TANZIA Njombe: Anthony Mwandulami Afariki Dunia. Alijijengea kaburi la mamilioni ya shilingi

Tangawizi

JF-Expert Member
Jun 25, 2009
4,127
2,000
Huyo alikuwa mganga wa kienyeji katika kijiji cha mtwango,

alishajijengea kaburi la bilioni :cool: :cool:

machache kuhusu yeye

Huyuy mbuzi amesahau kumwambia boss wake kifo kinataka kukudhuru. Kama kuna kitu kinatupotezea muda waafrika basi ni ushirikina
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
1,217
2,000
Vipi Annanuk lini wanakuja chukua madini uliyowachimbia?
aaagh walisha yabeba na kusepa wametuachia mapango na Pyramids tu hapa Dunia pia walituachia ustaarabu angalau utusaidie ila balaa lao wakaanza abudiwa Kama miungu na waazetc wa mexico bwana wale jamaa walikua wanatoa kafara wenzeo Ili annunak warudi bwasheee isingekua Hernan Cortez kutoka Hispania kuwaconquer na kupeleka ukristo mbaka Leo wangekua wanakula nyama za watu
๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
1,217
2,000
Jaman Wale wasukuma watatibiwa vichaa vya kutupiwa na nani?
Dah mwandulami ananidai 80 000 ya dawa na ndo kavuta
kalipe deni wewe Hela ya mhenga hailiwi hivihivi shauri zako kumbuka kafa yeye ila wakulungwa Bado wapo kilingeni
Baadae ya msiba watawataja wadaiwa na wanaomdai mwendazake Mwandulami
Hapo ndio utaona joto la jiwe ukijifanya kulikaushia deni shauri zako!
๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
1,217
2,000
Ila Billion 1, hapa tumefungwa kamba,
Hata robo ya hio pesa hapo siioni,
Video inaonesha mpk ndani, hakuna cha ajabu.
Acha ubishi kijana kitu Kama hujui uliza hebu mtag Mshana Jr akuelekeze mavitu buana hiyo Hela aliyotaja sio kwamba ni gharama ya kaburi kitaratibu za kiganga usikute anazikwa na vitu vya Bei mbaya au hujui tunguli zake ni za Bei ghali mbaka akawa Dr ?
Kwahiyo usikute anazikwa na vile vitu vya dark art vyenye thamani ya mamillion mkuu

Nadanganya wataaluma wa hapo Gambosh?
 

mfianchi

JF-Expert Member
Jul 1, 2009
10,609
2,000
Waganga wengi wa jadi ni matapeli, huwezi kuwa mganga wa jadi na ukawa bilionea, huo ubilionea kwa malipo gani kama sio kuwatapeli na kuwatisha watu kwa uongo wao?
 

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
3,260
2,000
Hilo ndo Kaburi la Bilion 1? Wabongo huwa wana chumvi sana. Sijui kwa nini wanapenda kuandika kidaku daku.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom