Nurse Zai kutoka Kigoma umetoa fundisho

Nurse Zai kutoka Kigoma umetoa fundisho

Hongera muuguzi. Kuna aliyesema ni bora kuhujumu kwa kuiba ili kwenda sawa na watawala, elewa anahudumu kijini ambako hata dawa za kutuliza maumivu tu ni mtihani hapo aibe nini? Labda auze jengo! Alichofanya mhudumu ni ubunifu wa hali ya juu, kuuza upendo wake kwa wanakijiji
Yaani ghafla bin vuu najisikia kuwa karibu nae huyu nesi!kama jamii anamwaga maupendo hivyo hebu fikiria mumewe na wanawe wako katka hali gani?
Yaani kama hajaolewa naobgeza mke wapili sasa hivi huyu mwanamke atakufanya ujihisi mfalme uliyebarikiwa!
 
Kuwamulikia wengine yeye akiteketea[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]....
Sana mkuu,tumuombee mungu amuepushe na majungu ya watumishi wenzake,manake wakati mwingine utumishini kuwaoutshine wenzako kwa kiwango hicho ni mwanzo wa fitna.
 
Huyu mmama ambaye wananchi wamemkatalia asihame kituoni kwake, kwa ajili ya ukarimu wake na moyo wa kuwahudumia watu kwa upendo. Hadi umepewa uhamisho na wananchi kukukatalia usihame Ili ubaki uendelee kuwahudumia. Nakupa hongera na liwe fundisho kwa watumishi wote wanao wahudumia watu.Naimani siku ya wafanya kazi hautakosa zawadi kutoka kwa Pombe na makufuri. Big up.
Kwa hali kama hiyo bora uchukiwe aisee pengine nurse alikuwa anahamia sehemu nzuri zaid au alikuwa anafuata familia yake huko anako hamia sasa ndio hivyo tena dah?wananchi ukiwachekea utakufa maskini hawa na serikali yenyewe hii!!!? Huyo nurse asahau kabisa kuhama hapo hata kama alikuwa na malengo mbele.
Lakin yawezekana hata yeye hakupenda kuhama bali alikuwa akihamishwa kilazima hivyo kwake imekuwa advantage kwake maana yote yanawezekaa
 
Bila shaka ni nurse toleo la mwanzoni kabisa.

Ambalo linaenda sambamba na mwalimu wangu wa shule ya msingi.
 
Rais wangu Magufuri mpe promotion huyo mmama aisei..!
 
Manesi mliopo humu mjifunze sasa sio mnakuwa na gubu kazini
 
Huyu mama ambaye wananchi wamemkatalia asihame kituoni kwake, kwa ajili ya ukarimu wake na moyo wa kuwahudumia watu kwa upendo.

Hadi umepewa uhamisho na wananchi kukukatalia usihame ili ubaki uendelee kuwahudumia.

Nakupa hongera na liwe fundisho kwa watumishi wote wanao wahudumia watu. Naimani siku ya wafanya kazi hautakosa zawadi kutoka kwa Rais

Magufuli. Big up.
Mungu akuhesabie haki kwa mema yote unayoyatenda,,UBARIKIWE SANA!!!
 
huyo mama ni manesi toleo la kwanza

hawa wa kisasa kazi kuvaa vimini tu huku huduma mbovu
 
Hongera kwake na wengine popote tufanyapo kazi tuige mfano huo.
 
Nimeona jana pia itv...yani ni hundredth of people wameandamana..nurse zai asihamishwe.....atakua ana roho ya aina yake....Mungu amjalie ya heri...huo ndio wito sasa...unapendwa na kijiji kizima mpk vurugu...[emoji16][emoji16][emoji23]
Hapo ht overtym hapati masikin daah


Umemalizia vema sana mkuu tofali pamoja na kazi kubwa na njema anayoifanya nurse Zai bado utakuta ana madai lukuki serikalini. Promotion za manati, over time anazisikia tu. Jana nilipoona hii habari nilijiuliza maswali sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom