Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nzega: Risasi zatumika kumuokoa Mbunge Kigwangalla

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUA GAMBA, Oct 23, 2011.

  1. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf nipo nzega nikitoka Mwanza katika ziara ya Ndg ridhwani kikwete.

    Usiku huu nikiwa napata chakula nikasikia Risasi zinalia Mjini nikaamua kufatilia na kupata taarifa kuwa Kuna Mgodi ambao unaitwa Isunga Ngwanda ambao siku Mbili zilizopita Mbunge na Wananchi waliungana Kuufunga.

    Leo Kilicholeta Vurugu ni Pale Mbunge wa Nzega alipoenda kuwafata wananchi alioshirikiana nao kuufunga Mgodi na kuwataka kuufungua mgodi na yeye akijiunga na Polisi kuwataka wananchi wale waondoke wamuachie muwekazaji.

    Wananchi walipandwa na Hasira na kumvamia mbunge na Kuanza kumpiga na Kuvunja Gari ya Daktari wa Wilaya ambayo aliazima naambiwa akiwa nzega huazima gari ya Daktari wa wilaya na kuitumia.

    Wananchi hao wenye hasira waliamua kumpiga mbunge kwa kitendo chake cha kuwasaliti wananchi hao na leo kuungana na polisi na wawekezaji.Polisi ilibidi kutumia silaha za moto kumuokoa na na kuwakamata baadhi ya watu na kuwepeleka polisi jambo lilifanya wananchi kuandamana kwenda kuvamia kituo cha Polisi na matokeo yake Polisi kutumia Risasi kuwatawanya wananchi wao.

    Liliwaudhi wananchi nitukio la Mbunge Kigwangala kuwageuka wananchi na kujiunga na wawekezaji na Polisi hivi sasa kunavurugu nzega mjini na Maeneo ya Isunga ktk Mgodi huo.

    ==================
    UPDATES:

     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mkuu jana ulisema wewe ni mwalimu huko mwanza,umeamua kutembea na huyo rizone?mwenzio mtoto wa mjini huyo
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,789
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mimi sio nabii, but kuna post niliweka hapa kwamba jamaa hakuwa nao............
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,789
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    magamba wanaweweseka kila kona
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    keli hata mi niko nzega niliskia risasi wakati napata mlo hapa ndasa. Nilijua wazee wa kazi wemevamia mahali....hapa hapa ndasa wakati ffu wamepaki risasi ilifyatukia hewani kidogo tutoke nduki.....ova
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,693
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Anatumia gari ya daktari wa wilaya ilihali ana vogue! What a disgusting impostor!!!
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Duh na haya matatizo ni just a tip of the iceberg...

    Mbaya zaidi serikali bado inafanya more of the same sehemu nyingine, huku wanaacha matatizo ambayo hata wajukuu wetu watayarithi. In short its scary. Wamemaliza kugawa migodi sasa wanagawa ardhi kwa wakulima wakubwa.., sijui hawaoni kitakachotokea mbeleni au 10% ndio imewafumba macho.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kingwangalla ni kigeugeu mwanzo mwisho. Kwa muda amekuwa anawasema CHADEMA kuwa wanataka nchi isitaliwake, kisa? kwa sababu wanafanya maandamano. Sasa week kala matapishi yake na kuandamana na wananchi kufunga mgodi. True to himself, siku mbili baadae anajitokeza na msimamo tofauti na aliokuwa nao wakati akifunga huo mgodi na wananchi!

    Rewinding the tape, ni huyu huyu Kingwangalla aliyejiapiza huko nyuma kuwa angewahamasisha wananchi ili wafunge mgodi wa Resolute, lakini Kingwangalla being Kingwangalla akavamia ka-mgodi kadogo kabisa na sio Resolute. Kama kuna machafuko huko Nzega Kingwangalla atakuwa right in the middle of it kwa sababu ya kung'ata na kupiliza. Leo anasema hiki kesha anafanya the opposite. Kiongozi gani asiyesimamia anachosema?

    Huyu bwana angeendeleza ujuzi wake wa kujitingaza jinsi alivyo 'msomi', lakini kwa muda huu mfupi amabapo amekuwa kwenye public eye anaonekana kuwa very immature in his thinking.
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,572
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,910
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kigeugeu
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Bora ulipotusadia maana watu wengine ni kama wanawafanyia promotion wenzao kwa kupima maji.
     
  12. S

    Smarty JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kweli hata mi niko Nzega niliskia risasi wakati napata mlo hapa ndasa. Nilijua wazee wa kazi wemevamia mahali....hapa hapa ndasa wakati ffu wamepaki risasi ilifyatukia hewani kidogo tutoke nduki.....ova
     
  13. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    nilishasema dogo hana gats ya kuifunga resolute. Huyu kigwangala anatafuta umaarufu tu.hana tofauti na yule ndege aitwae hornbill.
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,693
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    kwa huo utoto atapata wapi umaarufu? Labda kwa watoto wenzie!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    waangalieni hao wauaji maana ndiyo kazi wanayoonekana kuvutiwa nayo..arusha, tabora,musoma,ngeita,igunga...sijui na walioko india kama watapona
     
  16. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Vogue ni kwa ajili ya matumizi ya mjini, akirudi kule anawaambie yeye ni kama wao na hata "kagari" hana!!
     
  17. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anawageukia
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,036
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio dawa ya kiongozi kigeugeu!
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Huyo mbunge bado yuko hai?
    Ndo zawadi ya usaliti iyo
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Majuzi Kigwangalla aliyasema haya hapahapa JF!
     
Loading...