Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Mkuu huyo hana wa kumkaza sasa fanya uweunamkaza maana nae ana nyege kama wengine na hapo kwako hakuna kijana wa kiume ndio tatizo
 
Afadhali mimba unaweza kukataa, je akisema Abdallah ana kovu na kweli wife analijua?
Hiyo mimba unaikataa mkeo anasema akae tumtunze nahiyo mimba mtoto pure nawewe, anza tabia ya kumpitia mkeo mrudi wote nyumbani, usiwe karibu naye majukumu ya mkeo asifanye yeye.
 
Kipi katika mwili wa huyu kimekufanya umtamani hadi kutaka umvue picchu!?

Wana Jf.
Naishi na mke na watoto wawili wadogo, mie na mke wangu sote ni wafanyakazi.

Mke wangu ni mwalimu nami nafanya kazi za marketing.
Mie huwa nawahi toka job mapema kwa kazi ya field huwa namaliza mapema kulinga na ratiba ya siku, wife anatoka job saa kumi na mbili jioni.

Nyumbani niko na dada wa kazi mwenye umri wa miaka 26, dada huyu anamazoea sana nami kiasi kwamba hata udiriki kuniomba ushauri pale anapokuwa na hisia za mapenzi afanye nini kwani anawaogopa wanaume eti hajawazoea kama alivyo nizoea mimi.
Kidogo kidogo najikuta naanza kumtamani huyu dada,

Nae nahisi kama kajua namtamani, sijui nifanye nini nafikilia kumrudisha kwao ila siwezi kwani hakuna wakukaa na watoto.
Naombeni maujanja jamani nifanye nini.
 
Boxer kuchanika baada ya Abdallah kichwa kukasirika na kutaka haki yake. Si unayajua matata ya Abdallah kichwa akiamua kufanya fujo zake!?
Kuna watu wanabahati mkuu, yaan jamaa ni anawake wawili, wasiwasi sasa huyu wa siri kuna hatari anataka ajulikane.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom