Nitaweza kujenga nyumba kwa Milioni tatu?

Nitaweza kujenga nyumba kwa Milioni tatu?

3m labda ujenge ya miti juu weke nyasi, halafu fundi uwe mwenyewe na msaidizi mkeo!
  1. Ebu fikilia Chumba kimoja self container tofali 600 @ 1100/= 660000/=
  2. cement kujenga hadi plaster 10bags @ 14500/= 145000
  3. Mchanga fuso 200000/=
  4. nondo 4@ 20000/= 80000/=
  5. Ring beam 30@500
  6. kokoto 100000/=
  7. maji 50000/=
  8. madirisha mawili grill na aluminum 800000/=
  9. mlango frem na top 600000/=
  10. mlango chooni 400000/=
  11. Bati 15 @ 22000/= 330000/=
  12. Kenji mbao 2*2 na 2*4 pc 15/10 =130000/=
  13. misumali = 15000/=
  14. Blandaring mbao 15pc = 45000/=
  15. gypsum board PC 5 = 60000/=
  16. mikanda 6@4000= 24000/=
  17. rangi ndoo 30000/=
  18. gypsum powder 2bags = 30000/=
  19. white cement 1 bags 30000/=
  20. Tailizi 30square Mita = 900000/=
  21. Sinki la choo 30000/=
  22. septiki tank kuchimba na kujenga 600000/=
  23. bomba na chember moja 40000/=
  24. wirering Umeme vikorokoro vyote mainswitch,wire,switch,box,socket,bomba,breka,e/rod n.k =3000000/=
  25. kuingiza Umeme TANESCO …...…...
  26. maji dawasco........

  • MALIPO YA UFUNDI boma 450000/=
  • mbao za rinta kukodi 8@2000/= 16000/=
  • kupaua 300000/=
  • plaster na skimming 300000/=
  • fitting za Umeme 200000/=
  • FUNDI tailiz 150000/=
UKIJUMLISHA HIZO GHARAMA PAMOJA NA BALANCE YA USAFILI WA MATERIAL HADI SITE! KWA CHUMBA KIMOJA NA CHOO TU ndipo utaelewa pesa yako inatosha au haitoshi
Hizi bei ulizoziweka ni za dar es salaam tu! Kanda ya kati, nyanda za juu kusini, na kanda ya ziwa bei ni rahisi mno.

Kumbuka haitaji masumenti yako tofali za tope zinajengewa na tope baada ya ujenzi kukamilika atachapia na kiasi cha sumenti kitakachotumika ni mifuko miwili tu!

Gharama za mchanga ni 10,000/- kwa wanyama kazi na 20,000-30,000 kwa trekta.

Amesema hataki madirisha ya aluminum (umekurupuka)
Kuhusu rangi amesema anataka tofali ziwe na rangi yake na mistari myeupe

Mimi si fundi ujenzi ila huko mkoani kwenu kuna gharama kubwa sana huku kwetu hata kwa 2M unajenga japo haitofanya finishing
 
3m labda ujenge ya miti juu weke nyasi, halafu fundi uwe mwenyewe na msaidizi mkeo!
  1. Ebu fikilia Chumba kimoja self container tofali 600 @ 1100/= 660000/=
  2. cement kujenga hadi plaster 10bags @ 14500/= 145000
  3. Mchanga fuso 200000/=
  4. nondo 4@ 20000/= 80000/=
  5. Ring beam 30@500
  6. kokoto 100000/=
  7. maji 50000/=
  8. madirisha mawili grill na aluminum 800000/=
  9. mlango frem na top 600000/=
  10. mlango chooni 400000/=
  11. Bati 15 @ 22000/= 330000/=
  12. Kenji mbao 2*2 na 2*4 pc 15/10 =130000/=
  13. misumali = 15000/=
  14. Blandaring mbao 15pc = 45000/=
  15. gypsum board PC 5 = 60000/=
  16. mikanda 6@4000= 24000/=
  17. rangi ndoo 30000/=
  18. gypsum powder 2bags = 30000/=
  19. white cement 1 bags 30000/=
  20. Tailizi 30square Mita = 900000/=
  21. Sinki la choo 30000/=
  22. septiki tank kuchimba na kujenga 600000/=
  23. bomba na chember moja 40000/=
  24. wirering Umeme vikorokoro vyote mainswitch,wire,switch,box,socket,bomba,breka,e/rod n.k =3000000/=
  25. kuingiza Umeme TANESCO …...…...
  26. maji dawasco........
  • MALIPO YA UFUNDI boma 450000/=
  • mbao za rinta kukodi 8@2000/= 16000/=
  • kupaua 300000/=
  • plaster na skimming 300000/=
  • fitting za Umeme 200000/=
  • FUNDI tailiz 150000/=
UKIJUMLISHA HIZO GHARAMA PAMOJA NA BALANCE YA USAFILI WA MATERIAL HADI SITE! KWA CHUMBA KIMOJA NA CHOO TU ndipo utaelewa pesa yako inatosha au haitoshi
Kasema ujenzi wa bei nafuu, umeweka makorokoro mengi sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo letu tulio wengi ni kutaka kuanza ujenzi na kumaliza ndani ya muda mfupi, kwa kipato gani tulichonacho hilo hatuangalii

Halafu kuna hii tabia ya kuangalia jirani yako kaporomosha bonge la kasri(jumba la Mobutu) unataka na wewe uige nooooo, utachanika msamba. Jenga kajumba kako simple lakini kazuuuri kuendana na kipato chako, huyo jirani ndio uwezo wake na ww fanya kwa uwezo wako

Safii kabisa
 
Ukifanikisha nifahamishe. Mimi nasimamia mwenyewe,nanunua kila kitu,sitoki site ila nakwambia 10m vyumba vitatu huwezi labda Banda tu sio nyumba standard.
Watu miliona 5 wanajenga nyumba sembuse m 10 jamani,nasema hivi labda we nyumba unataka iwe ya kisasa sanaa lazima itakuwa hivyo,pakin ukijenga ya kawaida tu mbona nyumba inaishaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani leo ndio leo, hao wahudumu wataisoma namba na kuichora, ntawasumbua hadi wataje ulipo. Mtoto laini laini wewe kunywa zanzi au Amarula
Hapo ntalipa na ole wako nkukute hujalewa

Yule jamaa siku hizi sijui kabalika maana uzi wake wa mwisho ilikuwa ni commitment ya kubadilika sa sijui nini kilimsibu, nilijaribu kumchokoza naona amekuwa mpolee!! Sijafuatililia next threads zake nijue kawa mtu wa aina gani


Agiza mbuzi ule ushibe nyauba wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahahahahaha shenzee zakoo ukute hata kumi huna wanitoa mate ya bure kwendraaa

Ushaanza kujenga nyumba au we tayari una kasiri lako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizi bei ulizoziweka ni za dar es salaam tu! Kanda ya kati, nyanda za juu kusini, na kanda ya ziwa bei ni rahisi mno.

Kumbuka haitaji masumenti yako tofali za tope zinajengewa na tope baada ya ujenzi kukamilika atachapia na kiasi cha sumenti kitakachotumika ni mifuko miwili tu!

Gharama za mchanga ni 10,000/- kwa wanyama kazi na 20,000-30,000 kwa trekta.

Amesema hataki madirisha ya aluminum (umekurupuka)
Kuhusu rangi amesema anataka tofali ziwe na rangi yake na mistari myeupe

Mimi si fundi ujenzi ila huko mkoani kwenu kuna gharama kubwa sana huku kwetu hata kwa 2M unajenga japo haitofanya finishing
Ehee umeeelezea vyema,tofali ziwe kuchoma jamani za tope tena [emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli nazungumzia ya kisasa sio ya tope. Unaweza kujenga kwahio 5m kama unajenga ili mradi useme umejenga
Namaanisha hivi unaweza jenga nyumba nzuri ukapiba na lipu na milango ukaweka ila hayo maurembo ukaweka baadae taratibu
Ndio maana nikasema sie hapa twazungumzia nyumba ya kawaida tu ili mradi iishie uezeke paa madirisha ya drik na nyavu pole pole nyumba itarembwaa iwe ya kisasa zaidi

Maana finishing ndio inakula sana pesa kuliko kuinua boma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Thread Yako Nzuri Ila Umeiharibu Kuweka Picture Ya Hiyo Nyumba Ya Ndoto Yako
Huwezi Kujenga Kwa Gharama Ya Millions 3
Upo Mkoa Gani Ambapo Utajenga
 
Sio ya kifahari wala sio ya hali ya chini.
Ok. Ujenzi basic. Unahitaji msingi ambao utatumia mawe au tofali kulingana na eneo, kuta ni tofali either cement au choma, kisha unapaua kwa bati ambayo wengi hutumia gauge 30. Ukipiga floor ya cement, ukaweka milango na madirisha hiyo ni nyumba ya kawaida kabisa.

Ikiwa hivyo tayari ni nyumba kamili ambayo mtu anaishi.

Vingine unaweza boresha ukiwa tayari umo ndani, mfano kuweka tiles, kupaka rangi, kuweka roofing n.k.

So unaweza nyumba ijenga kwa kuanzia sh milioni 1 leo, ukaimaliza kwa mil 10, ukaiboresha na kufikia Mil 30.

Hivyo ujenzi ni mchakato, ndio maana haihitaji kuwa na cash money ili ujenge.

Na hata nyumba uliyokamilisha leo, unaweza kesho ukafanya kuweka madoido mengine. Nayo yakakuongezea gharama na thamani ya nyumba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ok. Ujenzi basic. Unahitaji msingi ambao utatumia mawe au tofali kulingana na eneo, kuta ni tofali either cement au choma, kisha unapaua kwa bati ambayo wengi hutumia gauge 30. Ukipiga floor ya cement, ukaweka milango na madirisha hiyo ni nyumba ya kawaida kabisa.

Ikiwa hivyo tayari ni nyumba kamili ambayo mtu anaishi.

Vingine unaweza boresha ukiwa tayari umo ndani, mfano kuweka tiles, kupaka rangi, kuweka roofing n.k.

So unaweza nyumba ijenga kwa kuanzia sh milioni 1 leo, ukaimaliza kwa mil 10, ukaiboresha na kufikia Mil 30.

Hivyo ujenzi ni mchakato, ndio maana haihitaji kuwa na cash money ili ujenge.

Na hata nyumba uliyokamilisha leo, unaweza kesho ukafanya kuweka madoido mengine. Nayo yakakuongezea gharama na thamani ya nyumba

Sent using Jamii Forums mobile app
Maelezo mazuri kabisaaa hayaaa mi nadhani umelewa nilivyomaanishaa

Ukisema ujenge nyumba ya milioni 100 si leo baba labda kina Mengi au wafanyabiashara wakubwa na mawaziri au wabunge

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom