Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Nitamkwepaje huyu msichana wa kazi?

Wana Jf.
Naishi na mke na watoto wawili wadogo, mie na mke wangu sote ni wafanyakazi.

Mke wangu ni mwalimu nami nafanya kazi za marketing.
Mie huwa nawahi toka job mapema kwa kazi ya field huwa namaliza mapema kulinga na ratiba ya siku, wife anatoka job saa kumi na mbili jioni.

Nyumbani niko na dada wa kazi mwenye umri wa miaka 26, dada huyu anamazoea sana nami kiasi kwamba hata udiriki kuniomba ushauri pale anapokuwa na hisia za mapenzi afanye nini kwani anawaogopa wanaume eti hajawazoea kama alivyo nizoea mimi.
Kidogo kidogo najikuta naanza kumtamani huyu dada,

Nae nahisi kama kajua namtamani, sijui nifanye nini nafikilia kumrudisha kwao ila siwezi kwani hakuna wakukaa na watoto.
Naombeni maujanja jamani nifanye nini.
Wewe utakuwa unajirudisha nyumbani mapema maksudi! Hata ukirudi mapema ingia ndani, salimia, hakikisha kuwa watoto wako salama, oga if you like, then ka chill mahali outside mpaka wife akirudi na si kuanza kuangalia tamthilia na housegirl. Never sleep with the help!
 
rahisi sana
vizia mida ya mkeo kurudi ndio uanze kumchombeza dada, kitakachotokea hapo basi, unaweza usirudie tena
 
Wana Jf,



Naishi na mke na watoto wawili wadogo, mimi na mke wangu sote ni wafanyaka

zi. Mke wangu ni mw

alimu nami nafanya kazi za marketing.
Mie huwa nawahi toka job mapema kwa kazi ya field huwa namaliza mapema


kulingana na ratiba ya siku, wife anatoka job saa kumi na mbili jioni.

Muulize mkeo

Nyumbani niko na dada wa kazi mwenye umri wa miaka 26, dada huyu anamazoea sana nami kiasi kwamba hata udiriki kuniomba ushauri pale anapokuwa na hisia za mapenzi afanye nini kwani anawaogopa wanaume eti hajawazoea kama alivyo nizoea mimi.

Kidogo kidogo najikuta naanza kumtamani huyu dada, naye nahisi kama kajua namtamani, sijui nifanye nini nafikiria kumrudisha kwao ila siwezi kwani hakuna wakukaa na watoto.

Naombeni maujanja jamani nifanye nini.
 
Haya mambo mengine ni ya kujitakia halafu mwisho wa ck useme shetani alikupitia wakati umemwita ww mwenyewe. Hivi unawezaje kukaa krb na msichana wa kz mpk Anakuomba ya ushauri wa mapenzi na ww unakaa kusikiliza meno yote nje wala huonyeshi kujali ww ni nani katika familia. Tubadilike tuache kujivunjia heshima kijinga hivyo alafu unatuambia humu eti mpk yy kajua km nampenda sasa hiyo ni sifa au upumbavu na ungekuwa krb ningekuzaba makofi
 
No watoto ntamwachia nani sote tunaenda kazini
Kwani Huyo ulimpataje hadi usindwe kumpata house girl mwingine? Kiufupi Huyo dada anataka kuchukua nafasi ya mama mwenye nyumba! Naiona hali ya maisha ya mkeo kuwa hatarini siku si nyingi, watu kama hawa hawashindwi kitu hasa wanapotaka kitu kwa mtu aliyedhibitiwa! We mrudishe kwao Huyo dada otherwise subiri maafa
 
Usiendekeze uzinzi-- Jua yakua hakika ya zinaa ni deni na ukilikopa deni hilo jua yakuwa walipaji ni watu wa nyumbani kwako.
Allah atulinde na uchafu wa zinaa.
 
Haya mambo mengine ni ya kujitakia halafu mwisho wa ck useme shetani alikupitia wakati umemwita ww mwenyewe. Hivi unawezaje kukaa krb na msichana wa kz mpk Anakuomba ya ushauri wa mapenzi na ww unakaa kusikiliza meno yote nje wala huonyeshi kujali ww ni nani katika familia. Tubadilike tuache kujivunjia heshima kijinga hivyo alafu unatuambia humu eti mpk yy kajua km nampenda sasa hiyo ni sifa au upumbavu na ungekuwa krb ningekuzaba makofi
Kuna wanaume wengine bado wana hali za kivulana! Wavulana ndio wenye sifa za kuonea huruma kila mtu bila kujali atamuumiza vipi mtu wa karibu yake
 
Hilo ni pepo linakunyemelea, ukianza tu, ndo umejipalia mkaa. Kama unamtamani, tafta kisingizio chochote umwondoe hapo kwako, lete HG mwingine mbona wapo tele. Ni vyema mjifunze ktafta watoto wadogo under 15 anaeweza mudu majukum au houseboy kabisa. Mabinti wanavisa na tabia za ajabu
 
weka mipaka .. akiongea hayo mpotezee ukila mzigo mimba inakuja
 
Anakutongoza huyo, na wewe ama unajua ama ni kilaza.

Kama habari ni ya kweli.
 
Back
Top Bottom