Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia ya haja kubwa inawasha sana

Discussion in 'JF Doctor' started by Msolid1990, Apr 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ndugu zangu njia yangu ya haja kubwa inawasha sana kwa nnje ni kama miaka minne hivi ukiwa unawasha sana. Najikuna huko hadi najichubuka, nimetumia sana dawa ya minyoo nilivyoshauriwa na daktari lakini bado cjapata nafuu. Mnisaidieni!!
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Du ngoja waje matabibu hapa, watakusaidia!.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mmmh !!

    magonjwa mengine bana....

    utata mtupu....
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yaani umekosa kabisa neno mbadala la kutumia!
    Hebu muone daktari mtaalamu upate tiba sahihi maana hapa JF watakushauri tu bila kuiona hali ya eneo husika.
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nimepotea njia, pole!
     
  6. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Elton John nasikia alianza hivyo hivyo, just kuwa mpole utapata majibu
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hautumii dawa sahihi za minyoo? Ama minyoo inakurudia?
    Nakushauri rudi kwa dr. Kuna haja ya kufanya vipimo, na ikihitajika culture kujua dawa gani itakusaidia.
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole sana kiongozi subiri wataalamu waje utapata msaada!
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MKUUU POLE SANA.. KWA MTAZAMO WANGU SIO MINYOO BALI NI FUNGUS ... fikiria kama ulishawapi pata fungus kwenye Korodani labda.. au kama ulisoma shule mliokuwa mnashare vyombo vyakuogea kama mataulo na ndoo za maji pia... JARIBU DAWA ZA KUONDOA FUNGUS
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    hao ni wadudu kitaalamu wanaitwa "al-kudhuv"
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Daaah! Unaishi maeneo gani?
     
  12. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuh, pole sana!
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,101
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Simple, kula mboga za majani kwa wingi wakati ukipunguza kabisa maharage, nyama. Au kwa kifupi tumia chakula chenye fibre kama hizo green, brown bread. Halafu kama unatumia toilet paper acha kabisa labda iwe kwenye sehemu hamna maji; muda wote baada ya haja kubwa tumia maji. Halafu fanya usafi hata kama hujaenda haja kubwa kwa kutumia toilet soap au liquid soap mfano handwash yenye mild dettol.

    Baada ya kama miezi mitatu hali ikiwa ile ile ndugu nenda hospitali kafanyiwe 'endoscope' au muone mtaalamu wa magonjwa ya ngozi.
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280

    nimecheka mno na hizi comment zako

    sasa mbona husemi dawa yake?
     
  15. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni tatizo la muda mrefu na dawa nyingi umetumia bila ya mafanikio, inaweza ikawa aina fulani ya Kansa ya ngozi ( Mungu apishilie mbali). Jaribu kufanya uchunguzi zaidi na uanze na madaktari wa magonjwa ya ngozi. Mungu atakusaidia.
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,270
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Duuuuh haya magonjwa mbona yanautani sana? Mmmmh sina ushauri za ya kukwambia maumivu yakizidi....!
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ukisikia maradhi ya aibu ndio haya sasa!
     
  18. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo mengine bana....
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mwone daktari wa ngozi Prof Massawe anapatikana Samora Avenue Kelvin house first floor opp na Sapna. Itakubidi uwahi kuweka appointment maana anaona wagonjwa 10 tu kwa siku.
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,345
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    samahani nimecheka,na baadhi ya comment zinachekesha.mpaka umeelezea humu,ina maana hali inakusumbua.jaribu kubadilisha hospitali,maybe itasaidia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...