Novemba 25: watu8 kazaliwaaaaa Happy Birthday to Meee

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
2,000
thou its too late buddy happy birthday watu8 how old are thee then
 
Last edited by a moderator:

Erickb52

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
18,520
2,000
hahahahahah utantafutaje weekend hii jamani huu muda Yesterday 19:59 nilikuwa bize sana majikumu ya familia.
asante lakuni kwakunikumbuka ericB52 nimekumic sana tu
nivea Weekend ndio0 muda mzuri wa kukumbukana na kutoana stress!
 
Last edited by a moderator:

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
2,000
nivea Weekend ndio0 muda mzuri wa kukumbukana na kutoana stress!
kwa wenzenu sie ndio muda mzuri wakutumika kisawasawa lol Erickb52 wewe siku ile unakula mahari lile jamaa uliona litaniachia pumzi kwa kweli??
mimi weekend nakuaga bize kuliko weekdays nikague nakufua nguo za mume wangu maana namfuliaga mwenyewe.kumpikia special meal ,kufanya usafi chumbani kwangu,kuwa karibu na watoto kujua yote yanayowasibu kusafisha banda la kuku wangu nakuwapa dawa,kuweka mazingira ya nyumba katika hali nzuri ninakuwaga bize sana.hata simu zangu nazikumbuka saa 4usiku.sipatagi hata muda wakuwatembelea majirani.lol majukumu hayo
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,134
2,000
thou its too late buddy happy birthday watu8 how old are thee then
hujachelewa mbona, nadhani ungewahi ndio kungekua na mushkeli maana hata kuzaliwa ingalikuwa bado....shukrani sana rafiki, ubarikiwe sanaaaa!!! mie miss wewe sanaaaaa
 
Last edited by a moderator:

Erickb52

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
18,520
2,000
kwa wenzenu sie ndio muda mzuri wakutumika kisawasawa lol Erickb52 wewe siku ile unakula mahari lile jamaa uliona litaniachia pumzi kwa kweli??
mimi weekend nakuaga bize kuliko weekdays nikague nakufua nguo za mume wangu maana namfuliaga mwenyewe.kumpikia special meal ,kufanya usafi chumbani kwangu,kuwa karibu na watoto kujua yote yanayowasibu kusafisha banda la kuku wangu nakuwapa dawa,kuweka mazingira ya nyumba katika hali nzuri ninakuwaga bize sana.hata simu zangu nazikumbuka saa 4usiku.sipatagi hata muda wakuwatembelea majirani.lol majukumu hayo
Hahhahaaa nivea wanayaofanya hayo huwa hawafunguki...utashangaa tu wamepotea...we ngoja ukianza hayo majukumu kiukweli km utasema...heheheee
Sa hizi ni kutumika kwa masaa tu lol
 
Last edited by a moderator:

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
2,000
hahhahaaa nivea wanayaofanya hayo huwa hawafunguki...utashangaa tu wamepotea...we ngoja ukianza hayo majukumu kiukweli km utasema...heheheee
sa hizi ni kutumika kwa masaa tu lol
sasa huamini nina majukumu hayo tena mimi huwa ni mkweli sio uongo Erickb52 kama huamini muulize kaka yangu mkubwa HorsePower
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,134
2,000
Hahhahaaa nivea wanayaofanya hayo huwa hawafunguki...utashangaa tu wamepotea...we ngoja ukianza hayo majukumu kiukweli km utasema...heheheee
Sa hizi ni kutumika kwa masaa tu lol
Bora useme wewe kiongozi...
 
Last edited by a moderator:

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Hongera watu8. Mungu akupe maisha marefu yenye furaha, amani na upendo siku zote,....hope bado kuna kipande cha keki kwenye fridge!
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,194
2,000
Japo nimechelewa sana kuiona hii naomba nikutakie heri ya kuzaliwa
Uwe na maisha marefu yenye amani na furaha na mwenyezi mungu akupe kila la kheri katika maisha yako
Ubarikiwe sana mkuu watu8
Hongera sana na heri ya kuzaliwa mkuu
 
Last edited by a moderator:

charger

JF-Expert Member
Nov 21, 2010
2,322
1,225
Dah nimechelewa tukio but let me be da first 1 to wish u happy birthday ya mwaka ujao!
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,134
2,000
Japo nimechelewa sana kuiona hii naomba nikutakie heri ya kuzaliwa
Uwe na maisha marefu yenye amani na furaha na mwenyezi mungu akupe kila la kheri katika maisha yako
Ubarikiwe sana mkuu watu8
Hongera sana na heri ya kuzaliwa mkuu
shukrani sana mkuu, wala hujachelewa....nawe ubarikiwe sana mkuu
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom