoja wa humu JF alisema nikiwa na shida ya kutafsiriwa ndoto niende kwake atanisaidia... lol

hapo umeandika vitu viwili vinapingana

halafu huyo kijana mi na Aunti wako hatumjui.........
 
hapo umeandika vitu viwili vinapingana

halafu huyo kijana mi na Aunti wako hatumjui.........
Mi najua kutafsiri ndoto pia. Zaidi ya ujuzi wangu, kuna huyo kijana alinambia nikienda atanifundisha mengine. Nitamwambia apite nyumbani mmuone.
 
Haya yote ni mapenzi ya Mungu na kazi ya sala zako rafiki. Nami nlikukosa sana. Hujalala mpendwa? Mwenzio nakunywa dozi hapa.

Tunamshukuru Mungu kwa afya yako! Ndo najiandaa hivyo rafiki...........nilipokuona, ikabidi nikusalimu. Haya usku mwema.
 
rafiki...hujambo! ODM karudi mazima....ila sijui ndo kaaamka kupata dozi?

Sijambo rafiki, hope nawe u mzima!

kweli nimefurahi kumwona ODM....tunamwombea nguvu zaidi, hakuna tena kurudi kitandani!

Rafiki usku mwema!
 
Mi najua kutafsiri ndoto pia. Zaidi ya ujuzi wangu, kuna huyo kijana alinambia nikienda atanifundisha mengine. Nitamwambia apite nyumbani mmuone.

itabidi kwanza apitie kwa Babu kabla hajafika kwetu lol....sasa kama waweza kutafsiri ndoto mwenyewe, kwa nini umtafute 'mtu wa tatu" LOL
 
itabidi kwanza apitie kwa Babu kabla hajafika kwetu lol....sasa kama waweza kutafsiri ndoto mwenyewe, kwa nini umtafute 'mtu wa tatu" LOL
Uncle unajua the guy sort of smells nice, talks right, looks cute... you know? lol
 
Acha tu mpwa. Regia amefanikiwa kuustua mtima wangu. Yule dada nyie mwacheni. Natamani nipate nguvu niamke hapa kitandani nikaweke shada la maua kwenye kaburi lake.... Hahah afu na maumivu haya najigangamala kuja kuwasabahi hapa jamvini lakini kuna binadamu asiye na huruma ananipiga dongo eti natafuta umaarufu kwa kuanzisha sredi. Damn haka kanokia na adiksheni ya JF bana. Anyway, Mungu amsamehe. Ntapona tu, inshallah!

Usijali mkuu,
Ilikuwa katika kuchangamoto tu.
Maana nyie wenzetu wengine mkianzisha uzi huwa hakuna anyechangamoto. Ila ni kwa nia nzuri tu.
Pamoja mkuu.
Nakuombea afya njema babu mwenzangu.
 
na2mai na mm ni mjukuu hapa.
karibu tena babu, tunakuombea upone haraka urudi mazima.
 
Kama we ndo sijaona PM yako tangu klorokwini aende jandoni. Niko inbox huku.
Vaa miwan babu,iko hapo chini chini hapo hebu nyanyua hiyo laptop hapo kwa chin utaona pm yangu nimekutumia.
 
Hommie umerudi bila taarifa...i mean kwa wajukuu zaidi....
Sitaamini kama umerudi hadi nikuone pa ukwee...
 
Thats YOUR assessment Mwali....allow for a second opinion...okay?

NImekuelewa uncle. Kijana mwenyewe hajasema kitu zaidi ya hayo ya kutafsiri ndoto. NIlikua nasubiri anambie vingine ndio nimlete. hahahaha
 
NImekuelewa uncle. Kijana mwenyewe hajasema kitu zaidi ya hayo ya kutafsiri ndoto. NIlikua nasubiri anambie vingine ndio nimlete. hahahaha


Bora ameishia hapo hapo... ()
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom