Niulize swali lolote kuhusu Mlima Kilimanjaro

Niulize swali lolote kuhusu Mlima Kilimanjaro

Huu uzi inabidi watu wakiuliza wajibu wale wenye experience au ambao wamepanda au wanafanya kazi huko au wakiowai kufanya kazi naona ntia uzi anatuingiza sana chaka,mods badilini heading.
ha ha ha ha ha ha ha [emoji23] [emoji23]

Director wa thread naona anavyeti feki maana si kutuchakachulia elimu huku chaaa
 
Hapana ukweli ila kuna gesi ambayo ni sulphur, na si nzuri kwa binadamu kuusu usumaku ni uongo na hakuna ndege ilyo vutwa Bali ilipoteza uelekeo
 
Kilimanjaro ndiyo mlima mrefu kuliko yote Africa.
Ni miongoni mwa volcano kubwa zaidi Duniani.
It is the highest free standing mountain in the World.
Ni moja ya maajabu ya Afrika.

Huu Mlima unapandika kipindi chochote kwa mwaka mzima.

Niulize chochote kuhusu huu mlima na upandaji wake....
Nikiwa kama mzawa mwenye ndoto ya kuupanda mlima ni gharama kiasi gani inahitajika ili niweze kutimiza ndoto zangu. gharama za kukodisha (full gears ie viatu nguo nk) gharama za vyakula, porter na guide.
 
Natumia muda upi kutoka chini hadi kwenye top of the mountain na kurudi?

Vyakula gani nahitaji kuwa navyo? gharama halisi na watu wakunipandisha

Na vipi kuhusu Kibo na mawenzi ipi inaanza na ipi ya mwisho?

Je kufika kileleni kuna nadharia eti ni bahati kufika hapo?

na nikikaa huko takribani miezi 3 mfululizo naweza patwa na nini?

Naweza ruka na parachuti kutoka juu hadi chini na nitatumia eneo gani
 
Jiwe la kubusu linapatikana unapopanda sehemu inayoitwa breakfast unapotokea Barranco kuelekea Karanga valley. Panaitwa breakfast sababu ni sehemu yenye mwinuko ambapo ndipo unapopapanda baada tu yakumaliza kifungua kinywa
kwanini likaitwa jiwe la kubusu na linahistoria gani
 
Pale kwenye kilele cha mlima nasikia kuna mzungu alienda kufanya uchunguzi ndege ikavutwa mpaka leo ipo pale na huwa nasikia ndege zikipita hazina budi kuuzunguka zikipita katikati kuna nguvu ya uvutano kama sumaku zinadondoka pana ukweli hapo
Da hiyo hata mi niliwai Kuiskia kipindi Niko mtoto
Ngoja tusubiri jibu
 
Kilimanjaro ndiyo mlima mrefu kuliko yote Africa.
Ni miongoni mwa volcano kubwa zaidi Duniani.
It is the highest free standing mountain in the World.
Ni moja ya maajabu ya Afrika.

Huu Mlima unapandika kipindi chochote kwa mwaka mzima.

Niulize chochote kuhusu huu mlima na upandaji wake....
ni wangapi kwa urefu Duniani?
 
Nani anashikilia record ya kupanda na kushuka mlima huu kwa muda mfupi zaidi?
 
Million of years
Sande M ukubali ukatae kuna majibu umenichezea kombolela huku sikubaliani nayo kwa maana ya neno Kilimanjaro chanzo chake ni Kyalema kyaro na kuhusu hilo shimo lakutoka huko mpaka kwenye mapango ya amboni ni kweli lipo na inasemekena enzi hizo kuna mzungu alienda na mbwa wake kwenye mapango ya amboni akamtoroka mwishoe akaja onekana pande hizo za mlima kilimanjaro
 
Sande M ukubali ukatae kuna majibu umenichezea kombolela huku sikubaliani nayo kwa maana ya neno Kilimanjaro chanzo chake ni Kyalema kyaro na kuhusu hilo shimo lakutoka huko mpaka kwenye mapango ya amboni ni kweli lipo na inasemekena enzi hizo kuna mzungu alienda na mbwa wake kwenye mapango ya amboni akamtoroka mwishoe akaja onekana pande hizo za mlima kilimanjaro
Nothing like this.
Kiuhalisia ni kitu kisichowezekana.
Uliwahi kupanda mlima Kilimanjaro?
Kama ulishapanda hakika huwezi kusema kitu kama hichi.
Huyo mbwa akatokee crater....afu bado awe hai. Duh!!
 
Back
Top Bottom