Nitakubeba Juu Juu

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Points
1,195

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 1,195
Kuna demu 1 nilikuwa naye chuo, juzi nimekutana naye akaniambia kuwa tarehe 7 mwezi huu ni Birthday yake. Akaniomba nimnunulie zawadi, nikamuuliza zawadi gani utataka? Akaniambia zawadi yoyote. Nikamuuliza tena je kama nitakununulia simu ya Blackberry, akaniambia kama nitamnunulia BB atanibeba juu juu.

Mpaka sasa hivi sijui huku kubebwa kukoje?? Atanibeba kwa kuninyanyua kama mtoto? Au kuna maana nyingine, Maana nimeogopa kumuuliza asije niona mshamba, Wana Jf naomba mnijuze..
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Kuna demu 1 nilikuwa naye chuo, juzi nimekutana naye akaniambia kuwa tarehe 7 mwezi huu ni Birthday yake,

akaniomba nimnunulie zawadi, nikamuuliza zawadi gani utataka? Akaniambia zawadi yoyote.....Nikamuuliza tena je kama

nitakununulia simu ya Blackberry, akaniambia kama nitamnunulia BB atanibeba juu juu...

Mpaka sasa hivi sijui huku kubebwa kukoje?? Atanibeba kwa kuninyanyua kama mtoto? Au kuna maana nyingine,

Maana nimeogopa kumuuliza asije niona mshamba, Wana Jf naomba mnijuze..
Mpe BB ya mchina, hiyo original unayo taka kumpa niuzie mm kisha nikupe ya mchina.
Huwezi ukampa demu BB original bana
 

Forum statistics

Threads 1,344,369
Members 515,441
Posts 32,817,712
Top