NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

Status
Not open for further replies.
Mwisho wa siku dau atnang'oka tuu naomba mje ku quote hii comment yangu na lile ghorofa atasema tu pesa kaitoa wapi!

Kwanini atoke ka ana qualification za kuongoza NSSF au dini yake ndo itahusika. Hivi vitu ndo vitamfanya magu aonekani mdini. Mtu ka anafanya vema apewe nafasi sio kigezo kiwe udini
 
Acheni uchochezi na wivu wa kike, crdb na mashirika mengine mengi tu wala haina haja ya kuyaweka kwasababu si busara kufanya hivyo yana wakristo hadi 90% hamuoni?, ila mkiona mtu kavaa hijab tu nyie mnaumia acheni hizo bana

nssf kama huna sigda au hijabu hata field hupati,wakristu waliopenya pale ni kama ngamia kupita tundu la sindano wachache ni vile wana ndugu zao wazito
 
Mwisho wa siku dau atnang'oka tuu naomba mje ku quote hii comment yangu na lile ghorofa atasema tu pesa kaitoa wapi!

Sasa wewe ulidhania atakaa milele. Wa milele ni Allah peke yake. Dau amelifanyia taifa hili mambo makubwa ambayo

hata jamaa zako wananufaika nazo. Ngoja nikupe mifano: Ametoa pesa nyingi katika ujenzi wa UDOM na Ujenzi wa

daraja la kigamboni. Kwa taarifa yako hivi sasa anafikiria kujenga daraja kutoka dar hadi znz. Fikra kama hizi za

maendeleo haziko kwenye mifuko mingine. Huko ni wine na kiti moto basi.

Tafadhali Mods futa huu uzi, kwani unamaslahi gani kwenu :angry::angry::angry:.
 
Ujinga ndio desturi ya wapumbavu hadi sasa ujajiuliza kwanini Mh Dr Magufuri kapiga marufuku kuchapisha kadi za Christmas kwa fedha za Serikali mbona kabla ukuwahi kusema serikali ina udini? Dec Hiyo tembelea office zote za umma kisha linganisha sikukuu ya Christmas mapambo yake ndio uanze kujamba mbele za wanaume
 
Wewe mleta mda hii ni ---- wa kutupwa
Leta ushahidi tukuelew si kubwabwaja tu humu
 
Tuyazungumze yote
Wale wadhulumaji vitengo vyote watiwe adabu

Dr dau anafanya kazi anahitaji pongezi sio fitina na majungu
Au kumtafutia visingizio vya kumchafulia jina ili afukuzwe kazi aache kuhudumia wananchi

Na akitoka nssf anakuwa gavana Wa benk au waziri
 
TUNAFAHAMU Kuna ukabila TRA,watu tunaprofile nzuri ambazo kwa namna yeyote unaweza kukosa kazi ila si kukosa kuitwa kwenye interview lakini TRA wanathubutu kufanya hivyo,hiyo si mara moja.lakini tumeona watu wanawajibishwa kwa hoja za maslahi ya Taifa,WIZI sio KABILA.
 
Mwisho wa siku dau atnang'oka tuu naomba mje ku quote hii comment yangu na lile ghorofa atasema tu pesa kaitoa wapi!
KakaKiiza

Mheshimiwa Dr Ramadhani Dau ni Muislaam thabiti, na anajua kuwa hiyo kazi ina mwisho. Muislaam wa kweli haogopi watu bali anamuogopa Mwenyezi Mungu.

Qur'an:16:90

'Hakika Mwenyezi Mungu anaamrisha kufanya uadilifu, na hisani, na kuwapa (haki) jamaa: na anakataza uchafu, uovu, na dhulma. Na anakuwaidhini ili mpate kukumbuka (ya kwamba ipo siku ya Kiama).
 
Last edited by a moderator:
Hivi bado Dau yupo NSSF?,Si ni mbunge wa Mafia au?

attachment.php
 

Attachments

  • Dog and stress.JPG
    Dog and stress.JPG
    31.8 KB · Views: 422
Wakati wa uchaguzi ni CCM na UKAWA. Uchaguzi ukiisha tunarudi kwenye hoja yetu ya udini. Ukiangalia ni watu walewale. Hivi hakuna issues za kujadili....?

Mkuu umenena haswa. Badala ya vijana kujadili hoja zenye mashiko na tija kwao na kwa taifa bado watu wanaendekeza hizi ishu zisizo na tija.
 
Wadau,
Kama tunavyofahamu Tanzania ni nchi isiyoongozwa kwa misingi ya dini fulani japokuwa wanaoutuongoza wana dini.

Kwangu mimi naona ni jambo jema endapo hatutaangalia dini zetu ili tupate au kutoa huduma mbalimbali za kijamii. Ni hivi majuzi mfuko wa jamii ya watanzania wote NSSF imetangaza nafasi lukuki za kazi lakini zimo tuhuma ambazo zinatolewa na watu wanaodai ni wafanyakazi na wenginesio wafanyakazi kuwa NSSF kuna udini eti kama hauna 'sigda' haupati kazi au kama wewe si Abubakari au Hamisi haupati kazi.

Tuhuma hizi ni mbaya na kubwa kwa mfuko unaoitwa wa jamii. Eti ili wakuajiri si kwamba umefaulu interview bali kwa majina na dini yako. Ni jambo linalohitaji ufafanuzi na ushahidi wa kutosha aidha kukubali au kukataa kuwa kuna udini au hakuna maana litaleta mpasuko kwa taifa.

Moto wa dini ni rahisi kuuanzisha na kuuchochea lakini ni ngumu kuumaliza. Kesho tutaskia na PPF kuna 'UDINI' Keshokutwa tutaskia mahakamani kuna udini na mwisho itakuwa ni jeshi na ikulu kuna udini huku mamlaka zikiwa kimya.

attachment.php
 

Attachments

  • Noble Teaching.JPG
    Noble Teaching.JPG
    72.7 KB · Views: 389
KakaKiiza

Mheshimiwa Dr Ramadhani Dau ni Muislaam thabiti, na anajua kuwa hiyo kazi ina mwisho. Muislaam wa kweli haogopi watu bali anamuogopa Mwenyezi Mungu.

Qur'an:16:90

'Hakika Mwenyezi Mungu anaamrisha kufanya uadilifu, na hisani, na kuwapa (haki) jamaa: na anakataza uchafu, uovu, na dhulma. Na anakuwaidhini ili mpate kukumbuka (ya kwamba ipo siku ya Kiama).

Hawalitambui Hilo mkuu achana nao
 
Last edited by a moderator:
Wagalatia miaka 50 ya uhuru nchi hii haina maendeleo kazi kujisifu mmesoma mmesoma mbona hamusaidii kuinua uchumi?
 
Wagalatia miaka 50 ya uhuru nchi hii haina maendeleo kazi kujisifu mmesoma mmesoma mbona hamusaidii kuinua uchumi?

..........wamekalia wizi tu na kulewa ! wanashirika mpaka Kanisa, Benki ya Kanisa na Maaskofu kwenye wizi ! :hand:
Wanaitaka NSSF ili waibe tu, maana miaka yote hiyo ya Dr Dau pamoja na kumiliki Bilions, shirika halina scandals ! KakaKiiza
 
Last edited by a moderator:
unapiga ngumi za jicho tu!! kwani uoni kwingine bwana?
 
Wadau,
Kama tunavyofahamu Tanzania ni nchi isiyoongozwa kwa misingi ya dini fulani japokuwa wanaoutuongoza wana dini.

Kwangu mimi naona ni jambo jema endapo hatutaangalia dini zetu ili tupate au kutoa huduma mbalimbali za kijamii. Ni hivi majuzi mfuko wa jamii ya watanzania wote NSSF imetangaza nafasi lukuki za kazi lakini zimo tuhuma ambazo zinatolewa na watu wanaodai ni wafanyakazi na wenginesio wafanyakazi kuwa NSSF kuna udini eti kama hauna 'sigda' haupati kazi au kama wewe si Abubakari au Hamisi haupati kazi.

Tuhuma hizi ni mbaya na kubwa kwa mfuko unaoitwa wa jamii. Eti ili wakuajiri si kwamba umefaulu interview bali kwa majina na dini yako. Ni jambo linalohitaji ufafanuzi na ushahidi wa kutosha aidha kukubali au kukataa kuwa kuna udini au hakuna maana litaleta mpasuko kwa taifa.

Moto wa dini ni rahisi kuuanzisha na kuuchochea lakini ni ngumu kuumaliza. Kesho tutaskia na PPF kuna 'UDINI' Keshokutwa tutaskia mahakamani kuna udini na mwisho itakuwa ni jeshi na ikulu kuna udini huku mamlaka zikiwa kimya.
Kweli unaweza kuwepo, lakini tutajuaje?
Unaweza kuleta vielelezo kwamba ktk waajiriwa 5000 90% ni waislam ambao haakufaulu ktk interviews au hawakufanya interview kabisa!
Tanzania zipo shutuma nyingi sana panapotokea kiongozi muislam! Hata akifanya mema kiasi gani huwa hajadiliwi kwa uzuri wake, Bali kwa kila baya litalozushwa!
Mfano Nehemiah wa NHC anasifiwa sana kwa ujenzi wa makazi, hakuna anayemsifia Dau kwa uimarishaji wa taasisi ya NSSF! Kuna kashfa nyingi kwa dau kuliko sifa ambazo zote zinakuwa ni uzushi!
Hii nchi ina idara za umma zenye watu wa kabila moja zaidi ya 40% na bado watu watasema kuwa wao ni wasomi, ingawa ukitazama records za mashuleni sifa hizo hazipo!
Acheni kuwanyanyasa waislam, na hili mnaliaznisha kila mkiwa na kiongozi wa juu ambaye ni mkristo! Please acheni nchi iendelee na hali ya utulivu iliyonayo! Si jambo zuri kuleta mifarakano ya aina hii, kama una maswali ya aina hii, weka institution by institution na tone uwiano vs population na uone uwiano kama upo sawa! Narudia si vizuri unapotaka kutumika vibaya kwa manufaa ya vikundi Fulani au watu wachache mnaowania nafasi za uongozi baada ya wenzenu kutimuliwa!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom