Njia salama ya kutuma laptop kutoka nje


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
nimenunua laptop kupitia ebay nataka kuituma ije tanzania, nimewahi kununua vitu vidogovidogo, simu, vitabu, cd na shirts, vingine vilifika vingine viliibwa na posta lakini havikua vitu vya thamani kubwa, sasa naogopa kutumia njia hii ya posta kwa sababu haina uhakika sana, nisaidieni wadau NJIA*GANI SALAMA YA KUTUMA LAPTOP KUTOKA NJE, MAREKANI?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Jaribu DHL ila bei yao balaa but ni very safe and reliable!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
nimenunua laptop kupitia ebay nataka kuituma ije tanzania, nimewahi kununua vitu vidogovidogo, simu, vitabu, cd na shirts, vingine vilifika vingine viliibwa na posta lakini havikua vitu vya thamani kubwa, sasa naogopa kutumia njia hii ya posta kwa sababu haina uhakika sana, nisaidieni wadau NJIA*GANI SALAMA YA KUTUMA LAPTOP KUTOKA NJE, MAREKANI?
DHL ni njia njema na salama kwa ni uko maeneo gani?
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Tumia dhl itafika salama salimini.nami nimewahi nunua laptop toka u.s.a na ilifika .achana na hao wanakuambia eti bei we si unataka ifike salama? Kama unataka waichakachue kwa iar haya tafuta njia ya bei powaaaaa
 
S

shilanona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
13
S

shilanona

Member
Joined Oct 31, 2010
54 0 13
Njia ya EMS registered parcel ni salama zaidi ingawa ni ghali. Kwa laptop inagharimu US$75 na inafika baada ya wiki moja. Inakuwa imefungwa kwenye bahasha maalum na inakwenda kwa dispatch hivyo haina nafasi ya kuchakachuliwa.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Njia ya EMS registered parcel ni salama zaidi ingawa ni ghali. Kwa laptop inagharimu US$75 na inafika baada ya wiki moja. Inakuwa imefungwa kwenye bahasha maalum na inakwenda kwa dispatch hivyo haina nafasi ya kuchakachuliwa.
jamaa aloniuzia amenambia gharama ni USD 55 kwa kutumia USPS, to my understanding hiyo inamaanisha kuituma katika POBox ambako nitachakachuliwa, kama EMS na ni USD75 nitafanya hivyo, nimemuuliza jamaa angu ananambia dhl inaweza kuwa USD 130 to USD 150
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,930
Likes
135
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,930 135 160
jamaa aloniuzia amenambia gharama ni USD 55 kwa kutumia USPS, to my understanding hiyo inamaanisha kuituma katika POBox ambako nitachakachuliwa, kama EMS na ni USD75 nitafanya hivyo, nimemuuliza jamaa angu ananambia dhl inaweza kuwa USD 130 to USD 150
usps kwa bei hio ya usd 55 itakuwa ni express mail na mwambie akate insurance sio bei mbaya inafika bila wasi wasi.mwambie aandike namba yako ya simu pia ikifika tu dar utapigiwa simu ukachukue na asisahau kuandika vitu vyote anavyotuma kwenye karatasi ya insurance.insurance ina cost kama dollar 5 ambayo inalipa mpaka dollar 500 unaweza kuongeza kutokana na gharama ya laptop yako.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
usps kwa bei hio ya usd 55 itakuwa ni express mail na mwambie akate insurance sio bei mbaya inafika bila wasi wasi.mwambie aandike namba yako ya simu pia ikifika tu dar utapigiwa simu ukachukue na asisahau kuandika vitu vyote anavyotuma kwenye karatasi ya insurance.insurance ina cost kama dollar 5 ambayo inalipa mpaka dollar 500 unaweza kuongeza kutokana na gharama ya laptop yako.
very useful info, siku ikifika nitakuja kukushukuruni wadau, naamini wakati huo nitakua na-enjoy jamiifroums kutoka katka computer na sio kupitia simu kama sasa
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,130
Likes
376
Points
180
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,130 376 180
very useful info, siku ikifika nitakuja kukushukuruni wadau, naamini wakati huo nitakua na-enjoy jamiifroums kutoka katka computer na sio kupitia simu kama sasa
usps ndio hiyo hiyo ems. lakini inategemea na uzito. mimi naletewa laptops kupitia hao usps na ikifika napigiwa sim na ems. ems ni wazuri sana.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Ukienda pale swissport wana huduma flani hivi ya kutuma mizigo.
 

Forum statistics

Threads 1,205,893
Members 458,135
Posts 28,209,752