Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Ndio matatizo ya kushinda home muda mwingi! Mkuu ndio maana kuna bar, groceries, pool tables, kanisani, sports clubs and the likes! Vitumie uepuke hayo matatizo!
 
Wana Jf,

Naishi na mke na watoto wawili wadogo, mimi na mke wangu sote ni wafanyakazi. Mke wangu ni mwalimu nami nafanya kazi za marketing.
Mie huwa nawahi toka job mapema kwa kazi ya field huwa namaliza mapema kulingana na ratiba ya siku, wife anatoka job saa kumi na mbili jioni.

Nyumbani niko na dada wa kazi mwenye umri wa miaka 26, dada huyu anamazoea sana nami kiasi kwamba hata udiriki kuniomba ushauri pale anapokuwa na hisia za mapenzi afanye nini kwani anawaogopa wanaume eti hajawazoea kama alivyo nizoea mimi.

Kidogo kidogo najikuta naanza kumtamani huyu dada, naye nahisi kama kajua namtamani, sijui nifanye nini nafikiria kumrudisha kwao ila siwezi kwani hakuna wakukaa na watoto.

Naombeni maujanja jamani nifanye nini.
tatizo hukuwa na mipaka mkuu yaan cku ya kwanza alipokuomba ushauri kwamba ana hisia za hayo mambo ungempga stop kukwambia hizo habar asingeerudia tena....kwa umri wa miaka 26 huyo ni mtu mzima na anajua anachofanya na naamin hio ilikua ni style yake ya kukuteka mawazo yako na hapo ameshanza fanikiwa..kuwa makin bro usije haribu ndoa yako na familia yako utawasumbua sana watoto pia unawezapoteza focus kwe maisha..be care
 
Kama kweli unaipenda ndoa yako, kikubwa hapo ni kupunguza mazoea naye kwani hzo ni tamaa tu za mwili na huwa zinaisha, tafuta kitu kingne cha kukukeep bizy,
 
Hilo ni jipu liwahi usipo badili ratiba zako na kupunguza mazoea mwisho uta leta mzozano na familia yako uje upoteze familia kisa msichana wa kazi ambaye hukuwa na mpango wa kuwa na future nae
 
Wana Jf,

Naishi na mke na watoto wawili wadogo, mimi na mke wangu sote ni wafanyakazi. Mke wangu ni mwalimu nami nafanya kazi za marketing.
Mie huwa nawahi toka job mapema kwa kazi ya field huwa namaliza mapema kulingana na ratiba ya siku, wife anatoka job saa kumi na mbili jioni.

Nyumbani niko na dada wa kazi mwenye umri wa miaka 26, dada huyu anamazoea sana nami kiasi kwamba hata udiriki kuniomba ushauri pale anapokuwa na hisia za mapenzi afanye nini kwani anawaogopa wanaume eti hajawazoea kama alivyo nizoea mimi.

Kidogo kidogo najikuta naanza kumtamani huyu dada, naye nahisi kama kajua namtamani, sijui nifanye nini nafikiria kumrudisha kwao ila siwezi kwani hakuna wakukaa na watoto.

Naombeni maujanja jamani nifanye nini.
Hili nalo la kuomba ushauri. Wababa wa sikuhizi kweli majanga
 
huwa anaanzia wapi mpaka akuambie hayo....unapowahi nyumbani unafanya nini,, kama watoto wapo, ndio muda mzuri wa kukaa nao na kujua, aidha kama wameanza shule, ujue siku hiyo walichofundishwa, na mengineyo........kuwa nae mbali kabisa.....
 
Mwambie mkeo

Ni upuuzi kujirahisi na kuruhusu mazoea ya kijinga na binti wa kazi
 
Gegeda tu huyo ni assistant wife ila subiri wife alete houseboy utayajua
 
Na. Wewe kwann unaruhusu mazungumzo ya namna hyo naye jarbu kuweka mipaka
Umeuliza swali makini sana Boniface, hakutakiwa kuruhusu mazungumzo kama hayo. Aweke mipaka ili heshima irudi. Haina hata haja ya kumueleza mkeo maana bado hujashindwa kumthibiti sema unamwendekeza huyo mdada wa kazi.
 
Punguza mazoea na huyo binti kidogokidogo.
 
na wewe uko interest na huyo msichana ...duh
Mwambie hayo maswala yake awe anaongea na mkeo ndio ampe ushauri ..
hizo ni dalili za kukutega
 
Back
Top Bottom