Oa mwanamke anayekupenda!

Oa mwanamke anayekupenda!

Usijidanganye ,kama unatambua kabisa huyu mwanamke hakupendi na kwako amefuata PESA TU na unalitambua hilo na bado upo naye??..basi tambua..kuna mwingine ambaye ana hisia naye ANAYEMPENDA ambaye siyo WEWE.
na wanawake Huwa wanajua wanachokitaka wanajua wanayempenda na wanajua hata watakaye saa naye anaamua azae na nani hata kama yupo kwenye ndoa.

na anaweza akawa ANACHUKua pesa kwako anampelekea anayempenda mwenye hisia naye,na kama mwanamke Hana hisia na WEWE hata kumfikisha kileleni pia ni KAZI ,mana mapenzi ni hisia.
Kuishi na mwanamke ASIYEKUPENDA ,Tena huku UNAJUA kabisa KWAKO amefuata HELA TU..Tena unasema wanawake siku hizi wanafuata hela TU..una uhakika kabisa hupendwi ila pesa zako TU ndio zjnapendwa na bado unakomaa naye??

basi uwe Nan uhakika kuna ANAYEMPENDA ambaye siyo WEWE??..pole sana mkuu.
 
kama huyu mwanamke tajiri ndugu zake walikuwa wanasema wakimkaripia kila siku eti KWANINI yeye tajiri na profesa msominsana halafu KUOLEWA NA MWALIMU..wanamkataza wanatamani wavunje hiyo ndoa eti KWANINI kaolewa na mwalimu??

Jibu lake:;
MIMI(Yani yeye MWANAMKE)...Akajibu SIJAOLEWA NA MWALIMU ILA AMEOLEWA NA MWANAUME
 
Mwanamke anaekupenda utamjuaje? Kwa dunia ya sasa hata mwanamke anaeonesha ishara za kukupenda bado atakupiga vizinga vya hapa na pale
 
Mwanamke anaekupenda utamjuaje? Kwa dunia ya sasa hata mwanamke anaeonesha ishara za kukupenda bado atakupiga vizinga vya hapa na pale

Mwanamke ANAYEKUPENDA utamjua TU kwa sababu atakuwa anakupenda UNCONDITIONAL LOVE.

Wakati WA shida wakati WA kukosa ulipokuwa huna
Mfano ulipokuwa huna unajitafuta ulimchumbia binti akakukataa ulipofanikiwa amekuja mbio anataka umuombe,
Na kama anapenda pesa zako utamjua TU UPENDO WA KWELI HAUJIFICHI na hata hapa nimeanza kuona comments wanaume baadhi wanakiri kwamba wake zao wapo nao wamefuata pesa zao TU hawana UPENDO(ukiwa hupendwi UNAJUA)

Yule mama msomi profesa tajiri, AMEOLEWA na mwalimu MASIKINI, ndugu WA mwanamke wanashauri aachane na mwanaume MASIKINI,wanahoji kwa Nini amekubali kuolewa na MWALIMU??

JIBU LAKE ni moja TU, SIJAOLEWA NA MWALIMU ILA NIMEOLEWA NA MWANAUME. PESA HAZIOI MWANAMKE.

Kila MTU ashinde mechi zake ,kama umepata mwanamke kimeo,kufa naye kimpango WAKO..ila USISINGIZIE WANAWAKE WOTE WA SIKU HIZI hawana UPENDO wanapenda pesa TU/sio kweli.
 
na hii Ina cut across hata marafiki WA kiume kuna marafiki WA ukweli na marafiki ambao wapo na WEWE kwa maslahi Yao..ishi nao kimasta..UNAJUA yupi OG yupi FEKI..?
 
Yule aliyekuwa pamoja na WEWE Kipindi ukiwa unajitafuta kabla hujapata chenji nzuri(MAFANIKIO)

Tatizo la wengi WETU tunatumia matunda ya mafanikio yetu na watu ambao hatukutafuta nao,ambao hatulima nao JUANI lakini tunawatafuta tunapokuwa kivulini ,sio ajabu mstaafu anapolipwa mafao yake TU anatelekeza familia yake anaenda kuoa mke mdogo mpya ili ale mafao yake akiwa kivulini na kumuacha yule aliyetafuta naye JUANI.

Tumeona kwa wazee WETU WENGI..na wakifikiri HUKO wataweza kununua UPENDO KWA PESA..na mwisho wake Huwa mbaya,mifano ni mingi.
Kaka wale ambayo tumeanza nao chini kutafuta tukisha anza kujipata na wao mara nyingi hupenda kwingine je utamlazimisha? Inabidi nawe ucheki maisha mengine, ndio ungwana
 
Mwanamke ANAYEKUPENDA utamjua TU kwa sababu atakuwa anakupenda UNCONDITIONAL LOVE.

Wakati WA shida wakati WA kukosa ulipokuwa huna
Mfano ulipokuwa huna unajitafuta ulimchumbia binti akakukataa ulipofanikiwa amekuja mbio anataka umuombe,
Na kama anapenda pesa zako utamjua TU UPENDO WA KWELI HAUJIFICHI na hata hapa nimeanza kuona comments wanaume baadhi wanakiri kwamba wake zao wapo nao wamefuata pesa zao TU hawana UPENDO(ukiwa hupendwi UNAJUA)

Yule mama msomi profesa tajiri, AMEOLEWA na mwalimu MASIKINI, ndugu WA mwanamke wanashauri aachane na mwanaume MASIKINI,wanahoji kwa Nini amekubali kuolewa na MWALIMU??

JIBU LAKE ni moja TU, SIJAOLEWA NA MWALIMU ILA NIMEOLEWA NA MWANAUME. PESA HAZIOI MWANAMKE.

Kila MTU ashinde mechi zake ,kama umepata mwanamke kimeo,kufa naye kimpango WAKO..ila USISINGIZIE WANAWAKE WOTE WA SIKU HIZI hawana UPENDO wanapenda pesa TU/sio kweli.
Kuna wadada wengine sio kwamba kafata pesa zako, bali yupo kwako sababu hajapata option ilio bora zaidi hivyo kaaamua a settle na wewe kwenye ndoa adi kifo kiwatenganishe, au yupo kwako kajiegesha akisubiri mwanaume wa ndoto zake

Hii inatokea pale mwanaume huna pesa nyingi una kimshahara chako Cha u bank teller, ki vitz, mwanamke anaona we si tajiri ila Kuna mwangaza wa maisha mazuri mbeleni na wewe unaonekana ni mwanaume responsible ambae hutokimbia familia, anajiegesha apo kwako..huku mwanaume wa ndoto zake ni aidha hamtongozi, mshinda vijiweni kijana wa hovyo au ni maskini hata akimzalia watoto watashinda njaa @a sinner
 
Mwanamke kama hakupendi WEWE basi tambua kuna ANAYEMPENDA ambaye SIO WEWE.
Na kamwe HUWEZI KUNUNUA UPENDO wake kwa gharama YEYOTE ili akuende WEWE.
Mana UPENDO WA KWELI HAUNUNULIKI.

Kumgharamia sana mwanamke,kumhonga sana hata UMUHONGE DUNIA hii yote haimaanishi unaweza KUNUNUA UPENDO WAKE kumbadilisha hisia za dhati za moyo wake.(Jipe matumaini atabadilika)

Penda usipopendwa for your own risk
Utajuaje kwamba anakupenda maana wanawake kwa acting Angelina Jolie anasubiri.
 
Kuna wadada wengine sio kwamba kafata pesa zako, bali yupo kwako sababu hajapata option ilio bora zaidi hivyo kaaamua a settle na wewe kwenye ndoa adi kifo kiwatenganishe, au yupo kwako kajiegesha akisubiri mwanaume wa ndoto zake

Hii inatokea pale mwanaume huna pesa nyingi una kimshahara chako Cha u bank teller, ki vitz, mwanamke anaona we si tajiri ila Kuna mwangaza wa maisha mazuri mbeleni na wewe unaonekana ni mwanaume responsible ambae hutokimbia familia, anajiegesha apo kwako..huku mwanaume wa ndoto zake ni aidha hamtongozi, mshinda vijiweni kijana wa hovyo au ni maskini hata akimzalia watoto watashinda njaa @a sinner
Seran Toa tamko mbona umeshangaa hii comment yangu kwani nimesema uongo 😁, hapo niongezee wadada wa hivyo wanakua wamefata pesa kwako ila si kwa 100%, unakuta ameolewa na mwanaume 50% sababu ya pesa 50% sababu anaona umri unaenda 30+ na hana mwanaume handsome anaeeleweka anaetaka kumuoa..

Hapo ndo wale average guys in terms of looks (kwenye macho ya mdada) waliokua ving'ang'a wenye vijimshahara vya u bank teller, wanaoonekana watakua responsible father's ndo wanapewa chance

Unakuta kwenye sherehe ya harusi mwanaume anajisifu, huyu mdada nilimtongoza mwaka mzima ndo akanikubalia kumbe anajichoresha mbele ya wadada waliomo kwenye huo ukumbi wa harusi
 
Seran Toa tamko mbona umeshangaa hii comment yangu kwani nimesema uongo 😁, hapo niongezee wadada wa hivyo wanakua wamefata pesa kwako ila si kwa 100%, unakuta ameolewa na mwanaume 50% sababu ya pesa 50% sababu anaona umri unaenda 30+ na hana mwanaume handsome anaeeleweka anaetaka kumuoa..

Hapo ndo wale average guys in terms of looks (kwenye macho ya mdada) waliokua ving'ang'a wenye vijimshahara vya u bank teller, wanaoonekana watakua responsible father's ndo wanapewa chance

Unakuta kwenye sherehe ya harusi mwanaume anajisifu, huyu mdada nilimtongoza mwaka mzima ndo akanikubalia kumbe anajichoresha mbele ya wadada waliomo kwenye huo ukumbi wa harusi
Nimeshangaa tu sikujua ya kuwa mwanaume akiwa ana kimshahara cha u bank teller na kivitz tayari ana mwanga mbele na wadada wanamvizia🫢

Anyways haya mambo hayana formula yanakuja kwa style nyingi sana zingine usizozitgemea so acha kujihakikishia sana mambo! Na nani alikwambia ukiwa 30+ ndio mwanaume wa maana haupati unajiokotea lolote tu?
 
Nimeshangaa tu sikujua ya kuwa mwanaume akiwa ana kimshahara cha u bank teller na kivitz tayari ana mwanga mbele na wadada wanamvizia🫢
Iyo kazi nimeiotelea kama mfano tu, ila kuna yule mwanaume unamuona kua huyu sio tajiri, ila kwa alivyo ni mpambanaji, baada ya miaka 5 mtakua mbali kiuchumi, na ukizaa nae hatokimbia majukumu ya kulea familia..hio intuition Kuna wadada wanayo

Shida unakuta mwanaume tajwa hapo juu ambae ni responsible, unakuta kwenye suala la muonekano, sio type yako kabisa, Yani ukimuona chini kwako hapaloi, sometimes Hali inakua mbaya adi unaona aibu kumtambulisha mbele za watu wako wa karibu..

Hivyo unaishi nae ukitarajia kwa anavo kutreat upendo wako kwake utakua, wengine wa ivo wanakaa kwenye ndoa miaka 40+ adi kifo kinawatenganisha, wadada wengine wanashindwa kuvumilia kuishi na huyo mwanaume asiempenda anaomba talaka Seran
 
Iyo kazi nimeiotelea kama mfano tu, ila kuna yule mwanaume unamuona kua huyu sio tajiri, ila kwa alivyo ni mpambanaji, baada ya miaka 5 mtakua mbali kiuchumi, na ukizaa nae hatokimbia majukumu ya kulea familia..hio intuition Kuna wadada wanayo
Mindset tu kuna watu wanapambana na bado hawatoboi! Labda kujiaminisha tu ili usikose penye uhakika wa ugali..
Shida unakuta mwanaume tajwa hapo juu ambae ni responsible, unakuta kwenye suala la muonekano, sio type yako kabisa, Yani ukimuona chini kwako hapaloi, sometimes Hali inakua mbaya adi unaona aibu kumtambulisha mbele za watu wako wa karibu..
Ni mtihani halafu akitoboa anaanza dharau.. anatafuta type zake🙌🏾
Hivyo unaishi nae ukitarajia kwa anavo kutreat upendo wako kwake utakua, wengine wa ivo wanakaa kwenye ndoa miaka 40+ adi kifo kinawatenganisha, wadada wengine wanashindwa kuvumilia kuishi na huyo mwanaume asiempenda anaomba talaka Seran
Kuna watu wanajua kuvunga 40+ yrs sio mchezo! Sem akadri unavyozidi kuishi na mtu ndivyo unavyozidi kumpenda!
 
Kuna watu wanajua kuvunga 40+ yrs sio mchezo! Sem akadri unavyozidi kuishi na mtu ndivyo unavyozidi kumpenda!
😂😂Sio kuvunga sasa mdada ana miaka 35-45 anawaza akimuacha mumewe ataenda wapi, si heri atulie alee familia, mara nyingi unakuta mume nae anajielewa kwa kiasi flani, Hana michepuko chepuko (hata kama anayo anaificha na kumheshim mkewe) na ana provide ugali wa familia fresh tu, ivyo inakua rahisi uyo mdada kubaki kwenye ndoa..

Miaka 30+ unajiona bado binti 😂, wakati unakuta bidada kashapiga hesabu idadi ya wanaume wanaomtongoza per week tangu akiwa na miaka 18, iyo idadi inaendelea kupungua kila mwaka, ukichanganya na pressure za kuolewa from family members, friends and society.. mbona utasahau ndoto ya kuolewa na mwanaume ambae ni type yako, utatafta mwanaume mwenye uafadhali uolewe nae Seran
 
😂😂Sio kuvunga sasa mdada ana miaka 35-45 anawaza akimuacha mumewe ataenda wapi, si heri atulie alee familia, mara nyingi unakuta mume nae anajielewa kwa kiasi flani, Hana michepuko chepuko (hata kama anayo anaificha na kumheshim mkewe) na ana provide ugali wa familia fresh tu, ivyo inakua rahisi uyo mdada kubaki kwenye ndoa..
Sijui unaongelea aina gni ya wanawake hapa! Kama hawana pa kwenda obviously lazima wavumilie mpk mwisho tu!
Miaka 30+ unajiona bado binti 😂, wakati unakuta bidada kashapiga hesabu idadi ya wanaume wanaomtongoza per week tangu akiwa na miaka 18, iyo idadi inaendelea kupungua kila mwaka, ukichanganya na pressure za kuolewa from family members, friends and society.. mbona utasahau ndoto ya kuolewa na mwanaume ambae ni type yako, utatafta mwanaume mwenye uafadhali uolewe nae Seran
Issue sio kutongozwa issue ni kutambua unataka nini kwenye maisha yako kama priority yako ni kutongozwa na wanaume idadi fulani kwa wiki, basi u nailed it! Mwanamke anayejitambua na ana maisha yake, hawezi kuumiza kichwa kwanini wanaume wanaomtongoza wamepungua, na sioni sifa yoyote hapo ni utoto tu unawasumbua! Kama una maisha yako nje ya kuwaza wanaume huwezi kukosa muoaji or else una shida mahala..

Mwanaume mwenye uafadhali ndio yukoje? And unajiaminisha 30s hawatongozwi unachekesha aisee..!
 
Mwanaume mwenye uafadhali ndio yukoje? And unajiaminisha 30s hawatongozwi unachekesha aisee..!
Mwanaume mwenye uafadhali yupo ivi
1) Sura yake ya kawaida sio handsome wala sio ugly..
2)Ana kipato cha kawaida, ana kazi na anajishughulisha na ana ndoto za kufika mbali ukiwa nae ngumu kulala njaa
3) Ni mtoaji, anakupa vihela vya hapa na pale bila hata wewe kumuomba, na hana skendo za hovyo mitaani
4) Ana malengo na wewe yupo straight anataka kukutolea mahari akuoe.
5) Last but not least mwanaume mwenye uafadhali ana character almost zote za u-husband material ila tu wewe moyo wako ndo haumtaki kabisa.

Miaka 30+ sio kwamba hutongozwi unatongozwa ila kupata rika lako ni ngumu, sanasana unapata waume za watu au wababu au single father's 😁 Seran
 
Mwanaume mwenye uafadhali yupo ivi
1) Sura yake ya kawaida sio handsome wala sio ugly..
2)Ana kipato cha kawaida, ana kazi na anajishughulisha na ana ndoto za kufika mbali ukiwa nae ngumu kulala njaa
3) Ni mtoaji, anakupa vihela vya hapa na pale bila hata wewe kumuomba, na hana skendo za hovyo mitaani
4) Ana malengo na wewe yupo straight anataka kukutolea mahari akuoe.
5) Last but not least mwanaume mwenye uafadhali ana character almost zote za u-husband material ila tu wewe moyo wako ndo haumtaki kabisa.
Asante kwa kunifahamisha sikuwa naelewa wenye uafadhali ndio wanazo sifa hizi!
Miaka 30+ sio kwamba hutongozwi unatongozwa ila kupata rika lako ni ngumu, sanasana unapata waume za watu au wababu au single father's 😁 Seran
Hiyo research yako unafanyia kwa majirani zako au mtaani kwako? Pole wee huna unalolijua, na usiendekeze sana story za mitandaoni! Wenzio wakiamliza kuandika nyuzi wanalaza mshale kukumbushia maombi yao kwa hao unaohisi hawawataki lol 👌🏽
 
Basi ikawa yule mwanamke msomi profesa na mfanya biashara Tajiri,pale alipo olewa na mwanaume mwalimu WA shule ya msingi na MASIKINI.
Ndugu za mwanamke walimlaumu na kumshutumu vikali ,KWANINI pamoja na usomi wake ,utajiri wake ,amekubali kuolewa na MWALIMU WA SHULE YA MSINGI.?? wakimshauri wamuache ,avunje ndoa.


JIBU LAKE LILIKUWA MOJA TU.
Mimi Yani yeye mwanamke HAKUOLEWA na mwalimu WA shule ya msingi ILA AMEOLEWA NA MWANAUME
 
Una kipimo sahihi cha upendo kwa mwanamke!!!!?mwanamke hapendi anaganda ili atatuliwe changamoto zake!zikishaisha akajipata atajitathmini upya akuweke wapi!!Moyoni au kidoleni!!
 
GIZA LILILOPO NI MWANAUME KUOA MWANAMKE ASIYEMPENDA
MWANAMKE ANAYEPENDA MATERIAL MALI ZAKO.
ATAHAMISHA MALI ZAKO KUTUMIA NA ANAYEMPENDA.
HATA HIZO MALI AKISHAZIMILIKI LAZIMA ATATAFUTA MWANAUME ANAYEMPENDA WATAZITUMIA ATAMPEA BURE.

ILA MWANAMKE ANAYEKUPENDA KWA DHATI ATASIMAMA NA WEWE NYAKATI ZA SHIDA TUMESHUHUDIA WANAWAKE WENYE MAPENZI YA DHATI WAKISIMAMA.NA WAUME ZAO MPAKA ICU ,lakini mwanamke aliyevutiwa na mali KWAKO hata ukiwa ICU umelzwa yeye anaanza kuhamisha umiliki WA mali.

Pointless Yako ya kusema mwanaume ukiwa na mali nyingi sana ndio utafanikiwa kununua mapenzi ya dhati ni very pointless,mana mali zako ndio inaweza kuwa sababu ya kifo chako,watu wakakuwahisha UFE ili warithi mali zako.

Giza LILILOPO ni kwa wanaume kuoa wanawake WASIOWAPENDA.

Wanawake WAKO very precise wanajua Nini wanachokitaka wanajua mwanaume Gani wanayempenda na wanajua ni mwanaume Gani atakaye za naye hata kama upo ndani ya ndoa,anaweza kukuzalia watoto ambao sio WAKO,akazaa na mwingine ukiwa naye ndani ya ndoa.
Na anaweza akachukua pesa kwako akaenda kumuhonga mwanaume mwingine ANAYEMPENDA ,AKAMPEA BUREE KABISA.

POINTLESS ya kusema UKIWA NA MALI NYINGI ndio uta wini UPENDO WA KWELI ...UPENDO WA KWELI Hauna price tag..UPENDO HAUNUNULIKI...ILA NGONO UNAWEZA KUNUNUA.

Yani unaweza UKAMUOA MWANAMKE ila UKABAKI na mwili wake TU...ila MOYO wake hisia zake zipo kwa mwanaume mwingine ANAYEMPENDA kwa moyo/kwa dhati yeye.

Mwanamke KUKUBALI kuwa na WEWE sio guarantee kuwa anakupenda
anaweza akawa Yuko na WEWE KIMASILAHI ,GIZA lipo hapa kuwa naye mwanamke ASIYEKUPENDA
Solution ni hii
OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA
 
Back
Top Bottom