Nyie mmepata mshahara wa mwezi huu wa saba?

Nyie mmepata mshahara wa mwezi huu wa saba?

Watu wamesubiri mpaka Jana saa 5 usiku horaa, dah kuishi kwa kutegemea kila mwisho wa mwezi ni kama indirect depression 😁
 
Nimeanza kusikia kaharufu kake kwa mbaali,kama sio leo kesho ..
 
Kwani mnapataga trh ngapi huo mshahara?maana trh 30bado
Waajiliwa wengi wa Tanzania akili zao zimedumaa.

Mishahara yote inalipwa baada ya siku 30, kinachotofautiana ni tarehe za mishahara tu.

Anayelipwa leo ni mpaka mwezi ujao tarehe kama leo na haya ndio maisha yao akifanikiwa kustaafu analipwa visenti vya kuinuwa mgongo baada ya hapo anakufa na shughuri yake inaishia hapo.

Mfanyakazi anayepambana na kipato cha ziada nje ya ajira hawezi kuuliza mshahara sanasana atakuwa anajipanga kuacha kazi yenyewe inampotezea muda tu.
 
y
 

Attachments

  • Screenshot_20260724-113950.jpg
    Screenshot_20260724-113950.jpg
    61.9 KB · Views: 7
Mkuu unafanya kazi wapi huko na sisi tuje? Tarehe hizi unaulizia mshahara, huku sekta binafsi mpaka tarehe nane. Kama boss hayupo mtaambiwa msubiri mpaka harudi ili asaini cheki.
Basi nyie mnawahi sana. Kama mnapokea Tarehe 8 huku Serikalini ni Tarehe 23.
 
Back
Top Bottom