Niulize swali lolote kuhusu Mlima Kilimanjaro

Niulize swali lolote kuhusu Mlima Kilimanjaro

Kwa kifupi mtoa Mada huelewi chochote kuhusu mlima Kilimanjaro,yawezekana ukawa unafanya shughuli zako za kukuingizia kipato maeneo hayo lakini usiwe na ufahamu na maeneo hayo.

Unaulizwa maswali ya msingi wewe unajibu kama umelazimishwa wakati ni wewe ndiye uliyesema watu wakuulize maswali.

Kama hujui kitu siyo lazima useme unajua,kama ulikuwa na nia watu wajue na wewe upo Kilimanjaro basi nia yako imefanikiwa lakini kuhusu maswali umeshindwa kabisa kuyajibu na hakuna hujualo kuhusu huo mlima,ni vema ukakaa kimya uendelee kubeba mabegi ya wageni kupandisha na kushusha mlimani.

Mtu anayeweza kuwa na historia iliyokamilika kuhusu huo mlima ni TOUR GUIDE ila wewe mpagazi(Mgumu) hakuna unachokijua zaidi ya ujuaji.
 
kabisa especially ukiwa unataks kukata gogo
Binafsi nishawai kupanda kupitia njia ya Marangu, vyoo vipo kwenye vituo vya kupumzika eg Mandara, Horombo, Kibo hut, Kama sijakosea na Last water point hakuna hut za kulala ila ni sehemu ya kupumzika na kula chakula wakati wa safari ndio kuna vyoo. Ila sehemu nyingine ukishaanza safari hakuna vyoo. Kama gogo litabana njiani hapo ni kuingia vichakani ila kutoka Horombo kwenda Kibo hut sehemu zenye vichaka ni chache sana, sehemu kubwa na jangwa (Stone Desert)
 
Nikiwa kama mzawa mwenye ndoto ya kuupanda mlima ni gharama kiasi gani inahitajika ili niweze kutimiza ndoto zangu. gharama za kukodisha (full gears ie viatu nguo nk) gharama za vyakula, porter na guide.
Binafsi nilipanda kipindi Desemba, 2020 kipindi hicho COVID ipo nililipa kama laki 8 kwa kampuni ya jamaa mmoja anaitwa Ngowi kama sijamkosea, gharama hiyo alinikodisha pamoja na gears, pamoja na gharama zote za kupanda hadi kushuka. Na ilikuwa cheap maana nilikuwa na mwenyeji anaye deal na tours. Lakini kwa bajeti mil 1.2 nina uhakika huwezi kukosa kampuni ya kukupandisha.
 
Back
Top Bottom