Njoo tuisome Namba hapa

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,311
2,000
Kama haujawahi isoma Namba njoo tusome hapa,

Unachotakiwa ni kuendeleza namba aliyoishia mwenzako ili tuone tutazisoma mpaka ngapi?

Mfano kama mwenzio kasema moja wew 2 na kuendelea

Karibuni tusisome namba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom