Ok. Ujenzi basic. Unahitaji msingi ambao utatumia mawe au tofali kulingana na eneo, kuta ni tofali either cement au choma, kisha unapaua kwa bati ambayo wengi hutumia gauge 30. Ukipiga floor ya cement, ukaweka milango na madirisha hiyo ni nyumba ya kawaida kabisa.
Ikiwa hivyo tayari ni nyumba kamili ambayo mtu anaishi.
Vingine unaweza boresha ukiwa tayari umo ndani, mfano kuweka tiles, kupaka rangi, kuweka roofing n.k.
So unaweza nyumba ijenga kwa kuanzia sh milioni 1 leo, ukaimaliza kwa mil 10, ukaiboresha na kufikia Mil 30.
Hivyo ujenzi ni mchakato, ndio maana haihitaji kuwa na cash money ili ujenge.
Na hata nyumba uliyokamilisha leo, unaweza kesho ukafanya kuweka madoido mengine. Nayo yakakuongezea gharama na thamani ya nyumba
Sent using
Jamii Forums mobile app