Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Mkuu mtooo.......mbez tuu kwani yye c uongo anadai yupo afraid of madume bhana
 
tamaa ikitunga mimba huzaa dhambi nayo dhambi ikishakomaa huzaa mauti....mauti ya mwili na roho
 
Wana Jf,

Naishi na mke na watoto wawili wadogo, mimi na mke wangu sote ni wafanyakazi. Mke wangu ni mwalimu nami nafanya kazi za marketing.
Mie huwa nawahi toka job mapema kwa kazi ya field huwa namaliza mapema kulingana na ratiba ya siku, wife anatoka job saa kumi na mbili jioni.

Nyumbani niko na dada wa kazi mwenye umri wa miaka 26, dada huyu anamazoea sana nami kiasi kwamba hata udiriki kuniomba ushauri pale anapokuwa na hisia za mapenzi afanye nini kwani anawaogopa wanaume eti hajawazoea kama alivyo nizoea mimi.

Kidogo kidogo najikuta naanza kumtamani huyu dada, naye nahisi kama kajua namtamani, sijui nifanye nini nafikiria kumrudisha kwao ila siwezi kwani hakuna wakukaa na watoto.

Naombeni maujanja jamani nifanye nini.
Hakuna ujanja hapo zaidi ya wewe kusimama kama baba. unasumbuliwa na tamaa ya ngono tu na wote ibilisi anawanyemelea mlangoni mwa mioyo yenu
 
nimewaza tu akamwambia mkewe then anaulizwa ilikuaje mkaanza hayo mazungumzo sjui atatoa jibu gani

Umeuliza swali makini sana Boniface, hakutakiwa kuruhusu mazungumzo kama hayo. Aweke mipaka ili heshima irudi. Haina hata haja ya kumueleza mkeo maana bado hujashindwa kumthibiti sema unamwendekeza huyo mdada wa kazi.
 
Ndio matatizo ya kushinda home muda mwingi! Mkuu ndio maana kuna bar, groceries, pool tables, kanisani, sports clubs and the likes! Vitumie uepuke hayo matatizo!
Itabidi nibadiri ratiba ya kurudi home,
 
Jitahidi jinsi ya kumkwepa,maana ukijaribu tu,umenasa na utashindwa kujinasua mbeleni.
 
Yaani hapa watu watakutia ndimu....mwishowe utamla tu,na mkinogewa ndoa bye bye baba Jeny..
 
watu wengine, ulivyokuenda kuoa ulimuuliza nani? haya nakushauri mle ulidhike
 
No watoto ntamwachia nani sote tunaenda kazini

Hamjawahi kuwa na housegirl mwingine kabla ya huyo? Kama ndio, basi ondosha huyo nyumba ndogo yako kwani haiwezekani uwe na wasiwasi kiasi hicho kama haujagonga.

Ninyi ndio wale wanaume wasiojielewa na hawaoni dhamani ya familia zao - mke na watoto.
 
Mkuu control hisia zako ukishaanza kula mabeki tatu tena hapo hme ujue kichwa cha chini kimeshaanza ku-control kichwa cha juu na huo ndo utakuwa mwanzo wa tabia zitakazo kuja kufanya udharaulike sana katika maisha yako...Mteme kabisa..
 
miaka 26 [emoji23][emoji23][emoji23]
baba unafuga wazee...(kurumbembe)
afu anakuongopea kuogopa wanaume...
chaaa!!!! mrudishe tu/ usiache mbachao kwa msala upitao.
 
Nyoosha goti wewe.... Kijakazi (Dada wa kazi) ni halali... Hata mitume wamezaa na vijakazi
 
Back
Top Bottom