Nurse Zai kutoka Kigoma umetoa fundisho

Nurse Zai kutoka Kigoma umetoa fundisho

Mungu atamlipa mara dufu Kwa kila hisani anayowatendea watu wake kwani mwisho wa siku kila mmoja wetu ataulizwa katika nafasi yake uliwatendea nini watu wako......

Fundisho Kwa kila mtu Mimi na wewe tunaojiona miungu watu na kuwanyanyasa waliochini yetu......Mungu atatulipa Kwa kila tulifanyalo hata likiwa dogo Kama tone la maji au sisimizi
Hivi Mungu atamlipaje
 
Hivi Mungu atamlipaje
Zawadi ya ukarimu huyo mama aliyonayo ni kubwa zaidi ya utajiri wa dunia. Ndio maana utashangaa waziri au mkurugenzi au nani wala hawatamsifia maana wamejaa viburi, majifuno ya kidunia.
 
Zai hapana atakuwa nurse naturally tu nilivyoona hadi wazee wanamlilia asihame utadhani huwa anawapa pipi wagonjwa.
She might be a generous, kind and real nurse indeed!
 
Nurse Zai anatupa fundisho. Malipo ya wema na ubaya wako ni hapahapa duniani. Nurse Zai ameshaanza kuonja malipo ya wema wake. Licha ya kufanya kazi ya chini na ni remote area lakini kesha kuwa maarufu Tanzania
 
Huo ni umasikini uliotukuka na watamfanya afe masikini... Kwahyo huyo nesi hataenda kusoma au kuwa promoted kisa wanakijiji wanampenda? What if huo uhamisho ulikua na lengo la kumpromote au kumpa chance ya kuonekana zaidi...
Mkuu pia inawezekana kahamishwa sababu anazuia wizi Wa dawa ili zitumike kihalali hapo kijijini.
 
Nesi Zai, Ummy Mwalimu umeyasikia hayo ya Nesi Zai? Mpeni tuzo na promosheni kwa utendaji uliotukuka sio kuhangaika na wanaoharibu peke yao kutumbua!
 
Huyu mama ambaye wananchi wamemkatalia asihame kituoni kwake, kwa ajili ya ukarimu wake na moyo wa kuwahudumia watu kwa upendo.

Hadi umepewa uhamisho na wananchi kukukatalia usihame ili ubaki uendelee kuwahudumia.

Nakupa hongera na liwe fundisho kwa watumishi wote wanao wahudumia watu. Naimani siku ya wafanya kazi hautakosa zawadi kutoka kwa Rais

Magufuli Big up.

Unampongeza Nurse au Mheshimiwa
 
Maisha ya leo ukijifanya mzalendo lazima ufe maskini na hakika wanao wataishia shule za fagio na vidumu mkononi maana faida yake ndio hii ya kusifiwa tu wakati JOKA LA MAKENGEZA linachota mabilioni yetu akitumia taaluma yake ya sheria hapa dawa yao ni kukarakashana nao kwenye kuiba tu mpaka tugawane sawa keki ya taifa,nimetoa tu ya moyoni mimi sio mnafiki.
Joka poli la makengeza ni shida kwa unafiki litatualibia nchi
 
Nimeona jana pia itv...yani ni hundredth of people wameandamana..nurse zai asihamishwe.....atakua ana roho ya aina yake....Mungu amjalie ya heri...huo ndio wito sasa...unapendwa na kijiji kizima mpk vurugu...[emoji16][emoji16][emoji23]
Hapo ht overtym hapati masikin daah
Siyo haya maguruwe yetu yaliyofikia kuwa lazimisha watu watabasamu kwenye mikutano yao ya kisiasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom