allow cp
JF-Expert Member
- Aug 15, 2026
- 1,137
- 3,404
Mazoezi tu hayo jamani 😅😅Nimeogopaaa kabla sijashusha chini....🤭🤭🤭🤭
Mazoezi tu hayo jamani 😅😅Nimeogopaaa kabla sijashusha chini....🤭🤭🤭🤭
Sio vya hivyo sasa huyu mpaka nyuzi za mahubiri ni uchi tu😂Hutaki kuona vi mwili vya AI
Ana folder la utupu lipo tayari tayariSio vya hivyo sasa huyu mpaka nyuzi za mahubiri ni uchi tu😂
huyo fellow eeh 😅😅
Baadhi ya mademu wa JF hawapendezwi na hizi kitu because it reminds them of what they miss in real life.
Aendelee kuota😂Ana folder la utupu lipo tayari tayari
Hana jipya huyo kila uzi analeta mipicha ya wanawake tu 😏Hutaki kuona vi mwili vya AI
Halafu wanahisi tunaonea wivu hizo ai zao too much is boring🚮Hana jipya huyo kila uzi analeta mipicha ya wanawake tu 😏
La cucaracha.
Yuko obsessed na wanawake watupu...yani in short ni kilevi chake...Hana jipya huyo kila uzi analeta mipicha ya wanawake tu 😏