Novemba 25: watu8 kazaliwaaaaa Happy Birthday to Meee

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,134
2,000
Wana CC!
naomba mjumuike nami kusheherekea siku niliyozaliwa ambayo ni tarehe kama ya leo, miaka kadhaa iliyopita.
watu8 anawapenda wote!

HII ni GIFT ya COOKIES toka kwa LAAZIZ wangu measkron....
 

Attachments

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,342
1,225
Niwe wa kwanza kukutakia afya njema! Na mafanikio ktk majukumu yako ya kila siku.
Hongera sana.
 

Madame B

Verified Member
Apr 9, 2012
28,083
2,000
Happy Birthday Shem langu la Ukwenhe watu8.
Naomba nikupe Ofa.
 
Last edited by a moderator:

KARIA

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
716
500
Watu8! HBD 2U! Mwenyezi Mungu akujaalie afya njema, maisha marefu yenye furaha tele na mafanikio lukuki!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom