Kwa faida ya wote, ifuatayo ni orodha ya mawaziri vivuli (shadow cabinet) ya CHADEMA Bungeni ikiwa na namba za simu za mkononi za wabunge hao:
Freeman Aikaeli Mbowe
Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni
Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Waziri Mkuu na TAMISEMI
0784 779944
Tundu Lissu
Msemaji wa Upinzani kwa Katiba na Sheria, Mnadhimu Mkuu wa Upinzani
0754 447323/0786572571
Antony Gervase Mbassa
Msemaji wa Upinzani Afya na Ustawi wa Jamii
0754/0767 626569
Kabwe Zuberi Zitto
Naibu Kiongozi wa Upinzani/Msemaji wa Upinzani Wizara ya Fedha
0713 730256
Raya Ibrahim Khamis
Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Waziri Mkuu - Sera Uratibu na Bunge
0777201212/ 0712043571
Esther Nicholas Matiko
Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Waziri Mkuu – Uwekezaji na Uwezeshaji
0784 865786/0712 227611
Said Amour Arfi
Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Rais - Utawala Bora
0784 818172
Mchungaji Israel Yohana Natse
Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Rais - Mahusiano na Uratibu
0784 486608/0752 625233
Susan Anselm Jerome Lyimo
Msemaji Upinzani kwa Ofisi ya Rais - Menejimenti ya Utumishi wa Umma
0784/0715 582414
Pauline Philipo Gekul
Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Makamu wa Rais – Muungano
0784 470669
Leticia Mageni Nyerere
Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Makamu wa Rais – Mazingira
0718 503281
Godbless Jonathan Lema
Msemaji wa upinzani kwa Mambo ya Ndani ya Nchi
0764 150747/0756 551918
Ezekia Dibogo Wenje
Msemaji wa upinzani wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa
0785 479302/0762 848192
Joseph Roman Selasini
Msemaji wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa
0754/0784 580201
Sylvester Mhoja Kasulumbayi
Msemaji wa upinzani wa Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi
0787 458107/0716 343727
Prof. Kulikoyela Kanalwanda Kahigi
Msemaji wa upinzani wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia
0767 340172/0713440172
Halima James Mdee
Msemaji wa upinzani wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi
0713 569823
Mchungaji Peter Simon Msigwa
Msemaji wa upinzani wa Maliasili na Utalii
0754 360996
John John Mnyika
Msemaji wa upinzani wa Nishati na Madini
0784 222222/0754694553
Salvatory Machemli
Msemaji wa upinzani wa Ujenzi
0715/0784 481858
Mhonga Said Ruhwanya
Msemaji wa upinzani wa Uchukuzi
0713595146/0784838043
Lucy Philemon Owenya
Msemaji wa upinzani wa Viwanda na Biashara
0754 200104
Christowaja Gerson Mtinda
Msemaji wa upinzani wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi
0716/0782 /0767 161353
Regia Estelatus Mtema
Msemaji wa upinzani Kazi na Ajira
0713/0784 760534
Naomi Amy Mwakyoma Kaihula
Msemaji wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto
0754 486234/0653 680712
Joseph Osmund Mbilinyi
Msemaji wa Habari, Vijana na Michezo
0716 627344
Mustaph Boay Akunaay
Msemaji wa upinzani Ushirikiano wa Afrika Mashariki
0713/0784 512308
Meshack Jeremiah Opulukwa
Msemaji wa upinzani Kilimo, Chakula na Ushirika
0715 506070/0783 100110
Highness Samson Kiwia
Msemaji wa upinzani Wizara ya Maji
0754 977070