Obama becomes first US President to support gay marriage

Obama becomes first US President to support gay marriage

Ningekuwa mmarekani nisingempa kura yangu Obama. Simpi hata sasa wakati huu nipo nje ya Marekani. Hakuna asiyekubali kuwa taifa la Marekani ni kiranja wa Duniya yote kwa sasa. Ikiwa basi kiranja mkuu ameg'hafilika kwa kiwango cha obama ni sawa na kusema sayari yetu inaning'inia kwenye uzi uliokaribia kukatika. Ukiunganisha hili la ndoa za wa-se-nge na jinsi waarabu walivyokuja juu katika kipindi cha Obama na jinsi uchumi wa dunia ulivyoyumba, kutambuliwa kwa Palestina na UN, Iran kufanya majaribio ya makombora ya masafa marefu maraa kadhaa nk, ni kwamba dunia imepita kipindi cha miaka minne bila kuwa na baba katika nyumba.
Sasa ni wakati wa kuhakikisha kwamba baba wa nyumba anakabithiwa kiti chake. Democratic wamefeli kikubwa, Republic chukueni nchi kabla huyu Obama hajaharibu zaidi. Waafrika hatuwezi kupiga kura katika uchaguzi wa Marekani lakini haina maana kwamba hatuwezi kuwaombea Mungu awape kiongozi. Tutamuomba usiku na mchana amuondoe huyo mwanaumemke na amlete mwanaume kweli au mwanamke kweli.
TAPIKA HILI VUGU VUGU OBAMA EEH MUNGU.
.
 
Obama si wangu naona sasa tunakoseana heshima. Hakuna sehemu niliposema atashinda au atashindwa, kwani hilo ni jukumu la wapiga kura na matokeo yake. Ninachokataa ni kuwa hii issue haiwezi kumfanya Obama ashinde au ashindwe bali ni mwenendo wa uchumi.

Umejuaje kwa uhakika hii ishu ya gay marriage haiwezi kumfanya ashindwe?

Katika electorate wapo watu ambao ni single-issue voters na kama election iko close hao watu wanaweza kabisa ku-tip uchaguzi either way.

Huwezi ukatoa judgment ya kwamba hii issue haiwezi kumuathiri Obama katika uchaguzi hadi pindi kura zitakapopigwa na matokeo ya exit polls pamoja na yale ya kura za ukweli kuhesabiwa.

The election is six months out and a lot can happen between now and then. Hakuna anayeweza kusema kwa uhakika kama hii issue ita decide election au la.
 
Kwa hili alilolifanya anastaili kunyimwa nafasi nyingine ya kubaki madarakani,huu ni ufedhuli uliopitiliza
 
my worry is those conservatives states that obama won last time, he wont get anywhere close this time. Kuna states ambazo you've got to win if you're to get anywhere near the white house and i have a feeling obama would lose some of them...There some states that would normally vote for a republican candidate but last time they voted for obama but i have a feeling those states this time around would turn RED.

The interesting bit is the congress, would the majority be democrats or republicans??!!
 
Wa Zanzibar, Mombasa na Uarabuni ni wazungu pia? Na wale wa kwenye taarab je?
Kama ambavyo kukubali kwa Obama hakuwafanyi Wamarekani wote kuwa wanalikubali hili, ndivyo ilivyo kuwa kuwepo kwa watu ktk ZNZ, Mombasa na Uarabuni wanaolifanya, hakuwafanyi wakazi wote kuwa wanalikubali hilo seuze kulifanya.
 
...Mimi nafikiri wakati mwingine tunapotea sana katika mjadala huu wa ushoga, na nitaeleza kwanini:-
1. Mjadala unajikita katika kumlaumu Obama na kujiaminisha kuwa marekani wakiridhia ndoa za jinsia moja (na sioni watu wakilaani usagaji kwa kiwango sawa na us*nge) basi Tanzania hatuna jinsi.
2. Wengi tunaegemea katika maandiko ya dini (Uislamu na Ukristo), na kusahau kuwa hawa tunaowajadili pengine hawako katika makundi haya ya dini. Tuna uhakika kuwa hawa "mashabiki" wa vitendo hivi wanaya jua "maadiko matakatifu" .
3. Kuna kundi linalotaja maadili ya Watanzania yatakuwa hatarini. Hivi Tanzania kama taifa tumeinisha mahali popote maadili ya taifa hili?

Hivyo nashauri tuendeleze mjadala huu, huku tukiepusha lugha za kejeli/matusi kwa wenye mtazamo tofauti; pia tuweke sawa tunachokataa ni nini? ndoa za jinsia moja, vitendo vya ushoga (kwa maana yake pana, wanaume/wanaume na wanawake/wanawake) au vyote kwa pamoja. tujikite pia kujadili je,tunawanusuru vipi watoto/wadogo zetu badala ya kupoteza muda kuwaombea mabaya Obama na cameroon, kwa sababu nafikiri kwwa hili tumechelewa sana. Tujadili namna gani watoto wetu wanafundishwa kujitambua na kuzifahamu stadi za maisha (life skills) n.k
 
.
Kama siyo freemasons basi ni illuminate the devil worshipper or U'may call them follen angles.
.

wacha kutukana watu wewe , Fallen angels kutoka wapi?? Roma???

Marekani imejaa hao watu kila kona , unategemea Obama ili apate kura afanye nini???

soma hicho kitabu katika Avatar yangu ameandika Rev. Donald B. Cozzens kinaitwa

The Changing Face of the Priesthood

 
It is HUMAN RIGHT VS HUMAN CULTURE,kama big Nations kama UK na US wanatangaza na kuridhia mambo ambayo yapo kinyume na Maadili ya mtz tujiulize tutakuwa wapi kimisaada kwan TZ....

Maadili yapi hayo ya Kitanzania unayoyaongelea?

Mungu wa mbinguni nakuomba OBAMA asichaguliwe kuongoza kipindi cha pili anaipeleka dunia kusiko.

Hata mimi nilimpenda sana mwanzo na kumuombea lakini kwa sasa naomba aanguke kwenye uchaguzi ujayo.

Rais wa Marekani ni Rais wa dunia matendo yake halamu yanahalamisha dunia yote kwa wepesi kuliko Rais yeyote duniani.

Mtalia sana kama mlitegemea kutembeza bakuli kule. Kama kwenye kweli hupendi ushogam badala ya kumwomba Mungu Obama asichagulie mwombe Mungu viongozi wako Tanzania wachukue hatua dhi ya wale wanaondekeza vitendo vya ushoga. Otherwise tuache unafiki.

Siasa kweli haina uhuru wa fikra.......for the sake of vote, there is a wish to sacrifice personal belief and only true patriot denies this.

"Politics is the art of looking for trouble, finding it whether it exists or not, diagnosing it incorrectly, and applying the wrong remedy." - Ernest Benn
 
Obama nae mbona hatumuelewi eti Ndoa za jinsi Moja in sahihi kwake

jiandae inakuja Tanganyika mda si mrefu,tabia ya viongozi wenu KUOMBAOMBA hii itakuwa moja ya masharti yakupewa misaada.je viongozi wa Tanganyika wana ubavu wakukataaa?
 
OBAMA AMEISHIWA SERA, sijui ameona dalili ya kushindwa ndio amechanganyikiwa analeta hizo sera apate hadi kura za mashoga na wasagaji.... kumbe ndio atajiharibia kabisaaa!!! sababu wanaouchukia ushoga ni wengi kuliko wanaoupenda!!!
 
Kulingana na hali halisi ya vijana Marekani imeonekana vijana wengi wa generation hii wana support Ushioga na hawa ndio walimweka madarakani uchaguzi uliopita. Hivyo Obama kauvua Ukristu wake kwa sababu ya kutafuta awamu ya pili, ndipo tunapojiuliza hivi kweli hawa viongozi wetu huwa wana dini au siasa huondoa imani za dini. Ikumbukwe ia kwamba imejulikana vijaa wengi sana ni down low hujificha ktk ndoa hivyo tatizo sio Ushoga bali jamii yenyewe ndio ya mashoga na rais huongoza WATU sio sheria, sheria hubadilika kufuata matakwa ya watu, wenyewe wanasema ndio - LIBERTY.
 
Obama wakim- Sarkozy, kipato changu cha siku hiyo nitagawia masikini.
 
with election ahead,anything on his table is worth dealing with in the way that any lobbying group will be satisfied
 
Back
Top Bottom