Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nukuu Ya Leo....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Preta, Oct 16, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Ukipata mpenzi mpya, usianze kupigia watu kelele ukihisi unadate malaika......malaika wote wapo mbinguni hakuna anayeishi Yaeda Chini.....usidhani huyo ni bora kuliko uliyemuacha....ni kuvumiliana tu....
    Ukiuza paka wako wa nyumbani...ukanunua mbwa.....there is no progress....they are all domestic animals....
    sawa jamani....?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mhh Mhe Preta salam ama baada ya salam naomba kukujulisha kuwa nimekumiss sana wewe uliye mbali na upeo wa macho yangu
    Pokea waridi hili na harufu ya Yolanda katika barua hii
    Kweli tupu haswa ya huyo mwanamke mpya maana kuna wengine mtaa mzima watajua kuwa una kitu kipya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,943
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Kuna jambo hapa
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Duh.........Aseeee!!!!
    :lol::lol:

     
  5. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 965
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Ni kweli,umesema vizuri Preta.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    unaweza kukuta ni jehanamu kuliko ulikotoka atiii
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    mimi ni buheri wa afya....napokea ua hili kwa tabasamu na bashasha.....nimekukosa sana katika ulimwengu wangu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    khaaa....watu hatupumui....kila saa my baby...my hane....my ei duble ess....inahuu....
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hunishindi mimi
    kila nikipita hata pale kijiweni nikuone nakuta hole kuna makaratasi tuu na vyupa kuashiria kuwa ushapita hapo na kuondoka zako
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,860
    Likes Received: 5,806
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaaaaaaa! "HOPE IS THE LAST THING YOU LOOSE!!!!!!!!" LOL! You never know till you know!!!! Mapenzi imani, bora upige kelele mwanzoni manake huko mwisho kwajulikana huwa si kuzuri!!!! lol! Mtu kujiaminia!!!( kwa huo mda unapokuwa unatesa, ikifika kuteseka basi ushaenjoy vilivopita!)
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    imekaa kiuswahilini zaidi...
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,067
    Likes Received: 7,055
    Trophy Points: 280
    dunia ya Mungu ,utajiri ni wa wazungu
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,904
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Preta

    The devil you know is better than the angel you don't know
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,107
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    I am glad I usually move around my ladies silently.........:lol::lol::lol::lol::lol:
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,107
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    .....na tofauti ya MUNGU na MZUNGU ni herufi Z......And the opposite of GOD is DOG
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu katoswa humu?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    hivyo eeh....
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,011
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Heeey Preta...i guess umeachwa/umemuacha mwenzio anaringa mtaa mzima kumpata!!

    Pole...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    he he he.....
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Loh hapa pako na kitu.............Mamaa Preta hebu funguka mpenzi.
    But kipenda roho dada, acha atambie wakati kwa sababu anao uhakika nao kwa sasa, we subiria tu ukisikia kimya jua kafikwa!! Au ndo mambo ya debe tupu?
     
Loading...