Nitamwambiaje Mke wangu mimi ni 'Atheist'?

Nitamwambiaje Mke wangu mimi ni 'Atheist'?

Kwahyo siku moja usiposwali swala tano hiyo siku wewe sio muislam?
Kwani usipokula siku Moja unakufa...Hakuna udhuru wa kuacha Swala...Uwe MGONJWA uwe mwenye afya...labda kwa wanawake Kuna sababu..

Hakuna mkamilifu unatakiwa ujue Hilo....Ndo maana Mungu Ni msamehevu. Hakuna asie na dhambi Kama SI Rehema za Mungu tungekuwa tusha angamia.

Kuacha Swala inawezekana lakini hatumtoi mtu kwenye Dini kwa sababu hakuswali Fajir. Bali mtu akiamua kabisa kwa dhati ya moyo kuwa haoni umuhimu wa Swala. Wala haamini Kwamba Mungu
Basi Huyu karetard.

Lakini bado anaweza kurudi katika Dini. Mungu Ni msamehevu anasamehe kila kitu.. na Mungu humuongoza Amtakae kwa hekima yake
 
Mungu ndo ameshusha Quran Tukufu. Iwe mungozo kwa Waisilamu.....Sasa Sijui unaTAKA nikwambie NILISHUDIA inashuka..

Kuya ayul kaafiruun.....Amini unachokiamini na Mimi nitaamini nachokiamini....Siwezi toka kwa Imani yangu nikaamini katika visivyo Mungu...HERI KUFA
Hahah sijui kwanini huwa mnsashindwa kutetea mnachoamini kwa hoja....mnabaki tu "bora uniue"😅
Forget devils and Jews; Logic,reasoning,rational thinking are the real enemies of Islam
 
hivi vitu vyote vilisha wahi kushikwa: akili ni combination ya vitu vingi; lakini ukisoma neuronal activity unaweza ukaona inavyo fanya kazi ; hapa nikimaanisha umeme kwenye ubongo unaweza kupima. uwezo wetu wa kupima utendaji kazi wa ubongo bado ni finyo ila kila siku hatua kubwa za fikiwa, sikuizi wanaweza hati kutumia ememe wa ubongo kuendesha robot...
Sawa, Tufikie conclusion. Baki ulipo nami nitabaki nilipo..siamini unachosema na Wewe huwezi Amini nachosema
 
Ndo maana tunafika sehemu...Tunasema Nyie makafiri...Amini mnacho Amini..na sisi tuta Amini tunacho Amini...
Kuna maelfu ya dini, unaweza usiwe kafir kwenye dini yako ya kiislamu ila kwenye dini ya mtu mwingine ni zaidi ya kafir

Haijalishi ni kiasi gani watu wanaamini dini yako ila tambua idadi ya watu wanaoamini ni ndogo kuliko idadi ambayo watu hawaiamini.

Mfano mzuri ni kwamba duniani kuna zaidi ya watu bilion 7 katika hao bilion 1 tu ndio waislam, kwa maana hiyo billion 6 nzima waliobakia wote wanapingana na dini yako.
Hoja zako za kuwa Mpaka Mungu umshike kwa mkono ndo uamini..
Please please please, waumini naona mna new trend ya kutuwekea maneno mdomoni ambayo hatujayasema. Na hii imewalemaza kutokana na mifumo yenu ya kidini kuendeshwa kwa dhana za kutunga na wingi wa conspiracy kama shuhuda za uongo (muhamad kupasua mwezi vipande viwili)

mbona una Amini una Akili..
Nani alikuambia nina amini nina akili?

ushawai ishika Akili yako..
Wapi nimetaka kumshika mungu ili nijue yupo?

Upepo haushikiki, hauonekani ila upo na unathibitishika. Kwanini isiwe hivyo na kwa mungu?
ushawai ishika pumzi yako?..ushawai ishika Roho yako...ambayo ikitoka umekufa?.
Dhana potofu uliyoijenga kichwani mwako kufikiri kwamba nahitaji kumshika mungu ili nijue yupo ndio inayokufanya u reason kishamba hivi
Ila Mimi uisilamu umenifanya niwe mzuri Sana..
Hata makeup inaweza fanya hivyo, so nayo tuite muujiza?
NAJIVUNIA UISILAMU WANGU...
Ukiwa madrasa hii ina make sense zaidi
Wewe jivunie huo U Athiest wako..
Hii ndio nature ya watu wote, watu wote tulizaliwa atheist, wazazi wako ndio wakaku delude mpaka ukawa muislam

So unaweza ukawa kafir kwa kupinga asili yako ya atheism ambayo ulizaliwa nayo
 
Kwani usipokula siku Moja unakufa...Hakuna udhuru wa kuacha Swala...Uwe MGONJWA uwe mwenye afya...labda kwa wanawake Kuna sababu...
Basi sawa madam..

Kuna ndugu yako huko juu alikuwa anasema usiposwali hata mara moja wewe sio muislam.

Nkamwambia kuacha uislam mpaka uache kuamini katika uislam i.e katika Allah, mtume, swala etc.

Ukisema kufanya makatazo inakutoa katika uislam. inamaana Tunaweza tukawa na waislam watatu Tanzania leo kesho wale sio waislam kuna waislam sita wengine, kesho kutwa wale tena sio waislam maana hakuna mtu perfect.
 
Hahah sijui kwanini huwa mnsashindwa kutetea mnachoamini kwa hoja....mnabaki tu "bora uniue"[emoji28]
Forget devils and Jews; Logic,reasoning,rational thinking are the real enemies of Islam
Mkuuu niwe muwazi...Elimu yangu ya Dini SI kuubwa Sana...Bado Ni mchanga katika Dini..Kuna watu Wana PHD za Dini...Naamini Hawa mnaweza mkaa kaa meza moja mkabishana kwa hoja...

Mimi mwenyewe bado nasoma nakupata muongozo katika Imani yangu..

Hivyo basi kwa hapa nilipofikia SIWEZI TIKA KATIKA DINI YANGU...kwasababu TU Mungu siwezi mshika au kumlamba Basi niamini katika vitu vingine...Hilo siwezi.

Naukweli uisilamu wangu ndo maisha yangu... Naupenda Sana na naukumbatia na kulinda Imani yangu.

Haya mabishano ya Mungu hayupo ...tafuta mtu mwingine wakubishana nae
 
Kuna maelfu ya dini, unaweza usiwe kafir kwenye dini yako ya kiislamu ila kwenye dini ya mtu mwingine ni zaidi ya kafir...
Ukafiri Ni kutoamini katika Mungu. Kama nawewe unadhani Mimi ni Kafir kwa kuamini Mungu yupo..Basi Sawa.
 
Mkuuu niwe muwazi...Elimu yangu ya Dini SI kuubwa Sana...Bado Ni mchanga katika Dini..Kuna watu Wana PHD za Dini...Naamini Hawa mnaweza mkaa kaa meza moja mkabishana kwa hoja...

Mimi mwenyewe bado nasoma nakupata muongozo katika Imani yangu..

Hivyo basi kwa hapa nilipofikia SIWEZI TIKA KATIKA DINI YANGU...kwasababu TU Mungu siwezi mshika au kumlamba Basi niamini katika vitu vingine...Hilo siwezi.

Naukweli uisilamu wangu ndo maisha yangu... Naupenda Sana na naukumbatia na kulinda Imani yangu.

Haya mabishano ya Mungu hayupo ...tafuta mtu mwingine wakubishana nae
Naelewa....
Umenikumbusha mwalimu wako wa Phd Yasir Qadhi alisema
"To a normal student of Islam things seem normal,if he learns a little bit more things get shaky but he learns to accept what he's been taught by his elders in knowledge and doesn't ask further questions..BUT when you do a deep dive things get pretty awkward and you realize that the standard narrative(common knowledge of Islam) has holes in it..thats what I'm gonna say"
 
Ukafiri Ni kutoamini.katika Mungu...Kama nawewe unadhani Mimi Ni Kafir kwa kuamini Mungu yupo..Basi Sawa.
hapa ndo waislam mnafeli..kama Ukafir ni kutoamini katika Mungu mbona wale waarabu enzi za mtume walioabudu miungu pale kaaba wakiizunguka mara saba na kufunga Ramadan na kuzunguka Al marwa na Al safwa na kubusu mawe pale kwanini mliwaita makafir?ilhali waliamini katika M/iungu
 
Ukafiri Ni kutoamini.katika Mungu...Kama nawewe unadhani Mimi Ni Kafir kwa kuamini Mungu yupo..Basi Sawa.
Kafir ni neno pana na lisilo la kistaarabu katika nyanja zote ambazo limeelezewa, ni neno ambao hutumika kuelezea chuki ya mshambuliaji pale ambapo anakutana na challenge

Kafir ni tusi kwa muafrika, kafir ni neno lenye mlengo wa kumuudhi mtu pale ambapo hoja za busara zinapokosekana

Kafiri sio neno ambalo linamuwakilishi mtu asiyeamini uwepo wa mungu, kwasababu katika uislamu mtu yeyote asiye muislamu ni kafir hapa wanaingia kuanzia wakristo wayahudi, mabudha, nk.

Sasa wote hao wanaamini mungu yupo laikini bado wanatajwa kama ni makafir kwasababu wako kinyume na uislamu
 
hapa ndo waislam mnafeli..kama Ukafir ni kutoamini katika Mungu mbona wale waarabu enzi za mtume walioabudu miungu pale kaaba wakiizunguka mara saba na kufunga Ramadan na kuzunguka Al marwa na Al safwa na kubusu mawe pale kwanini mliwaita makafir?ilhali waliamini katika M/iungu
Kwaiyo unaamini kufunga Ramadhani kulikuwepo kabla ya uisilamu?. Hao walikua waaabudu Masanamu.. hiyo ni shirk.

Kuamini katika Mungu Watu wengi wanaamini lakini bado wanaamini katika waganga...bado wanaamini katika mizimu.

Kuna Watu wanamlilia Mungu awasiadie kupitia Baba Yake aliekufa au mzimu...
Sisi tunaamini MUNGU NI MMOJA Wala Hana mshirika..

Ndo maana hatumuombi Muhammad Mtume wetu Radhi za Allah ziwe juu Yake..atuombee..

Mimi naomba nimalize kwa leo..Hakuna anaelazimishwa kuingia katika Dini ni hiyari..
Mimi naamini njia yangu nlochangua ndo sahihi...Unaweza ukaongea ambavyo Wewe unaona Ni fact Mimi siwezi ona...hivyo.
.
Conclusion:...Tafuta masheik na MaDr was uisilamu mkapingane kwa hoja na Dalili..

Maana Wao wamesoma haswa Dini..
 
Kafir ni neno pana na lisilo la kistaarabu katika nyanja zote ambazo limeelezewa, ni neno ambao hutumika kuelezea chuki ya mshambuliaji pale ambapo anakutana na challenge

Kafir ni tusi kwa muafrika, kafir ni neno lenye mlengo wa kumuudhi mtu pale ambapo hoja za busara zinapokosekana

Kafiri sio neno ambalo linamuwakilishi mtu asiyeamini uwepo wa mungu, kwasababu katika uislamu mtu yeyote asiye muislamu ni kafir hapa wanaingia kuanzia wakristo wayahudi, mabudha, nk.

Sasa wote hao wanaamini mungu yupo laikini bado wanatajwa kama ni makafir kwasababu wako kinyume na uislamu
Nikweli Kama Wewe sio Muisilamu Ni KAFIR...ndo IPO hivyo
 
...naupenda Uislamu wangu...
Na ndo njia ninayotaka NIFE NAYO.
Amini unachokiamini.....
Sasa mkuu labda nieleweshe, kama unajijua kabisa kuwa wewe ni nati na unaamini kitu usichokielewa(umesema kuelewa mpaka Phd) na unajua fika kabisa huna hoja za kutetea uislam wako isipokuwa kuwapigia kelele watu kuwa unaamini sana katika cult yako....Halafu unakuta sehemu Watu wa imani tofaut/atheists wanajadili kwa hoja, Kwanini unaingia kuchangia?kwanini usiufumbIe macho uzi ukapita kushoto?maana unajijua hawawezi kukubadilisha na wewe huna Hoja za kuwabadilisha kwanini uingie kuwapigia kelele jinsi unavyoamini yasiyothibitika ambavyo huwezi kuvithibitisha hata kuvitetea?
 
Kwaiyo unaamini kufunga Ramadhani kulikuwepo kabla ya uisilamu?. Hao walikua waaabudu Masanamu.. hiyo ni shirk.

Kuamini katika Mungu Watu wengi wanaamini lakini bado wanaamini katika waganga...bado wanaamini katika mizimu.

Kuna Watu wanamlilia Mungu awasiadie kupitia Baba Yake aliekufa au mzimu...
Sisi tunaamini MUNGU NI MMOJA Wala Hana mshirika..

Ndo maana hatumuombi Muhammad Mtume wetu Radhi za Allah ziwe juu Yake..atuombee..

Mimi naomba nimalize kwa leo..Hakuna anaelazimishwa kuingia katika Dini ni hiyari..
Mimi naamini njia yangu nlochangua ndo sahihi...Unaweza ukaongea ambavyo Wewe unaona Ni fact Mimi siwezi ona...hivyo.
.
Conclusion:...Tafuta masheik na MaDr was uisilamu mkapingane kwa hoja na Dalili..

Maana Wao wamesoma haswa Dini..
Unakunya halafu unataka kukimbia.
safisha kwanza
Elewa hii logic(Najua uislam ni anti Logic lakini Bear with me)

Kafir ni mtu asiyeamini katika mungu..1
Maquraysh waliamini katika mungu na miungu na waliiabudu pale kaaba...2
Maquraysh waliitwa Makafir.....3


Sasa Hizo statement tatu zote according to uislam ziko Sahihi lakini Logically wrong maana conclusion ya 3 haiendani na premise ya 1 na 2.

Sasa wewe dadavua hiyo imekaaje ili imake sense.
 
Unakunya halafu unataka kukimbia.
safisha kwanza
Elewa hii logic(Najua uislam ni anti Logic lakini Bear with me)

Kafir ni mtu asiyeamini katika mungu..1
Maquraysh waliamini katika mungu na miungu na waliiabudu pale kaaba...2
Maquraysh waliitwa Makafir.....3


Sasa Hizo statement tatu zote according to uislam ziko Sahihi lakini Logically wrong maana conclusion ya 3 haiendani na premise ya 1 na 2.

Sasa wewe dadavua hiyo imekaaje ili imake sense.
Hayo maswali yaki ntamuukiza Sheikh wangu sheikh Ali Jumanne.. mwingi nwa busara. alafu ntaleta mrejesho..

Siwezi ongea kitu nisicho na Elimu nacho
 
Hiyo njia yako(dini) uliichagua mwenyewe au ulizaliwa katika hiyo njia ukaendelamo huko huko?
Kwaiyo unaamini kufunga Ramadhani kulikuwepo kabla ya uisilamu?. Hao walikua waaabudu Masanamu.. hiyo ni shirk.

Kuamini katika Mungu Watu wengi wanaamini lakini bado wanaamini katika waganga...bado wanaamini katika mizimu.

Kuna Watu wanamlilia Mungu awasiadie kupitia Baba Yake aliekufa au mzimu...
Sisi tunaamini MUNGU NI MMOJA Wala Hana mshirika..

Ndo maana hatumuombi Muhammad Mtume wetu Radhi za Allah ziwe juu Yake..atuombee..

Mimi naomba nimalize kwa leo..Hakuna anaelazimishwa kuingia katika Dini ni hiyari..
Mimi naamini njia yangu nlochangua ndo sahihi...Unaweza ukaongea ambavyo Wewe unaona Ni fact Mimi siwezi ona...hivyo.
.
Conclusion:...Tafuta masheik na MaDr was uisilamu mkapingane kwa hoja na Dalili..

Maana Wao wamesoma haswa Dini..
 
Hayo maswali yaki ntamuukiza Sheikh wangu sheikh Ali Jumanne.. mwingi nwa busara. alafu ntaleta mrejesho..

Siwezi ongea kitu nisicho na Elimu nacho
Fanya chap sasa maan ukijibu kulikuwa kuna swali mwendelezo
 
Back
Top Bottom