Nyimbo mpya love you die patoranking & diamond platinum

Nyimbo mpya love you die patoranking & diamond platinum

Hebu timu Mondi mtulie kidogo ....Watu hu-panic kwa mda kidogo halafu wanarudi normal...Nyie leo ni siku ya 7 bado mpo kwenye panic ya wimbo wa Seduce me...

Ni hatari sana
Unazungumzia kwaya [emoji23] umevimbiwa harage dona kajambe ulale kwani lazima uni quote kiherehere tu
 
Wimbo ni wa pato, mashabiki wa dai mnafanya kama wake sasa, au mm ndo sielewi
 
Namkubali sana mtu mzima patoranking namtabiria makubwa kwenye hii ngoma nice song
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom