Nashon daniel.
Senior Member
- Jan 7, 2015
- 100
- 187
- Thread starter
- #21
30na wewe?
30na wewe?
your so young and innocent yaani! mpaka nimekuonea huruma yaani
Kheri nusu shari kuliko shari kamili, mwambie mkeo kuwa hurudhiki na tabia za dada abadilishwe, mke wako ni mwalimu ataelewa tu.No watoto ntamwachia nani sote tunaenda kazini
Mkuu mimi hata kwenye uteeneger sijawahi mbato housegirl, niliwachukulia ni Dada zangu na sasa hivi nawachukulia ni wanangu au wadogo zanguHayaja kukuta
Nyinyi bado mnatongozana tuUna huruma wewe?
Mkuu, usalama wa dada ni mdogo, inaelekea yamebaki manyoya tu.mgegede......
dinazarde yuko wapi kwani.?!Nyinyi bado mnatongozana tu
Anaibiwa huku.dinazarde yuko wapi kwani.?!
Mtu mzima umeshindwa kutatua hilo mpende mkeo usikaribishe ibilisiHii itasaidia nahisi
he deserve it! mwambie amtimue hyo dadaUna huruma wewe?
Ameona hatari dada anataka kutandaza mbwawa kwa mama mwenye nyumba.We ushafukunyua zaidi ya mara moja hapa unatafuta uzito wa uovu uliokwishatenda
Nami ishaona, nimechukua uamzi wa kumrudisha kwao kabla achanichania boxerAtakuletea mgogoro na wife wako huyo