Nyama zenye mafuta si tamu kama tunavyojidanganya!

Nyama zenye mafuta si tamu kama tunavyojidanganya!

TUKANA UONE

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2018
Posts
2,859
Reaction score
8,690
Aisee!,Asikwmabie mtu kumbe wenye miko ya pilau ndani wanafaidi kuliko sisi wenye steki!.

Mwanzo nilikuwa nadhani ukiwa na nyama ya steki ndani utafaidi yale mafuta kumbe hakuna chochote! Nimejaribu kuutumia mwiko wa pilau katika mapishi nimekuja kugundua nilikosa vinono.

Kuanzia leo mimi na miiko ya pilau ni damudamu, hizi nyama zenye mafuta mengi ni michosho sana, kumbe minyama yenye mafuta haiwezi kukaangika vizuri huwa ni tamaa tu ya yale mafuta!.
 
Binafsi huwa nachukia sana wanawake wembamba. Kwanza ukiwatanua miguu yao, inatengeneza v iliyochongoka. Mbususu sasa, kama utumbo wa taulo. Halafu sijawahi lala na mwanamke mwembamba asinipige tukio. Nikikutana nae kavaa kipedo chekundu au cheupe, kile kama ki taiti ni lazima nitapike
 
Raha ya mwanamke awe na umbo kiasi unaloweza kum'mudu kumbeba, kumkumbatia.

Kademu kembamba kiasi na kishudu ( kiuno nyigu na kalio kiasi) that's my all.

Hapo unajisikia kweli wewe una mwanamke. They are clean and flexible when gettin'...
 
Aisee!,Asikwmabie mtu kumbe wenye miko ya pilau ndani wanafaidi kuliko sisi wenye steki!.

Mwanzo nilikuwa nadhani ukiwa na nyama ya steki ndani utafaidi yale mafuta kumbe hakuna chochote! Nimejaribu kuutumia mwiko wa pilau katika mapishi nimekuja kugundua nilikosa vinono.

Kuanzia leo mimi na miiko ya pilau ni damudamu, hizi nyama zenye mafuta mengi ni michosho sana, kumbe minyama yenye mafuta haiwezi kukaangika vizuri huwa ni tamaa tu ya yale mafuta!.
Hizi ndo lugha zetu wazee wa kileleni
 
Binafsi huwa nachukia sana wanawake wembamba. Kwanza ukiwatanua miguu yao, inatengeneza v iliyochongoka. Mbususu sasa, kama utumbo wa taulo. Halafu sijawahi lala na mwanamke mwembamba asinipige tukio. Nikikutana nae kavaa kipedo chekundu au cheupe, kile kama ki taiti ni lazima nitapike
Matukio gani Wanakupiga Mkuu
 
Aisee!,Asikwmabie mtu kumbe wenye miko ya pilau ndani wanafaidi kuliko sisi wenye steki!.

Mwanzo nilikuwa nadhani ukiwa na nyama ya steki ndani utafaidi yale mafuta kumbe hakuna chochote! Nimejaribu kuutumia mwiko wa pilau katika mapishi nimekuja kugundua nilikosa vinono.

Kuanzia leo mimi na miiko ya pilau ni damudamu, hizi nyama zenye mafuta mengi ni michosho sana, kumbe minyama yenye mafuta haiwezi kukaangika vizuri huwa ni tamaa tu ya yale mafuta!.
Umechelewa sana kuligundua hilo
 
Back
Top Bottom