Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,639
- 220,421
Mhhh hiyo boxer mkuu unaivaa kichwani?Nami ishaona, nimechukua uamzi wa kumrudisha kwao kabla achanichania boxer
Mhhh hiyo boxer mkuu unaivaa kichwani?Nami ishaona, nimechukua uamzi wa kumrudisha kwao kabla achanichania boxer
Afadhali mimba unaweza kukataa, je akisema Abdallah ana kovu na kweli wife analijua?Weka mipaka pia mwambie mkeo amtoe beki 3 wako, kila cku watu wanajuta nawe unaanza kutoa meno wee jaribu cku 2 atakwambia ana mimba yako.
Hahaaaaa! Unaweza shituka toka usingiziniAfadhali mimba unaweza kukataa, je akisema Abdallah ana kovu na kweli wife analijua?
Nyinyi bado mnatongozana tu
Hiyo mimba unaikataa mkeo anasema akae tumtunze nahiyo mimba mtoto pure nawewe, anza tabia ya kumpitia mkeo mrudi wote nyumbani, usiwe karibu naye majukumu ya mkeo asifanye yeye.Afadhali mimba unaweza kukataa, je akisema Abdallah ana kovu na kweli wife analijua?
he deserve it! mwambie amtimue hyo dada
hahahahhaha. na atapita tu.Mwalim, watoto wawil unafanya marketing ombea mke wako asipite huku
na ndo hvo.haupo siriaz mkuu sema tu unamtamani
Jina na picha umesahau mkuuHumu ndo hata hapajui
Hebu fafanua mamii.Wewe umeshaonja mchuzi ndiyo maana hutaki kumrudisha kwao😛😛
Thubutu!!!Humu ndo hata hapajui
Mhhh hiyo boxer mkuu unaivaa kichwani?
Wana Jf.
Naishi na mke na watoto wawili wadogo, mie na mke wangu sote ni wafanyakazi.
Mke wangu ni mwalimu nami nafanya kazi za marketing.
Mie huwa nawahi toka job mapema kwa kazi ya field huwa namaliza mapema kulinga na ratiba ya siku, wife anatoka job saa kumi na mbili jioni.
Nyumbani niko na dada wa kazi mwenye umri wa miaka 26, dada huyu anamazoea sana nami kiasi kwamba hata udiriki kuniomba ushauri pale anapokuwa na hisia za mapenzi afanye nini kwani anawaogopa wanaume eti hajawazoea kama alivyo nizoea mimi.
Kidogo kidogo najikuta naanza kumtamani huyu dada,
Nae nahisi kama kajua namtamani, sijui nifanye nini nafikilia kumrudisha kwao ila siwezi kwani hakuna wakukaa na watoto.
Naombeni maujanja jamani nifanye nini.
Kuna watu wanabahati mkuu, yaan jamaa ni anawake wawili, wasiwasi sasa huyu wa siri kuna hatari anataka ajulikane.Boxer kuchanika baada ya Abdallah kichwa kukasirika na kutaka haki yake. Si unayajua matata ya Abdallah kichwa akiamua kufanya fujo zake!?
Hahahaa...nililimiss hili term.mgegede......